Friday, June 9, 2023
முகப்புஅஹமதியா: பிணத்தைக் கூட சகிக்காத இசுலாமிய வெறியர்கள்!
Array

அஹமதியா: பிணத்தைக் கூட சகிக்காத இசுலாமிய வெறியர்கள்!

-

அஹமதியா: பிணத்தைக் கூட சகிக்காத இசுலாமிய வெறியர்கள்!

இசுலாத்தில் ஒரு பிரிவான அஹமதியாக்கள் பஞ்சாப் மாநிலத்தில் தோன்றிய ஒரு இசுலாமியப் பிரிவினர். நபியின் தூதர்கள் மீண்டும் தோன்றுவார்கள் எனப் பல விசயத்தில் இவர்கள் மைய நீரோட்ட முசுலீம்களுடன் ஒன்றுபட மாட்டார்கள். ஒரிறைத் தத்துவம், ரமலான் நோன்பு, மெக்கா புனிதப்பயணம் என இப்படி ஒற்றுமைகள் இருந்தாலும் மற்ற முசுலீம்கள் இவர்களை ஏறறுக்கொள்ளாததோடு வெறுத்து புறக்கணிக்கவும் செய்கின்றார்கள். பாகிஸ்தானில் இவர்கள் அவ்வப்போது தாக்கப்படுவதும் உண்டு.

சென்னை ஆதம்பாக்கத்தை சேர்ந்த நிசார் அஹம்மது என்பவரின் 36 வயது மனைவி மும்தாஜ் பேகம், தலைமையாசிரியையாகப் பணியாற்றியவர். மூளைக்காய்ச்சலில் பாதிக்கப்பட்டு சென்னை அரசு மருத்துவமனையில் சேர்க்கப்பட்டு சிகிச்சை பலனின்றி மரணமடைந்தார். அவருடைய உறவினர்கள் உரிய அனுமதி பெற்று பீட்டர்ஸ் சாலையில் அமைந்துள்ள முசுலீம்களின் நல்லடக்க இடத்தில் மும்தாஜின் உடலைப் புதைத்திருக்கிறார்கள்.

இறந்து போனவர் அஹமதியா பிரிவைச் சேர்ந்தவர் என்பதால் சுன்னத் ஜமா அத் ஐக்கிய பேரவை உள்ளிட்ட முசுலீம் அமைப்புகள் அங்கே உடலைப் புதைத்ததற்கு எதிர்ப்புத் தெரிவித்து போராடினர். தமிழக அரசின் தலைமை காஜி சலாவுதீன் முகம்மது அய்யூப்பின் கவனத்திற்கு இப்பிரச்சினை வந்தது. அவரது உத்திரவின் பெயரில் மும்தாஜின் உடல் தோண்டியெடுக்கப்பட்டு, கிருஷ்ணாம் பேட்டை சுடுகாட்டில் மறு அடக்கம் செய்யப்பட்டது.

இசுலாமிய நாடுகளில் நபிகளை ஏற்றுக்கொள்ளவில்லை, குரானைத் திருத்த முயன்றார்கள்என்றெல்லாம் கூறி அஹமதியா பிரிவினைச் சேர்ந்தவர்கள் தொடர்ந்து பலவிதமான அடக்குமுறைக்கு ஆளாகி வருகின்றார்கள். இவ்வகையில் பாக். இல் சில அஹமதியாக்கள் அவ்வப்போது கொல்லப்படுவதும் உண்டு. மேலும் அந்நாட்டில் முசுலீம்கள் என்பதற்கு பதிலாக அவர்களைச் சிறுபான்மையினர் என்றே வகைப்படுத்துகிறார்கள். இந்தியாவிலும் மைய நீரோட்ட முசுலீம்கள் அனைவரும் அஹமதியா முசுலீம்களைத் தமது பகைவர்களாகத்தான் பார்க்கின்றார்கள்.

