Friday, June 9, 2023
முகப்புகுண்டு வைக்கும் இந்து தீவிரவாதிகள் !!
Array

குண்டு வைக்கும் இந்து தீவிரவாதிகள் !!

-

குண்டு வைப்புகளில் ஆர்.எஸ்.எஸ்.-இன் பங்கு: வெளிச்சத்துக்கு வரும் புதிய ஆதாரங்கள்

மகாராஷ்டிராவில் மாலேகான், மத்தியப் பிரதேசத்தில் அஜ்மீர், ஆந்திராவில் ஹைதராபாத் மெக்கா மசூதி, கோவாவில் மார்காவோ ஆகிய இடங்களில் நடந்த குண்டு வெடிப்புகள் இந்து மதவெறி பயங்கரவாதிகளின் கைங்கர்யம் என்ற உண்மை அம்பலமாகி, இப்பயங்கரவாதத் தாக்குதல்களைத் திட்டமிட்டு நடத்திய ‘எழுச்சி கொண்ட இந்துக்கள்’ சிலர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர்.  இக்குண்டு வெடிப்புகளுக்கும் ஆர்.எஸ்.எஸ். சங்கப் பரிவார அமைப்புகளுக்கும் தொடர்பில்லை எனக் காட்டிக் கொள்வதற்காக, இக்குற்றவாளிகள் தங்களைத் தனி அமைப்புகளாக – அபிநவ் பாரத், சனாதன் சன்ஸ்தான், இந்து ஜாக்ருதி சமிதி என்ற பெயர்களில் அடையாளப்படுத்திக் கொண்டனர்.

எனினும், ஹெட்லைன்ஸ் டுடே என்ற தனியார் ஆங்கிலத் தொலைக்காட்சி நிறுவனம், இக்குற்றவாளிகளுக்கும் ஆர்.எஸ்.எஸ். தலைவர்களுக்கும் இடையே நடந்த இரகசிய உரையாடல்களை ஒலி-ஒளி பரப்பியிருப்பதும்; இக்குண்டு வெடிப்புகளோடு தொடர்புடைய குற்றவாளிகள் தமக்குள் நடத்திய உரையாடல்கள் மற்றும் இக்குண்டுவெடிப்புகள் தொடர்பாக போலீசாரிடம் உள்ள சாட்சியங்களை  தெகல்கா இதழ் (31 ஜூலை, 2010) வெளியிட்டிருப்பதும் இக்குண்டு வெடிப்புகளை நடத்திய குற்றவாளிகளுக்கும் ஆர்.எஸ்.எஸ் தலைவர்களுக்கும் நேரடித் தொடர்பிருப்பதையும் வேறு பல பயங்கரவாதத் தாக்குதல்கள் நடத்துவது பற்றி அவர்கள் விவாதித்திருப்பதையும் அம்பலப்படுத்தியுள்ளன.

‘‘ஹெட்லைன்ஸ் டுடே” ஒளிபரப்பிய ஒளி-ஒலிப்பேழை ஒன்றில் மாலேகான் குண்டு வெடிப்பு தொடர்பாகக் கைது செய்யப்பட்டுள்ள தயானந்த பாண்டே என்ற இந்துச் சாமியார், இந்திய இராணுவத்தில் லெப்டினென்ட் கர்னலாகப் பணியாற்றிக் கொண்டே மாலேகான் குண்டு வெடிப்பை நடத்தியவரான புரோகித், ஆர்.எஸ்.எஸ்.-இன் தீவிர ஆதரவாளரும் பா.ஜ.க.-வின் முன்னாள் கிழக்கு தில்லி நாடாளுமன்ற உறுப்பினருமான பி.எல்.சர்மா ஆகிய மூவரும் முசுலீம்கள் வசிக்கும் பகுதிகளில் பயங்கரவாதத் தாக்குதல்களை நடத்துவது பற்றி விவாதிக்கின்றனர்.  மற்றொரு ஒலிப்பேழையில், தயானந்த பாண்டேயும், ஆர்.பி. சிங் என்ற மருத்துவரும் துணை அரசுத் தலைவர் ஹமித் அன்சாரியைக் கொல்லும் திட்டம் பற்றி விவாதிக்கின்றனர்.

அத்தொலைக்காட்சி ஒலிபரப்பிய இன்னொரு ஒலிப்பேழையில், அஜ்மீர் தர்கா குண்டு வெடிப்பில் முக்கிய குற்றவாளியாகக் கருதப்படும் காலஞ்சென்ற ஆர்.எஸ்.எஸ். ஊழியர் சுனில் ஜோஷி என்பவன், ஆர்.எஸ்.எஸ்.-இன் சியச் செயல் கமிட்டி உறுப்பினரான இந்திரேஷ் குமாரிடம் அக்குண்டு வெடிப்பு நடத்தப்பட்ட விதம் குறித்து விளக்கியுள்ளான்.

துணைக் அரசுத்தலைவரை கொல்லத் திட்டம் போட்ட ஆர்.பி.சிங்கிற்கும் விஷ்வ இந்து பரிசத் தலைவர் அசோக் சிங்காலுக்கும் இடையே நெருங்கிய தொடர்பு இருப்பதையும்; மாலேகான் குண்டு வெடிப்பை நடத்திய அபிநவ் பாரத் அமைப்பிற்கும் புனேவைச் சேர்ந்த ஆர்.எஸ்.எஸ்.-இன் உயர்மட்டத் தலைவர்களுள் ஒருவரான ஷியாம் ஆப்தேவிற்கு இடையில் நெருக்கமான உறவு இருந்து வந்ததையும்; விஷ்வ இந்து பரிஷத்தின் முக்கியத் தலைவரான பிரவீன் தொகாடியா அபிநவ் பாரத் அமைப்பிற்கு ஒரு இலட்ச ரூபா நன்கொடை அளித்திருப்பதையும் தெகல்கா இதழ் வெளியிட்டுள்ள ஒலிப்பேழை உரையாடல்கள் அம்பலப்படுத்தியுள்ளன.