ஐந்தாம் நூற்றாண்டில் தோன்றிய நபிகளையும், குரானையும் இன்றும் மாற்றமின்றி ஏற்க வேண்டும் என்ற மூடநம்பிக்கை முசுலீம்களிடம் வலுவாக இருக்கின்றது. அனால் நடைமுறையில் இந்த நம்பிக்கைகளைக் கள்ளத்தனமாகவோ, பணக்காரனுக்காகவோ இவர்கள் மீறத்தான் செய்கின்றார்கள். இறுதியில் கடுமையான ஒழுக்கத்தின்பாற்பட்ட மதம் என்பது ஏழைகளுக்கும், நடுத்தர வர்க்கத்துக்கும் மட்டுமே ஓதப்படுகின்றது. மேலும் இசுலாமியப் பெண்கள் ஏதாவது சில சுதந்திரமாகத் தமது கருத்துக்களைத் தெரிவித்தால் மறுகணமே அவர்கள் மீது பாய்ந்து குதறுவதற்கும் தயாராக இருப்பார்கள் இசுலாமிய வெறியர்கள்.

இசுலாமிய மாற்றுப் பிரிவு ஒன்றினைச் சேர்ந்த பெண்ணின் உடலை புதைத்ததைக் கூடப் பொறுத்துக்கொள்ள முடியாத இந்த மதவெறியர்கள், அதைத் தோண்டியெடுத்து அனுப்பியிருக்கின்றார்கள் என்றால் அவர்களது கொலைவெறி மற்றும் மதவெறியை எவரும் புரிந்து கொள்ளலாம். அதுவும் அரசின் தலைமைக் காஜியே இந்தப் பாதகச் செயலுக்கு உத்திரவிட்டிருப்பதால் மற்ற வெறியர்களின் நிலைமையைத் தனியாக விளக்க வேண்டியதில்லை.

இசுலாமிய அடிப்படைவாதம் அரசியல் அதிகாரத்தைக் கைப்பற்றும் அளவுக்கு இந்தியாவில் பலமாக இல்லை. ஏனென்றால் இங்கே அது சிறுபான்மையினரின் மதம். மற்றபடி இந்து மதவெறியர்களுக்கும், இசுலாமிய மதவெறியர்களுக்கும் மதம் என்ற அளவில் பெரிய வேறுபாடில்லை.

நோய் வந்து இறந்த ஒரு பெண்ணை தமது மதத்தின் மாற்றுப் பிரிவினைச் சேர்ந்தவள் என்பதற்காகவே சகிக்க முடியவில்லை என்றால், இந்த முசுலீம் ஜமா அத்துகள் மற்ற விசயங்களில் எவ்வளவு வக்கிரத்தோடு நடந்து கொள்ளும் என்பதை யூகித்துக் கொள்ளலாம். முக்கியமாக வரதட்சிணைக் கொடுமை வழியே பல ஆண்கள் தமது மனைவிகளைச் சுலபமாக விவாகரத்து செய்வதை இந்த ஜமா அத்துகள் சுலபமாக நிறைவேற்றுகின்றன. இதில் மட்டும் ஆணாதிக்கத்தின் தயவு காரணமாக மதக் கோட்பாடுகளெல்லாம் வீதியில் தூக்கி வீசப்படுகின்றன. எப்போதுமே வறியவர்களுக்கும், எளியவர்களுக்கும் மட்டும்தான் விதிக்கப்பட்டிருக்கின்றன போலும் மதக் கட்டுப்பாடுகள்.

இப்படிப் பெண்களையும், ஏழைகளையும் ஒடுக்கும் இசுலாமிய மதவெறியர்கள் சற்றே மேலோட்டமான சீர்திருத்தம் பேசும் அஹமதியாக்களை முழுமையாக வெறுப்பதற்கு வேறு சில காரணங்கள் இருக்கின்றது. அதன்படி நாளையே இவர்களது அதிகாரங்களும், வன்முறைகளும், துஷ்பிரயோகங்களும் செல்லுபடியாகாமல் போய் விடுமோ என்ற அச்சம் காரணமாக அஹமதியாக்களை துரோகிகள் போலச் சித்தரிக்கின்றார்கள்.

சமீபத்தில் தலித் சீக்கியர்கள் நிகழ்த்திய கலவரத்தைப் பார்த்தோமேயானால் அவர்களது சீக்கியக் குருக்களை ஆதிக்கசாதியின் சீக்கியக் குருக்கள் மதம் என்ற பெயராலேயே நிராகரித்தனர். இந்த ஆதிக்கசாதி வெறியர்கள், நாடு கடந்தும் தங்களது குருக்களைக் கொன்றதாலேயே பஞ்சாபில் பெரும் கலவரம் நடந்தது.