இவை ஒருபுறமிருக்க, இந்தியா  பாகிஸ்தான் இடையே சென்றுவரும் சம்ஜௌதா விரைவுத் தொடர்வண்டியில் நடந்த குண்டுவெடிப்புகூட இந்து பயங்கரவாதிகள் நடத்திய தாக்குதலாக இருக்கும் என்றும்; சந்தீப் டாங்கே மற்றும் ராம்ஜி என்ற இரு ஆர்.எஸ்.எஸ். ஊழியர்களுக்கு இக்குண்டு வெடிப்பில் நேரடியாகத் தொடர்பிருக்கலாம் என்றும் போலீசார் சந்தேகிக்கின்றனர்.

அஜ்மீர் தர்கா குண்டு வெடிப்பில் தொடர்புடைய குற்றவாளியான தேவேந்திர குப்தாவிற்கு உத்திரப் பிரதேச மாநிலத்திலுள்ள கான்பூர் நகர ஆர்.எஸ்.எஸ். கிளைத் தலைவரான அசோக் வார்ஷ்னேயும், ஆர்.எஸ்.எஸ். இன் தேசிய செயல் கமிட்டி உறுப்பினரான அசோக் பேரியும்தான் அடைக்கலம் கொடுத்துள்ளனர்.  சங்கப் பரிவார அமைப்புகளுள் ஒன்றான பஜ்ரங் தள் சட்ட விரோதமாகக்  குண்டு தயாரிக்கும் வேலைகளைச் செய்து வருவது கான்பூரிலும் நான்டேட்டிலும் நடந்த குண்டு வெடிப்புகளின்போதே அம்பலமாகியிருக்கிறது.

மாலேகான் குண்டு வெடிப்பை நடத்திய கும்பல்தான் மகாராஷ்டிராவிலுள்ள ஜல்னா, பர்பானி, நான்டேட் ஆகிய இடங்களிலும் குண்டு வெடிப்புகளை நடத்தியிருப்பதும் புலனாவில் நிரூபணமாகியுள்ளதால், அக்கும்பல் மீதான வழக்குகளை வழக்கமான இந்தியக் குற்றவியல் சட்டத்தின் கீழ் விசாரிக்காமல், பொடாவுக்கு இணையான மகாராஷ்டிரா குற்றக் கும்பல்கள் தடுப்புச் சட்டத்தின் கீழ் விசாரிக்குமாறு மும்பை உயர்நீதி மன்றம் உத்தரவிட்டுள்ளது.

தேர்தல்களில் பங்குகொண்டு அதிகாரத்தைப் பிடித்து மேலிருந்து இந்து மதவெறித் திட்டங்களை நிறைவேற்ற பா.ஜ.க.; கீழிலிருந்து இந்து மதவெறித் திட்டங்களை நடைமுறைப்படுத்த பஜ்ரங் தள், விஷ்வ இந்து பரிசத் போன்ற அமைப்புகளை இயக்கி வரும் ஆர்.எஸ்.எஸ்., நாடெங்கும் குண்டு வெடிப்புகளை நடத்துவதற்காகவே அபிநவ் பாரத், சனாதன் சன்ஸ்தான் போன்ற அமைப்புகளைத் தமது தலைவர்கள் மூலம் இரகசியாக இயக்கி வருகிறது என்றுதான் இவ்வுண்மைகள் மூலம் முடிவுக்கு வர முடியும்.

எனினும் கடந்த பத்தாண்டுகளாக ஆர்.எஸ்.எஸ். இன் ஆசீர்வாதத்தோடு நடந்துள்ள இக்குண்டு வெடிப்புகள் குறித்து போலீசார் ஒருங்கிணைத்த முறையில் விசாரணை நடத்த மறுக்கிறார்கள்.  மாலேகான் குண்டு வெடிப்பு தொடர்பாகக் கைது செய்யப்பட்ட இந்து மதவெறியர்களை விசாரணை செய்த பொழுதே, அஜ்மீர், ஹைதராபாத் குண்டு வெடிப்புகளுக்கும் இந்து மதவெறி பயங்கரவாத அமைப்புகள்தான் காரணம் என்பது அம்பலமாகிவிட்டது. ஆனாலும், மிகத் தாமதமாகத்தான் அக்குண்டு வெடிப்புகளை நடத்திய சதிகாரர்கள் கைது செய்யப்பட்டனர். அதேசமயம்,  இக்குண்டு வெடிப்புகளின் சூத்திரதாரியாகக் கருதப்படும் ஆர்.எஸ்.எஸ்.-ஐச் சேர்ந்த இராம்நாராயணன் கல்சங்கரா, சுவாமி அசிமானந்தா ஆகியோர் இன்னும் சுதந்திரமாகச் சுற்றித் திரிகின்றனர்.

அஜ்மீர் தர்கா குண்டு வெடிப்பின் முக்கிய குற்றவாளியான சுனில் கோஷி மர்மமான முறையில் கொல்லப்பட்டு விட்டான். குண்டுவெடிப்பு பற்றிய உண்மைகளை மூடிமறைப்பதற்காக ஆர்.எஸ்.எஸ்.குண்டர்கள் அவனை கொன்றிருக்கலாம் எனப் பரவலாக நம்பப்படும் பொழுது, போலீசாரோ “சிமி” அமைப்புதான் அக்கொலையைச் செய்ததாகக் கூறிவருகிறார்கள்.

சம்ஜௌதா விரைவுத் தொடர்வண்டியில் நடந்த குண்டு வெடிப்பு தொடர்பான விசாரணை வேண்டுமென்றே தாமதப்படுத்தப்படுகிறது.  அபிநவ் பாரத் அமைப்போடு தொடர்பு வைத்துள்ள பல இராணுவ அதிகாரிகள், போலீசு அதிகாரிகள் பற்றிய விவரங்கள் புலன் விசாரணையில் அம்பலமானாலும் அவர்களுள் ஒருவர்கூட விசாரணைக்கு அழைக்கப்படவில்லை.  குண்டு வெடிப்புகளில் ஆர்.எஸ்.எஸ்-ஐத் தொடர்புபடுத்தும் ஆதாரங்கள் கிடைத்தால், மத்தியப் புலனாவுத் துறையைச் சேர்ந்த பார்ப்பன அதிகார வர்க்கம் விசாரணையை அப்படியே அமுக்கிவிடுவதாக அம்பலப்படுத்தியிருக்கிறார், மகாராஷ்டிரா மாநில முன்னாள் போலீசு தலைவர் எஸ்.எம்.முஷ்ரிஃப்.