இசுலாத்திலும் இப்படி மதரீதீயாக ஒடுக்கப்படும் பெண்களும், ஏழைகளும், அஹமதியாக்களும் ஒன்று சேர்ந்து மதவெறியர்களுக்கு எதிராக மக்களைத் திரட்டி போர்க்குணமிக்க முறையில் போராட்டங்களைத் துவக்க வேண்டும். அப்போதுதான் இசுலாமிய வெறியர்களை மக்கள் அரங்கில் வைத்துத் தண்டிக்க முடியும். மதத்தின் உள்ளேயே மாற்றுப் பிரிவினைச் சேர்ந்த ஒரு பெண்ணின் உடலை அடக்கம் செய்ததைக் கூடப் பொறுத்துக்கொள்ள முடியாதென்றால், அது என்ன வெங்காய மதம்?

புதிய கலாச்சாரம், ஆகஸ்டு -2009

புதிய கலாச்சாரம் ஆகஸ்டு  2009 இதழ் மின்னிதழ் (PDF) பெற இங்கே அழுத்தவும்

vote-012

…..

வினவின் பதிவுகளை மின்னஞ்சலில் பெற…

வினவை ஆதரியுங்கள்

வினவை டிவிட்டரில் தொடர்க

   • Hello Brother,
    You know about islam? If you don’t know ask somebody or find search engine or read QURAN PROPERLY then you can command about islam.
    Islam is straight and scientifically proofed.
    You said in islam have is lot of correction so you don’t know about islam .
    MOHAMMED is prophet only QURAN is give from “ALLAH” there is correction QURAN is not written in human being its came from “ALLAH” . So don’t do stupid commands. FIRST READ QURAN PROPERLY

    Thanks

    • Hello Mr islam

     It has been proven already by every civilization and all the etnic cultures that islam is the only stupid things that make difference among human beings.If you want I will quote some of your quran verses.

     You are not only the nill for other concepts and also making fool others by simply forcing to accept your concept, which has been dis proven by scienctifically and moraly.One more thing, only according to islam , allah ,mohmmed, hadesh etc etc has been proposed.Nothing more than that.You must understand that hundreds of epics ,poems, moral stories has been written in my tamil culture before your islam., and all these morals like tirukural has been proven that our (tamil)cultural perspectives are for better than 500% of your quran.So mind your stupid words .

      • ||mr.lenin “”If you want I will quote some of your quran verses. “”” can u quote some verses of quran>>>????|| Mr. Mohamed Ziyad below are some Quran Verses…

       Islamic Tolerance!!!

       The below one is really a master piece!!!
       Slay the idolaters wherever you find them, and take them captives, and besiege them, and lie in wait for them in every ambush. (Koran 9:5)

       There is disgraceful punishment for the unbelievers. Koran 2:90

       Surely the unbelievers are your open enemy. [Koran 4:101]

       Surely Allah has prepared a disgraceful chastisement for the unbelievers. [Koran 4:102]

       Allah is an enemy to unbelievers. (Koran 2: 98)

       A Muslim may not be killed if he kills a non-Muslim (Al Bukhari Vol 9:50)

       Anyone who kills a believer intentionally will have his reward in hell, to remain there. God will be angry with him and curse him, and prepare awful torment for him. (Only applies to believers) Koran 4.92

       These all are just samples from Islamic verses – but if we go in depth it’s full of killing and intimating the non Islamic people, but still they call Islam is a peaceful religion…!!!

   • mr.Anonymous, இன்னமும் பிறைக் கணக்கை சரியென்று கூறுவது! எந்த வகையான நம்பிக்கை.

   •  அல்லாஹ்வின் தூதர் அவர்கள் கூறினார்கள்அபசகுனம் என்பது (எதிலாவது இருக்கமுடியும் என்றால்) பெண், வீடு, குதிரை ஆகிய மூன்று விஷயங்களில்தான் (இருக்கமுடியும்). இதை அப்துல்லாஹ் பின் உமர் (ரலி) அவர்கள் அறிவிக்கிறார்கள்.   இது எந்த வகையான நம்பிக்கை!  