இந்திய அரசு இந்து மதவெறி பாசத்தோடுதான் இருந்து வருகிறது என்பதற்கான ஆதாரங்கள் இவை.  இந்தியாவில் குண்டு வெடிப்புகளை நடத்தி வரும் முசுலீம் பயங்கரவாதிகளுக்குக் கிடைக்காத சாதகமான அம்சம் இது.

__________________________________

– புதிய ஜனநாயகம், ஆகஸ்டு – 2010

__________________________________

வினவுடன் இணையுங்கள்

தொடர்புடைய பதிவுகள்

 1. குண்டு வைக்கும் இந்து தீவிரவாதிகள் !!…

  நாடெங்கும் குண்டு வெடிப்புகளை நடத்துவதற்காகவே அபிநவ் பாரத், சனாதன் சன்ஸ்தான் போன்ற அமைப்புகளைத் தமது தலைவர்கள் மூலம் ஆர்.எஸ்.எஸ் இரகசியமாக இயக்கி வருகிறது…

 2. […] This post was mentioned on Twitter by வினவு and karthickphp, வால்பையன். வால்பையன் said: RT @vinavu: குண்டு வைக்கும் இந்து தீவிரவாதிகள் !! https://www.vinavu.com/2010/08/17/hindu-terrorist/ RT Pls. […]

 3. Dear Sir,

  In terrorism, there is nothing called Muslim terrorism or Hindu terrorism.

  Whoever is doing the terrorist activities, they need to be considered anti-Indian, against the State of India. They shall be arrested, brought to court and shall be
  given capital punishment. ( Not like Mr. Kasab, enjoying life with Chicken biriyani ).

  Your article tries to proscribe Hindu outfits as terrorists, which I do not agree.

  RSS or Bajrang-dal or Madani’s party or whoever it is – everybody MUST remain the same in front of law.. Ofcourse, our politicians do not think so, they favour the so-called minority community terrorists by delaying the punishments..

  • //இவை ஒருபுறமிருக்க, இந்தியா பாகிஸ்தான் இடையே சென்றுவரும் சம்ஜௌதா விரைவுத் தொடர்வண்டியில் நடந்த குண்டுவெடிப்புகூட இந்து பயங்கரவாதிகள் நடத்திய தாக்குதலாக இருக்கும் என்றும்; சந்தீப் டாங்கே மற்றும் ராம்ஜி என்ற இரு ஆர்.எஸ்.எஸ். ஊழியர்களுக்கு இக்குண்டு வெடிப்பில் நேரடியாகத் தொடர்பிருக்கலாம் என்றும் போலீசார் சந்தேகிக்கின்றனர்.//

   சம்ஜௌதா குண்டு வெடிப்பில் ஆர் எஸ் எஸ் தொடர்பு குறித்து சந்தேகமெல்லாம் கிடையாது. அது இந்துத்துவ கும்பல்தான் செய்துள்ளது என்பதே விசாரிப்பவர்களின் முடிவு.

   //Dear Sir,

   In terrorism, there is nothing called Muslim terrorism or Hindu terrorism.//

   ஓ இது இன்னைக்குத்தான் உங்களுக்கு தெரிஞ்சதா?

   //RSS or Bajrang-dal or Madani’s party or whoever it is – everybody MUST remain the same in front of law.. Ofcourse, our politicians do not think so, they favour the so-called minority community terrorists by delaying the punishments..//

   ஆர் எஸ் எஸ்க் காரனை ஏன் இன்னும் தடை செய்யவில்லை? நாட்டில் இத்தனை கலவரம், குண்டு வெடிப்பு செய்த பிறகும் அவன் அரசை மிரட்டுகிறான். அரசும் வாலை சுருட்டிக் கொண்டு அவன் சொன்னபடியெல்லாம் கேட்கிறது. மைனாரிட்டியான பார்ப்பன ஆர் எஸ் எஸ்க்கு இந்த அரசு சலுகை கொடுப்பது தடை செய்யப்பட வேண்டும் என்று நீங்கள் சொன்னது சரிதான் .

   • Dear Sir,

    Your words show your mind-set.

    மைனாரிட்டியான பார்ப்பன ஆர் எஸ் எஸ்க or minority brahmin RSS – this is absurd.

    There is no minority party in India, only minority communities exist.
    For the welfarement of these minority communities, people start party & ofcourse mint money. From Mayavathi to our local TN, we can see ourselves countless political leaders this way..

    And as Mr. Sathish said, you are pro-anti-brahmin mentality person.
    So, you talk everything in the backset of anti-brahmin.
    Please do not take this personally, think in global Indian picture, you will realise the truth in my words.

    Sudharsan

    • ஆர் எஸ் எஸ் அம்பலமான உடனே கீழ் வரும் கருத்தைச் சொன்னார் மிஸ்டர் சுதர்சன்…

     ////so, they favour the so-called minority community terrorists by delaying the punishments..//

     இதுக்கு ஆர் எஸ் எஸ் குண்டு வைச்ச பயங்கரவாதி என்பதற்கும் ஒரேயொரு சம்பந்தம்தான் இருக்கு. அது என்னவென்றால் ஆர் எஸ் எஸ்ன் அயோக்கியத்தனத்தை காப்பாற்றுவது மட்டுமே. அதைத்தான் சுதர்சன் செய்தார்.

     இதை தோழர்கள் அம்பலப்படுத்திய உடன், தன்னுடைய இன்னொரு கருத்தை உரக்கக் கூவுகிறார்.