 1. இந்து மதவெறியர்களுக்கும், இசுலாமிய மதவெறியர்களுக்கும் மதம் என்ற அளவில் பெரிய வேறுபாடில்லை. நூற்றூக்கு நூறு உண்மை.
  அதிலும் குறிப்பாக இஸ்லாமியர்கள் ஆயிரம் வருடத்திற்கு முன்பு கூறப்பட்ட குர்ஆனையும் ஹதீதையும் கண்ணை மூடிக்கொண்டு பின்பற்ற வேண்டும் எனக்கூறும் மூடர்கள். மாற்றுக்கருத்திற்கு இடங்கொடாதவர்கள். மாற்று மததினரை சகோதரர்கள் என்பார்கள். ஆனால் உள்ளுக்குள் காபிர்கள்,சைத்தான்கள் என கருதுவர்.
  இந்தியாவில் சிறுபான்மையனராக இருப்பதாலேயே இவர்களின் மதவெறி வெளித்தெரிவதில்லை. இந்தியாவில் சுன்னத்துல் ஜமாத் தனது சொத்தையும்,இருப்பையும் பாதுகாப்பதிலேயே குறியாக உள்ளது. இது இஸ்லாமிய மக்களின் போராட்ட உணர்வை மழுங்கடித்த கோழை அமைப்பு.

   • மதம் என்றால் என்ன? மார்க்கம் என்றால் என்ன? அதன் வரையறைகளை நீங்களே கூறுங்களேன்.

   • Hello Brother,
    “Madham” mean “Verry” ” Maarkam” mean “Vazhi” (follow).
    I have to ask you please put your original name don’t write acting name (acting like muslim)

   • Hi Mr.Sathik,ISLAM Not Tell Anything Like U R Saying,We Have To Obey Others Religion & Cultures,ISLAM Saying To Treat Others Like A Brothers & Sisters,May Be AHAMATHIA’s Try To Change Somthing In ISLAM But If U R Seeing Soudhi Arabia,Kuwait,UAE & Gulf Countrys Rullers They R Totaly Spoilling ISLAM’S,Daily They R Using Drugs,Womens,Music & Etc.,, No One Ask Any Question To Them,Oru Thavan Sethathuku Appurama Avan Inner Wear Ra Open Panni Check Pannu Nu THIRU KURAN La Engaium Sollala,

   • Mr. sathik,
    tell the correct definition of Matham (Religion). Dont escape from explain it. We know, most of the Islamic no no.. other thanthe Imam nothing kown about Islam. Their faith is blind

  • from your thought u r a sadist. ur aim is to attack muslim anyway. u don,t hav any right to taulk about quran and prophat. if u need go though quran and prophat word and analyse if u find any mistake in your mind then point out that matter.

   but u go through hindus history its no one can accept

   • மைதீன் அவர்களே, நீங்கள் பிறர் மதத்தை இழிவுபடுத்தலாம். ஆனால் பிறர் மட்டும் உன் மதத்தை குறைகூறவோ விமர்சிக்கவோ கூடாது. இதற்குப் பெயர்தான் மத வெறி.

  • dai un original name eluthuda muthala thairiyam illamal yeanda un karuthai sollra islam markathai patri vivaram therinthu illa i endral vivaram therintha varhalidam kelu apuram commend pannuda

   • என் ஒரிஜினல் பெயரே இஸ்லாமிய பெயர் தான் சகோதரா. . . .,எனக்கு நாம் சார்ந்துள்ள மதத்தில் எழுந்த சந்தேகத்தை தீர்ப்பீர்களா . சந்தேகம் ஓன்று . நம் சகாக்கள் கள்ள தொடர்புக்காக பெண்களை கொலை செய்கின்றனர் .அனால் எல்லா ஜாமத்திலும் வரதட்சணைக்கு கமிசன் வாங்கும் பழக்கம் உள்ளது . அதற்கு எதிராக நம்மை இது போல கிளர்த்து எழ செய்ய மறுப்பது எது . மதத்தில் புரைஒடிபோன ஆண் ஆதிக்க சிந்தனைய சொல்லவும் .சிந்திக்கவும் .

  • நீங்கள்  சொல்லுவது முற்றிலும் தவறு தயவுச் செய்து நீங்கள் முழுமையாக இஸ்த்தைப் பற்றி தெரிந்து கொள்ளுங்கள்

  • muslim madha veriyargal nu sollura thambi ana ungaluku madham theva illa na vai alavula pesureenga unga jaathi certificate la hindu ……nu kuripidra un jaathi yaum podura….anga elutha vendiyathu thana naan jaathi,mathathai verupavan nu eluthu thambi naalaiku nee jail la irupa..unga veetu ladies pottu vaikama iruka thaali kattama iruka deepavali,pongal nu celebrate pannama irukeengala ungala maari aalu ellam thaani adichitu eluthama unmai yum elthungada,,,kadavul illa nu sollura neenga thaanda oru nalaiku athigama sollura vaarthai yae kadavul thaan da..unga oeriyar veetla yae saamy photo irukuthu en unga veetlayum etho oru moolaila saamy photo irukum…saamy illa nu sollura apparam un peruku pakkathila kandhaswamy,munu swamy,moonu thaalu swamy nu vaichu irukum swamy veriyargala ,first un sootha kaluvu athuku apparam oorula ulla sootha kaluvalam…………stalin

   • முதல்ல நீங்க‌ தண்ணீ அடிக்காம உன் மொகரையை நல்லா கழுவிட்டு பிறகு நிதானமா படிச்சுட்டு எழுதுங்க சார்.

  • oru aattai vanki abdullah endru peyar vaithaal .,adhu muslim aadu endraki vidadhu .,.,sillaraithanamana muslimkal indha ahmadiyakkal.,neenkal ondrai kavanikka vendum .kalima +marumai+thoodhar .,idahai nambinaalthaan origional muslim .,ippo puriyudha .,vinavu

 2. சுலாமிய மாற்றுப் பிரிவு ஒன்றினைச் சேர்ந்த பெண்ணின் உடலை புதைத்ததைக் கூடப் பொறுத்துக்கொள்ள முடியாத இந்த மதவெறியர்கள், அதைத் தோண்டியெடுத்து…. https://www.vinavu.com/2009/08/24/ahmadiyya/trackback/

 3. வரலாற்று ரீதியாக இசுலாம் ஒரு முற்போக்கான மதம்தான். குறிப்பாக வாடிகானிடத்திலிருந்து அறிவியலை பாதுகாக்கும் வேலையை கூட ஒரு காலத்தில் செய்தது. கணிதம், வானியல், மருத்துவம் உள்ளிட்ட பல அறிவியல் துறைகளில் இசுலாமிய அறிஞர்களின் பங்கு முக்கியத்துவம் வாய்ந்தது. அய்ரோப்பாவின் ஜனநாயகம்/அறிவியல் வளர்ச்சியில் ்மூர் மன்னர்களின் ஆட்சிக்காலம் குறிப்பிடத்தக்கது..

  நிற்க

  இதற்கு நேர் எதிராக இன்று இசுலாம் சீர் இழந்து பிற்போக்கானதாக மாறிப்போய்விட்டது என்ற உண்மையை உணர்ந்து அதற்க்கெதிராக பிரச்சாரம் செய்வதும், போராடுவதும் உலக பாட்டாளி வர்க்க கடமைகளுள் ஒன்று.

  ஒவ்வொரு மதமும் தான் செல்வாக்காக இருக்கும் இடங்களில் உழைக்கும் மக்களை ஒடுக்குவதற்கே பயன்படுகிறது.

  • உங்கள் வார்த்தையை திருத்தி கொள்ளுங்கள்
   //இதற்கு நேர் எதிராக இன்று இசுலாம் சீர் இழந்து பிற்போக்கானதாக மாறிப்போய்விட்ட//
   இஸ்லாம் சீர் இழக்கவில்லை. சீர் இழக்காது . ஒரு சில இஸ்லாமியர்கள் சீர் கெட்டு விட்டனர்.