     //Government of India needs to act against any outfit, majority or minority.
     There ends the story.//

     இதுதான் பக்கத்துக்கு இலைக்கு பாயாசம் என்று சொல்வார்கள். ஆர் எஸ் எஸ் இன்னைக்கி அம்பலமாவதற்கு முன்பு வரை முஸ்லீம்களை மொத்தமாக பயங்கரவாதி என்று சித்த்ரித்து எழுதப்பட்டன. அங்கெல்லாம் மிஸ்டர் சுதர்சன் இதே பக்கத்து இலைக்கு பாயாசம் கேட்டு விவாதித்தாரா என்று தெரியவில்லை. ஆனால், ஆர் எஸ் எஸ் அம்பலமானது என்ற உடன் வேகமாக வந்து இதுல என்ன இந்து முஸ்லீம் இருக்கு? குண்டு வைச்சவன் ஜெஸ்ட் பயங்கர்வாதி அவ்வளவுதான் என்று பேசுகிறார்.

     இதெல்லாம் இப்போ/இங்கே பேசி வேஸ்ட். நியாயமா ஆர் எஸ் எஸ் நடத்தும் சாஹாவில் சென்று இதை அவர் பேச வேண்டும். அவன் தான் நாட்டை மத அடிப்படையில், மொழி அடிப்படையில், மாநில அடிப்படையில் பிரித்து ரத்தம் சுவைப்பவன். அங்க போய் இதச் சொல்லுங்க சுதர்சன்.

     முஸ்லீம் பயங்கரவாதி என்று அடையாளம் இங்கு நிலவும் வரை இந்து பயங்கரவாதி என்றுதான் நாங்களும் சொல்லுவோம்.

   • //so, they favour the so-called minority community terrorists by delaying the punishments..//

    அப்போ நீங்க சொன்ன மைனாரிட்டிக்கு முஸ்லீம்னு அர்த்தமா?

    அப்படின்னா ஆர் எஸ் எஸ்யை தண்டிப்பதை விடுங்க, தடைகூட செய்யப்படாம இருக்கே அது மெஜாரிட்டிக்கு ஆதரவா இந்த அரசு செயல்படுவது ஆகாதா?

    விசயம் இப்படி இருக்க, கட்டுரையும் வெகு தெளிவாக ஆர் எஸ் எஸ் அம்பலப்படுத்தும் போது தேவையில்லாமல் மைனாரிட்டி அப்பீசிங்னு அழுவது ஏன் மிஸ்டர் சுதர்சன சக்கரம்?

    இப்படி பக்கத்து இலைக்கு பாயாசம் கேட்கும் உங்களை ஆர் எஸ் எஸ் என்றுதான் சந்தேகப்பட இயலும்

    • Dear Sir,

     You are again entering into majority / minority outfits approach.

     In the name of terrorism, we (Government & also the people) are split into hindu/anti-hindu. This is not correct.

     Government of India needs to act against any outfit, majority or minority.
     There ends the story.

 4. //RSS or Bajrang-dal or Madani’s party or whoever it is – everybody MUST remain the same in front of law.. //
  என்றுசொல்லும்போது நீங்கள் காட்டிக்குள்ளும் நடுநிலைத்தன்மைக்குள்…

  //our politicians do not think so, they favour the so-called minority community terrorists by delaying the punishments..//

  என்ற வரியின் நஞ்சு ஒளிந்திருக்கிறதே ஏன்?

  கோவை குண்டு வழக்கில் கைது செய்யப்பட்டு வாழ்வின் முக்கியமான காலங்களை சிறையில் கழித்த அப்பாவி இஸ்லாமியருக்கு எந்த அரசியல்வாதி அல்லது எந்த சட்ட அமைப்பு கருணை காட்டியது?

  உங்கள் சுதர்சனச் சக்கரம் யாரைநோக்கி சுழலுகிறது என்பது தெளிவாகவே தெரிகிறது

  • Dear Sir,

   I think, you have taken my points wrongly.

   I am not supporting Hindu groups or Muslim groups, but mentioning law has to be same for all.

   Ghulam Nabi Azad of Congress said, if Geelani is given capital punishment for Parliamentary attack case, then J&K will burn and it will hurt the sentiments of
   Muslims there.

   If any person (Hindu or Muslim or any religion) is falsely implicated by police, then it should also be brought to limelight of media, the false cases need to be proven in court, right compensation needs to be provided to these people.

   If RSS or Bajrang-dal is involved in terrorism activities, they have to be straightly banned like SIMI. There is no second thoughts on this. The Union Government
   need to stand upright in this, not to think on majority or minority people.

   This has nothing to do with “sudharsana-chakram” 🙂

   • Hi Sudarsan….Vinthai manithan is not looking you as a common man. He is looking you as a Hindu. So only he is not bold enough to put his original name. What you said is right Sudarshan. Dont spend time with the persons who doesnt want to publish their names and has the only intension to hurt other religions.

    • //Sathish//

     இதுதான் உங்க ஒரிஜினல் பெயரா சதீஸ்? வேற ஐடி புரூப் எதுவும் கொடுக்காமல் இதனை நாங்கள் நம்ப இயலாது. சும்மா பொய் சொல்லாதீங்க

 5. DEAR Vinavu,

  One more article showing your bias against RSS. RSS has clearly distanced themself from these people and unfortunately you have not published this fact. There is NO SENSE IN KILLING ANY INNOCENT LIFE IN THE NAME OF RELIGION.

  EVERY ACT OF VIOLENCE SHOULD BE CONDEMNED AND STOPPED ; ON 15Th August I donated blood in a camp and there was no classification for hindu/muslim/brahmni/dalit bloods,… It was heartening to see people standing in queue to register themselves and donated blood.

  PLEASE YOU MUST GIVE ARTICLES FOR PROMOTING PEACE AND HARMONY and Do not publish such un verified half truth articles,…

  But neenga enna seivinga ovoru naalum paraparappa seidhi veliyida vendiya kattayam ungalukku.. Sun tv jaya tv maadri….

  • //PUNJAB Ravi//

   காசாப் கூடத்தான் நான் நல்லவன்னு சொல்றான் விட்டுரிவீங்களா பஞ்சாப்பு ரவி?

 6. Neenda kaalamagave RSS vedigundu Theeviravaathathil eedupattu varugirathu.iruppinum athai mathiya arasu kandu kollathu.malegaon kundu vedippin mukiya kutra vaaliyaana prakyaa singh n vazhaku tharpothu sulabaana pirivirku maatra pattu vittathu.aanal entha pathirikayum ithai kandu kolvathillai.

 7. ஆர்.எஸ்.எஸ் ற்கு வக்காலத்து வாங்கும் , வாங்க வரும் அறிவுஜீவிகளுக்கு காவியை காறித்துப்பும் வணக்கங்கள்.

  சமீபத்தில் என் நண்பனின் நண்பனான ஒரு ஆர்.எஸ்.எஸ் பொறம்போக்கை சந்திக்கும் வாய்ப்பு கிடைத்தது. காஸ்மீர் பிரச்சனை குறித்து அந்த நாய் பேசியதிலிருந்து சில வரிகள் கீழே .
  ” காஸ்மீர் ல முஸ்லிம் போராடுராங்கனு தனியா கொடுத்திட முடியுமா பாஸ் ?.. இவனுங்களை எல்லாம் இராணுவத்தை விட்டு நாய் சுடுற மாதிரி சுடனும். மன்மோகன் சிங்லாம் வேஸ்ட்டு பாஸ் .. மோடி எப்படி குஜராத்துல இருக்காறோ அது மாதிரி இந்தியால பிரதமரா இருந்தாருனா இன்னேரம் இந்த பிரச்சனையே தடம் தெரியாமல் அழிச்சிருப்பாரு” .

  மேற்கண்டவாறு பேசிய அந்த ஆர்.எஸ்.எஸ் பரதேசி நாய்க்கு பேச்சில் நியாயம் இருப்பதாக் இருந்தால் கூறவும்.
  மக்களின் உணர்வாகவே தீவிரவாத வெறியை மாற்றி வைத்திருகிறார்கள் இந்த அயோக்கிய சிகாமணிகள்.

  • Dear Sir,

   Supporting RSS or SIMI or Bajrang Dal or any other outfit – it’s individual’s liking.
   If the outfit carries anti-Indian approach, it has to be banned.

   With reference to Kashmir, we need to seperate out
   (1) The fight of Kashmiris, for a seperate state.
   – This needs to be handled in a different fashion, cannot be completed in 1 blog.
   My personal viewpoint – Government shall not support this dis-integration.
   Rather, the Govt should enable more job oppurtunities and peace in this region.
   Note that already there is a PoK, which itself is struggling.
   With regard to the Indian army atrocities committed in Kashmir (which Pakistan is claiming so & some outfits in Kashmir also claim), there needs to be independent investigation for the truth to come out.

   (2) The fight from Pakistan based terrorists, who infiltrate Indian soil and indulge in cowardly acts.
   – This has to be suppressed, by the Government of India. Whether it is Congress or BJP or XYZ, it does not matter. For the past 20+ years, such terrorists attacks are happening & we should salute our armed forces for their bravery.

   Now, the same is applicable for Naxals, Maoists also.
   Any outfit or person causing human life loss / damage to public property – law shall punish them strictly. In the name of religion or cause or ideology, we cannot take law in our hands and kill any person. That’s not the way in which we should go. If this continues, no end right ?.

   We are immediately biased, when it comes to some majority / minority outfits or religions. Please think again.

   Sudharsan

   • //With regard to the Indian army atrocities committed in Kashmir (which Pakistan is claiming so & some outfits in Kashmir also claim), //

    எப்போ செய்யப் போறீங்க சுதர்சன்…? இந்தக் கதையத்தான 30 40 வருசமா அள்ளி விடுறீங்க? ஓன்னும் நடக்கலன்னுதான இப்போ கல்லெடுத்து அடிக்கிறான். இனிமேலும் உங்க புருடா அங்கே செல்லாது. you(your state) lost your credibility long ago sudarsan…..

    இங்கே கொஞ்சம் கவனிங்க வாசகர்களே, காஷ்மீரில் அட்ரோசிட்டி நடக்குதுன்னு பாகிஸ்தானும், சில அவுட்பிட்டும் சொல்றாங்களாம்.

    அப்படின்னா அவையெல்லாம் உண்மையில்லை, எனவே உண்மை கண்டறியும் குழுவை வைச்சி கண்டுபிடிச்சி உண்மையில்லைன்னு சொல்லிட்ட முடிஞ்சதுன்னு சொல்றாரு நம்ம சுதர்சன். இதே சுத்ர்சன் தான் இன்னொரு பக்கம் தானே பக்கத்துல இருந்து பாத்தா மாதிரி பாகிஸ்தான் ஊடுருவல் என்கிறார்.

    ப்யாஸுடு, பயாஸ்டு என்று அலறும் அவரது பயாஸு இப்படித்தான் ஆர் எஸ் எஸ் காவியாக பல்லிளிக்கிறது.

   • To Mr.Sutharsan SIR,
    வணக்கம் சுதர்சன் அவர்களே ..

    உங்களைப் போன்ற நல்லோரை நான் பார்த்தது கிடையாது. எவ்வளவு பொறுமையாக பதில் சொல்கிறீர்கள். உங்களின் பதில் சொல்லும் பாங்கு ப.சிதம்பரத்தின் பதில் சொல்லும் பாங்கு போலவே தெரிகிறது. சரி விசயத்திற்கு வருவோம். ஆர்.எஸ்.எஸ், பஜ்ரங்தல் ,சிமி போன்ற அமைப்புகளில் எந்த அமைப்பு குண்டு வைத்திருந்தாலும் தடை செய்ய வேண்டும் என்று சொன்னீர்கள். நியாயமான பேச்சு .. இந்த கட்டுரையில் சொல்லியிருக்கிறார்கள் ஆர்.எஸ்.எஸ் குண்டு வைத்தது என்று ஆதாரப்பூர்வமாக நிரூபணமாகியிருக்கிறது என்று கூறுகிறார்கள். ஆர்.எஸ்.எஸ்சை தடை செய்யலாமா ?.. வேண்டாமா ?.. முதலில் தெளிவான பதில் சொல்லவும். அதன் பிறகு மற்ற பிரச்சனைகளில் உங்கள் கருத்தை சொல்லலாம் சார்.