   • அதேமாதிரிதான் கம்யூனிசம் சீர் இழ்க்கவில்லை. ஒரு சில கம்யூனிஸ்டுகள் சீர்கெட்டுவிட்டனர்

   • குரானை முதலில் நீங்கள் சரியாக படித்ததுண்டா . கரணம் இங்கே ஒவொரு குரானிலும் ஒவொரு விளக்கம் தரப்படிகிறது . உதரணமாக கித்தால் என்ற வார்த்தைக்கு மூன்று வித விளக்கம் நீங்கள் கேள்விப்படலாம் . நீங்கள் கேட்டிருபீர்களா என்று தெரியவில்லை . இது ஒரு சாம்பிள் தான் இது போல எராளமாக உள்ளது. இந்த எதிர்ப்பு கூட அதமதிய போன்ற சிறு பன்மைய்னர் மீது தானே தவிர .மற்ற அமைப்புகளுக்கு இல்லை உதாரணம் தவ்கீத் ஜமாஅத் தா மு மு க அழ உம்மா போன்ற மற்று சிந்தனையை ஏன் எதிர்ப்பதில்லை /a

  • உங்கள் கருத்து தவறு.இசுலாமிய அடிப்படை வாதத்தில் ஏற்பட்ட முரண்பாடுகளால் தான் பலபிரிகள் தோன்றியதும் பிரிவுற்றவர்களே தர்க்கவியலிலும் அறியல் கருத்துக்களை ஏற்றுக்கொள்வதிலும் முன்னனியில் இருந்தனர். சன்னி முஸ்லீம்கள் குர்ஆனையே தமக்காகன முழுநிறைவான கல்வியாகவும் அறிவியலாகவும் கருதினர். உலக முழுவதுமே வருடத்திற்கு 365 1/4 நாட்களாக (கலிலியோவைப்) பின்பற்றினாலும் குறைபாடுள்ள சந்திரக்கணக்கை இன்று வரை பிடித்துத் தொங்கிக் கொண்டிருப்பதே ஒரு எடுத்துக்காட்டாகும்.

 4. islam is based on pure faith on God Almighty. If anyone doesnt follow or doesnt believe His Book ( Holy Quran ) or His Messengers ( Prophet Mohammed PBUH and other prophets mentioned in Quran and Hadeedh ) will be out of this Religion. Hence this sect of people, when they doesnt believe or accept Prophet Mohammed PBUH was the final messenger, are naturally out of Islam. So, they should be treated as Non Muslim ( Muslim means True Believers ) Thats why the body was taken out and burried some other place. We always treat all ( muslims and non muslims ) as brothers and sisters as humans. But when it comes the believe, we accept only those who has true faith in GOD and His guidance.

 5. who write this article. completely wrong articles.islam, there is no dividing parts this lady mouth problem. if it is true I do not belive it.u find & check write again true. islam is not madham.it is guidness for all people.theer is no,sunnath,ahamadia&etc.

  thanks.abu abudhabi

 6. ரஷ்ய தோழர்களை செருப்பால் அடித்து துரத்திய மதவெறியர்கள் , சீனாவில் அடங்காமல் திரியும் மடவெறியர்கள் , அவர்களை என்ன செய்யலாம் தோழர் ?

 7. mr editor ur pool person i know very well abt u and ur artical>u thugt u only best person all over world.otherwise alperson pool?????!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!mr pool vinau first u read quran and history of islam wth prohpert mohamed after u says abt islam and write that.if i know tamil type i will use unrespect words againts u.mr poolvinu.u read quran wthout any think any calculation ok pool pool vinau

  • இஸ்லாமியர்கள் மற்ற மதங்களை பற்றி விமர்சிக்கும்போது ஜாலியாக பேசுவார்கள். அவர்களின் மதத்தை பற்றி பேசினால் உடனே கோபம் வந்துவிடும்.

   • Hello Brother,
    We are not angry. You don’t know about islam. Islam means PEACE. First you have to read “QURAN & HADEES” properly then ask question i will answer you.

   • we are not angry, but we exactly know you are not muslim, so why you need to show your name as a mulsim. anyhow if you can just find a one sentence in the Quran whihc is not suitable for this world. that would be very useful for us to give up/ accept another concept..

 8. வினவு. உங்களுக்கு இஸ்லாம் மற்றும் முஸ்லிம்கள் மீது அப்படி என்ன காழ்புணர்ச்சி. எதற்காக இந்த பதிவை பதிவு செய்திர்கள். உங்கள் மத வெறியை காட்டி விட்டிர்கள்.