    பிறகு காஸ்மீர் பிரச்சனை . அங்கு இருக்கும் மக்களின் வீட்டில் என்ன சமையல் செய்ய வேண்டும் என்பதை தமிழ்நாட்டில் இருந்து நீங்கள் எதற்கு கட்டளையிடுகிறீர்கள்?.. அந்த மக்களுக்கு தெரியாதா ?.. இந்தியாவுடன் இருக்க வேண்டுமா வேண்டாமா என்று.. ஐம்பது ஆண்டுகளாக அந்த மக்களை ஏமாற்றி வந்தாகி விட்டது. பிறகு அந்த மக்கள் பொங்கி எழும் போது இந்தியா பிந்தியா தேசப் பற்று என்று பினாத்தக் கூடாது . அந்த மக்களுக்கு தெரியும் எதை எப்பொழுது செய்ய வேண்டும் என்று. தனித் தமிழ் நாடு போராட்டம் ஏற்படும் போது நீங்கள் உங்கள் கருத்தை சொல்லுங்கள்.
    பாகிஸ்தானில் இருந்து காஸ்மீருக்குள் தீவிரவாதிகள் வந்தால் அந்த மக்கள் அவர்களை பார்த்துக் கொள்வார்கள். நீங்கள் ஏன் நீலிக் கண்ணீர் வடிக்கிறீர்கள்?.. ஆடு நனையுதுனு ஏதோ ஒன்னு அழுததாம் ..

   • சுதர்சன் சார் அவர்களுக்கு ..
    ****************************************************************************************************************
    Any outfit or person causing human life loss / damage to public property – law shall punish them strictly.

    *********************************************************************************************************************

    பேச்சுவார்த்தைக்கு வந்த மாவோயிஸ்ட்டு தோழர் ஆசாத்தை கொன்றவனை என்ன செய்யலாம் .. போலி என்கவுண்டரில் அப்பாஅவிகளைக் கொன்ற மோடியை என்ன செய்யலாம் ?.. இந்திய பொதுச் சொத்தான நியமகிரி மலையை சல்லிசான விலைக்கு வெளி நாட்டிற்கு விற்ற ப.சிதம்பரத்தை என்ன செய்யலாம். அந்த விற்பனைக்கு தடையாக இருந்த பழங்குடி மக்களின் வீட்டை எரித்த சல்வா ஜூடும் , சி.ஆர்.பி.எஃப்களையும் அவர்களை தூண்டி விட்ட ப.சிதம்பரம், மன்மோகன் சிங்கை என்ன செய்யலாம் ?..
    பாபர் மசூதியை (பொது சொத்தை)இடித்த (அதன் மூலம் டிசம்பர் ஆறை திக் திக் தினமாக மாற்றி அதன் தொடர்ச்சியாக பல உயிர்களை அழித்த) அத்வானியை என்ன செய்யலாம் ?..

    பதில் சொல்லுங்கள் சார் ?.. சுதர்சனம் சார்…

 8. பயங்கரவாதத்துக்கும் மதத்துக்கும் தொடர்பில்லை என இன்று கூறுபவர்களிடம் இதையே அன்று கேட்டபோது எல்லா முஸ்லீமும் குண்டு வைக்கவில்லை, ஆனால் குண்டு வைக்கும் எல்லோரும் முஸ்லீம்கள் என்று தத்துவம் கூறினார்கள்.

  குண்டு வைப்பவர்களின் நோக்கமும், அதை கண்டுபிடிப்பதாக போக்குக் காட்டுபவர்களின் நோக்கமும் ஒன்றுதான் எனப் புரிந்து கொண்டவர்கள் அடுத்து என்ன என போராட்டக் களம் காணுகிறார்கள் புரியாதவர்கள் மதம்பிடித்து அலப்பிக்கொண்டிருக்கிறார்கள்.

  செங்கொடி

 9. yenvan oruvan than pirantha thesamum than pirantha thesathil saka manitharai yenthavakaiyilum thunburuthu yevanum Thesa virothiye.. avan thani manithanai irunthalum yentha mozhi pesinalum yentha kolkai kondalum yentha pathavi yentha thurayil vakithalum anaivarum thesa virothiye..

 10. Dear Comrades,
  It is surprising how you tactfully safe gaurd antinationals in the name of secularism if there is courage in your writing please write about Madani and popular front of India ,try to critisise Muslims as you do about HINDUS and hindu supporters.
  Take a check list and findout the number of innocent Hindus killed by Islamic terrorist and wash your mouth before commenting about Right wing Hindu nationalist.
  In India Hindus are treated as 3rd class citizents can you write a article about this???,the situation of hindus in Bangladesh and Pakistan???.

 11. அய்யா சுதர்சன் , பஞ்சாப் ,இவனுங்களுக்கெல்லாம் பதில் சொல்லிக்கிட்டு ஏன் காலத்த வீணாக்குறீங்க . இதெல்லாம் விதண்டாவாத கேஸ்கள். கத்தி கத்தியே காலத்த ஓட்டுரவணுக. சும்மா படிச்சிட்டு சிரிச்சுட்டு போகபாருங்க.

 12. Can’t support partition of Kashmir. What happens if Pak occupies the remaining of the Kashmir once India announces independence to Kashmir & Pak comes deep in to India. Pak is known for its notorious behavior. I don’t support killing of innocent people in Kashmir either. So what’s is the solution then??