  // ஐந்தாம் நூற்றாண்டில் தோன்றிய நபிகளையும், குரானையும் இன்றும் மாற்றமின்றி ஏற்க வேண்டும் என்ற மூடநம்பிக்கை முசுலீம்களிடம் வலுவாக இருக்கின்றது// இது மூட நம்பிக்கை அல்ல. இது தான் உண்மை மற்றும் உண்மையான நம்பிக்கை. Muslims and Islaam is seem to be Aliens and Aliens Religion until you peoples(non believers) understand what islaam is and what Quran is.
  உண்மையான முஸ்லிம்கள் எப்போதும் பிற மதங்களை இழிவு படுத்தியது கிடையாது.
  ஆனால் பிற மதத்தினர் முஸ்லிம்களையும் இஸ்லாமையும் இழிவு படுத்துவது வேடிக்கையாக உள்ளது. இல்லை வேதனையாக உள்ளது.

  • அன்புள்ள நிஜாம்,

   முஸ்லிம்கள் மற்ற மதத்தினரைக் கேலி செய்வதில்லையா..?

   நாள்தோறும் இந்து மதத்தைக் கேலி செய்து தி.மு.க மேடைகளில் பாடியவர் நாகூர் ஹனீபா.
   இது பற்றிய மேல் விவரங்களை திரு.சுப்பு எழுதும் போகப்போகத் தெரியும்
   பத்தியைப் பார்க்கவும்..

   http://www.tamilhindu.com/2009/09/subbu-column-33/

   வெங்கடராமன்.

   • dear friends,
    naggor aniba was wrong. let us not justify it. i have been reading vinavu, this article and comments regularly. i have also seen poga poga theriyum by subbu in http://www.tamilhindu.com.subbu has not written a word against islam . his objection is only to the muslims who use dmk platform to attack hinduism. it is not fair to attack subbu for his pro hindu views.
    i am thrilled to read liyakhat`s writing about the incident in prophet muhammad`s life. he stood up when the body of a dead jew passed by.
    p.a.sheik dawood writes about the magnanimity of the nagoor muslims in allowing the bodies of non-hindus to be buried in the muslim burial ground. such incidents should be publicised.
    ashiq`s explanation about the `killing of kafirs` is a revelation.i would request him to quote the verse in the holy quran indicating the number of the verse.
    i pray for peace among all human beings.
    yours
    pandian

  • மிக நல்லது. அதேபோல் உண்மையான இந்துக்களும், கம்யுனிச்டுக்களும் பிற மதங்களைப்பற்றி தவறாகப் பேசமாட்டார்கள். முஸ்லிம்கள் எதற்கெடுத்தாலும் குரானைப் படி படி என்கிறீர்களே? நீங்கள் எப்போதாவது அர்த்தமுள்ள இந்துமதம், வேதங்கள் படித்ததுண்டா? சொல்லுங்கள்?

 9. குர்ஆனில் இறைவன் சொல்லப்பட்டதாக ஒரு வசனம்,”உலகம் அழியும் வரையில் இக்குர்ஆனை நாமே(அல்லா) பாதுகாப்போம்(எந்த எழுத்துப்பிழையுமின்றி).” இவ்வாறு இறைவனால் பாதுகாப்புக் கொடுக்கப்பட்ட குரானில் எப்படி திருத்தம் செய்ய முடியும். மேலும் குர்ஆனின் வசனங்களுக்கு ஒவ்வொரு மொழிபெயர்ப்பாளரும் வேறு வேறு விளக்கங்கள் தருகின்றனர். அறிவியலின் வளர்ச்சிக்கு ஏற்ப மாற்றுகின்றனர். இவ்வாறு மாற்றுவது கூட திருத்தம்தானே. இல்லை ஒருவேளை அல்லாவிற்கு அரபி மட்டும்தான் தெரியுமோ! அரபியில் மட்டும்தான் பாதுகாப்பாரோ! பார்ப்பனக் கடவுள்களுக்கு சமஸ்கிருதம் மட்டுமே புரிவது போல.