  I don’t understand that some people here vomit often by describing “it’s your India”. Where as they enjoy everything from Indian Govt. Right from the berth to till grave yard. Of course, everyone knows that Past/Present/may be future govt not doing good for common people. You can’t criticize each & everything. Moreover its not a constructive criticism. I have seen a trend here, people who have different opinion to Vinavu article is being harassed by a team, whose only duty is trying to identify defects in others… I never seen a single article which appreciates the good efforts done by Govt. There are few good things to appreciate & people benefited from that. Anyway you are not going to change your way of commenting readers & just by seeing your reply I can’t think bad about you. Cheers

 13. Again Another Biased Article:

  1. If you hang these hindu terriorits other than this RSS no normal hindu will support them.

  2. But when you hang Azad every single muslims support him.

  3. In india only a cristian can be elected as prime minster (Sonia)

  4. A muslim can be choosed as Indian Captian (Azar)

  5. A minority Sikh can elected as PM

  6. A muslim can be choosed as President ( Kalam)

  7. If you dare can you show this in a muslim Country ?

  While no hindus is supporting terror we know how musilms are supporting it all over the world … they find reasons to justify terror.

  • பாரத பண்பாட்டின் சாதனைகள்:

   1. பாதிரியார், மௌல்வியாக விரும்புவோர் எந்த சாதியிலிருந்தும் வரலாம். பிறப்பு தடையில்லை. ஆனால் இந்து மதத்தில் பார்ப்பனர்கள் அல்லாத சாதியினர் எவரும் அர்ச்சகராக முடியாது.

   2. தென்னிந்திய திருச்சபைக்கு பிஷப்பாக ஒரு தலித் பாதிரியார் வரலாம், ஆனால் சங்கர மடத்தில் ஒரு தலித் உள்ளே நுழைவதற்கு கூட அனுமதியில்லை.

   3. இசுலாமியர்கள் எந்த சாதியாக இருந்தாலும் ஒன்றாக மசூதி சென்று தொழுகை செய்யலாம். ஆனால் ஊர் சாமியும், தேரும் சேரிகளுக்கு வராது. ஆதிக்க சாதி கோவில்களில் தலித்துக்கள் நுழையவே அனுமதி இல்லை.

   4. தஞ்சை சைவ மடங்களின் ஆதினங்களாக சைவை வேளாளர் மட்டுமே வரமுடியும். ஆனால் இந்த மடங்களின் நிலத்தில் உழுது பயிரிடுவதற்கு எந்த வேளாளனும் வரமாட்டான். பிற்படுத்தப்பட்ட, தாழ்த்தப்பட்ட மக்கள்தான் வேலை செய்யவேண்டும்.

   5. இந்துக்கள் என்பதால் நாட்டார் தெய்வங்களுக்கு பூசை செய்யும் பூசாரிகளை திருப்பதிக்கோ, மயிலை கபாலிஸ்வரர் கோவிலுக்கோ பணிமாற்றம் செய்ய முடியாது. சுடலை மாடனுக்கு கிடா வெட்டி பூசை என்றால் பெருந்தெய்வங்களுக்கு உண்ட கட்டி சைவை சாப்பாடு மட்டுமே நைவேத்தியமாக படைக்க முடியும். இந்துக்கள் ஒன்று என்றால் இந்த நைவேத்தியத்தை மாற்றி படைக்க முடியுமா? முடியாது.

   6. இந்த உலகில் உள்ள எல்லா சர்ச்சுகளுக்கும் கிறித்துவ பெண்கள் செல்ல முடியும். ஆனால் ஐயப்பன் கோவிலுக்கு ஒரு இந்துப் பெண் போக முடியாது. ஏனென்றால் பெண் என்றால் தீட்டு என்பது ஐதீகம்.

   7. கிறித்தவ தேவாலயங்களில் அந்தந்த வட்டார மொழிகளில் பூசை நடக்கும். ஆனால் இந்துக் கோவில்களில் சமஸ்கிருதம் மட்டுமே தேவை பாஷையாக பயன்படும். தமிழ் மொழியெல்லாம் நீஷ பாஷை என்று இழிவாக ஒதுக்கப்படும்.

   8. அமெரிக்காவிலோ, ரசியாவிலோ நகர சுத்தி வேலைகளுக்கு பிறப்பின் அடிப்படையில் தொழிலாளிகள் வருவதில்லை. ஆனால் இந்தியாவில் அருந்ததியின மக்கள் மட்டுமே நகர சுத்தி வேலைகளைச் செய்யவேண்டும்.

   இந்த பட்டியல் இத்தோடு முடியவில்லை. என்றாலும் இந்தியனின் பெருமிதத்தை உடைக்க இது போதும் என்கிறோம்.

   • Ada pavikala neenkal sonna kutra satru yella mathathilum yella nattilum thane irukinrathu

    1) Can a Asian become a pope in RC christian or any lower caste. Can a dailt who got converted into Christianity can reach higher position in their christian order in India ?. Can a lady become a pope at any time ?.
    2) Why Muslim treat ladies as an second grade human being. For them ladies means only for sex and kolantha kutty poda than. Can a Muslim lady give fathwa to men ?.
    3) For more truth on christianity visit bibleunmaikal.blogspot.com.
    4) Can you prove any law India saying that Arunthathi makkal mattum than nakara suthi velai seyan vedum. Even Brahmins in Mumabi are doing the same job nowadays. Pirpadtha vakupinar munnera vidamal avarkalin sakthiyai thiruma ponra arasiyal vathikal payan padithukinranar
    5) Iyyappan kovil yar pen sella koodathu yenrathu. Neenkal sonna mensus cycle mudintha vudan sellalam from back side. I do accept that during the cycle period or after that also they are not allowed from the way the men is going.
    6) Yen tharkavil poi Tamizh allathu vattara moliyil kalayil yeluthu mike oothuvathu illai. Ithu varai yarum kettathum illai. Yen kuranai arabu mozhiyel mattume oothu kinranar ?.
    7) Tamilaka arasangam than athai udaithu yerinthu vittathe. Yarum arachakar akkalam yenru. FYI im not DMK.
    8) Hindu mathathil ulla Alwar mattrum nayanmarkalil yethini per brahmin yenru koorunkal parpome ?. Athil pir padutha patta vakupinare illaiya ?.
    9) Christian chruchla yethini ladies thalmai yetru church nadathu kinrarkal solla mudiyuma ?. Kerala than oru ex sister oru book pottu avankala kili kilinu kiluchache.
    10) USla than christian father in RC churchla nadakum child raping report vanthu pope avamana pattutare.