  • ஆம் தோழரே திரு குரல் குரானுக்கு முந்தியே வந்தது அதுவும் பாதுகாக படுதே . அப்போ அதுவும் இறை வேதமோ

 10. இசுலாமிய நண்பர்களே,

  இந்த இடுகைக்காக வினவின் பக்கம் வந்ததற்கு நன்றி. வினவில் இந்து மதவெறியை அம்பலப்படுத்தி பல கட்டுரைகளை வெளியிட்டிருக்கிறோம். அந்த நேர்மையில்தான் இக்கட்டுரையும் வெளியிடப்பட்டிருக்கிறது. இங்கே அஹமதியாக்கள் தங்களை முசுலீம்கள் என்றே கருதுகின்றனர். நீங்கள் மறுக்கிறீர்கள். அதற்காக புதைத்த பிணத்தைக்கூட தோண்டி எடுத்து அப்புறப்படுத்தியது என்ன நியாயம்? அதற்கு பதிலளிக்காமல் குரான் படித்தீர்களா என்றெல்லாம் பத்தாம் பசலித்தனமாக கேட்பது ஏன்?

  • வினவு . நீங்கள் abdul kader உடைய பின்னுட்டத்தை படிக்க வில்லையா . அது தான் பதில்.

   Peoples who doesnt accept Allah, His Messangers, His Malaks and his Quran all together are non- muslims. Ahmadia’s doesnt accept Muhammed(PBUH). Thats why they are non-muslims. They can say they are muslims, but the truth is they are non-muslims.

   • Islam means Jihad, killing the innnocent, subressing the women ie. only we are seeing nothing else, they never tollorate any critisim but they will say every thing other than islam is is wrong and they expect others to keep quiet.

   • Mr Ramkumar.
    எங்க இருந்து எல்லாரும் இப்படி கிளம்பி வறிங்க ?? U peoples only know what Medias are portraying about Islaam. and Never want to understand..
    உங்கள எல்லாம் எங்களால திருத்தவும் முடியாது..

  • I understood that u don’t know anything about Islam. U don’t need to read quran for publishing a news. but you should know something about the religion before you write about it. Islam is not started in 5th century. Muhammad is a last messenger who made an Islamic revolution in the world as the people were missed their right path which was shown by previous prophets. Allah says in quran he sent more than 1,30,000 prophets from the starting of this world. Prophet muhammed had stand up from sitting position when a dead body of a jew taken across them. One of a shahaba come near to prophet muhammed and said its a jew’s dead body. Prophet replied to him that we should stand up whenever a dead body cross across us whoever they may be(whether muslim or non muslim). that is Islam preches. Dont see islam through the muslim who doesn’t know about islam and follow a man who guide then right way or wrong way. Those people who follows quran & Hadhees are correct muslims and they wont behave like you mensioned above. I suggest you to visit http://www.irf.net, http://www.onlinepj.com, http://www.jaqh.org, which will teach you something about islam if you wish. May allah will so you the right path soon. Insha Allah. I apologise to you if my writing hurted you in anyway.
   Thanking you.

 11. அஹமதியக்கள் இஸ்லாமியர்கள் அல்ல. அவர்களின் கொள்கைகள் இஸ்லாத்துக்கு முரண்பட்டவை. இஸ்லாமியர்களை பிரித்தாளுவதற்கான ஆங்கிலேயர்களின் சூழ்ச்சிதான் இந்த அஹமதியாக்கள். இஸ்லாமை பற்றி எதுவும் தெரியாத ஒருவர் எழுதி இருக்கும் கருத்து இது. உலகின் எந்த இஸ்லாமிய நாடும் அஹமதியக்களை முஸ்லிம்களாக அங்கிகரிக்கவில்லை .

 12. மேலும் இஸ்லாமியர் அல்லாதவர்களை இஸ்லாமிய இடுகாட்டில் அடக்கம் செய்வது தடை செய்யப்பட்டுள்ளது.

  • சுனாமி வந்தபோது பல இடங்களில் பிணங்களை மொத்தமாக புல்டோசரில் அள்ளி புதைத்தனர். அதுவும் இசுலாத்திற்கு விரோதமானதுதானே? சுடுகாட்டில் கூட மற்ற மதங்களுக்கு இடமில்லை என்றால் நண்பரே உங்கள் மதத்தின் மனிதாபிமான யோக்கியதை நன்றாக தெரிகிறது.

 13. ஒருவன் முஸ்லீமாக இருக்க என்னென்ன பண்புகள் இருக்க வேண்டும். கொஞ்சம் விளக்குங்களேன்.