    Ulakail ella idathilum ella idankalilum ella vakayilum aniyayam nadakinrathu.

    I am also against social discrimination of ppl based on work and birth.

    Your search is your destiny. Hinduism give that. Only religion to do on your own and select your own principle to attain liberty is hinduism.

    • நாங்க மட்டும் திருடங்க இல்லை எல்லாரும் திருடங்கதான் என்று சொல்வதன் மூலம் நீங்கள் திருடர்கள் என்று ஒத்துக் கொண்டதற்கு நன்றி

    • இசுலாமோ, கிறித்தவமோ கோட்பாடு என்ற ரீதியில் ஏற்றத்த தாழ்வுகளை அனுமதிப்பதில்லை. ஆனால் இந்து மதத்தில் நடைமுறை மட்டுமல்ல, அதன் கோட்பாடுகளே சாதிய ஏற்றத்தாழ்வை விதியாக கொண்டிருக்கிறது.

    • You haven’t answered some of my questions. Oru karuthai otha udaiyavarkal thirudarklaka iruka vendiya avasiyam illai. Yen senkodi parakum China allathu senkodi parantha russia allathu athai amothitha makkalil yarume thirudan illaiya. Manitha thanmai ullavarkal hindukalaka iruka koodathu avan thirudan manitha thanmai ullavan Senkodi than yerka vedum yenra manathodu irupavarkalai enna solluvathu.

     Mudinthal senkodi porvayil chinavil nadakum manitha athu meeralkalai veli kodu vanrunka parkalaml.

    • Ammam tamil nattil Christina nadar illai, Christian dalit illai.. Neenkal sonna iru mathakaluku than Kuran illai Bibleai nambavathavarkal yethiri allathu sathan enru kooru kinranave..verah enna sirantha kotpadu vendum.. than karuthai nambatha manithanai manitha piraviyaka kooda parkatha kotpadu sirantha kotpadu..

   • நீங்கள் கேட்டது சரி. ஆனால் தலைப்பு “பாரத பண்பாட்டின் சாதனைகள்” என்று இருந்தது இருக்ககூடாது. கீழே உள்ள தலைப்பு பொருத்தமா? யோசியுங்கள் வினவு அவர்களே!

    “பார்ப்பனர் அல்லாத [இந்து] சொம்பு தூக்கிகளே இதற்க்கு உங்கள் பதில் என்ன?”

    அப்படித்தான் சொம்பு தூக்குவோம் என்கிறீர்களா! சொல்லுங்கள் என்னைக்கு சூத்திரனுக்கு சுய அறிவு இருந்திருக்கிறது. இன்று வருவதற்கு. நம்ம கடன் அவாளுக்கு சொம்பு தூக்குவதே—அதாவது இந்துக்களுக்கு, ஹி! ஹி!! ஹி!!! ஹிஹ்ஹி!! ஹிஹ்ஹி !! அதை நன்னா செய்வோம்!

   • y u focus only on hindus add these too no musilm girls are allowed to mosque r prayers and no other religion peoples are allowed to partcipate on prayers even in chirstians girls r not allowed to become bishop not only hindu all the others too having same idea that womens r not allowed to become powerfull thats all

    • Hi,

     Why do you close your eyes. Don’t you looked at our most important place Makkah & Madina? Ladies doing prayer what? You are a blind person to look at this.

     It is not encourage to ladies to come to mosques as it may create some confusion (love & others which can easily spread as you can see it in temple & churches)? But we do not stop. You go to singapore & malaysia and other countries too. You can see it.

     Try to get the actula fact before you spread your filthy ideas.

   • Reply to Vinavu:

    1. பாதிரியார், மௌல்வியாக விரும்புவோர் எந்த சாதியிலிருந்தும் வரலாம். பிறப்பு தடையில்லை. ஆனால் இந்து மதத்தில் பார்ப்பனர்கள் அல்லாத சாதியினர் எவரும் அர்ச்சகராக முடியாது.

    We are talking about terrorism in Hindu… and the effects of religions in terrorism…. Not comparing the length and width of a religion. You are comparing orange with apple ?? ok …i come to your way

    What i wrote is even 70 ~ 80% are Hindu in this country…majority people never see the religion thats what i showed with proof. I asked you to show this kind of other muslim country ??
    —————————–

    2. தென்னிந்திய திருச்சபைக்கு பிஷப்பாக ஒரு தலித் பாதிரியார் வரலாம், ஆனால் சங்கர மடத்தில் ஒரு தலித் உள்ளே நுழைவதற்கு கூட அனுமதியில்லை.

    That sankara madam is a fake criminals room for porpanns only…not for evey hindu …. then why you represent that as a hindu kingdom ?

    —————————-

    3. இசுலாமியர்கள் எந்த சாதியாக இருந்தாலும் ஒன்றாக மசூதி சென்று தொழுகை செய்யலாம். ஆனால் ஊர் சாமியும், தேரும் சேரிகளுக்கு வராது. ஆதிக்க சாதி கோவில்களில் தலித்துக்கள் நுழையவே அனுமதி இல்லை.

    There is a place called Melvishram near Arcot …its 100% muslims ….go and ask there how much poor muslims peoples are isolated…. i came to know from my muslim friend… I too saw what happening there myself.
    ——————————

    4. தஞ்சை சைவ மடங்களின் ஆதினங்களாக சைவை வேளாளர் மட்டுமே வரமுடியும். ஆனால் இந்த மடங்களின் நிலத்தில் உழுது பயிரிடுவதற்கு எந்த வேளாளனும் வரமாட்டான். பிற்படுத்தப்பட்ட, தாழ்த்தப்பட்ட மக்கள்தான் வேலை செய்யவேண்டும்.

    You are still talking about Porpaan atrocities not the whole hindu …How much percentage of hindus are porpaans ? Hindu is evolving itself time to time… if you take 100 years before there where so many crazy rules in hindu which not exist now…. the problems you mentioned too will diminish when people get educated…… If a religion improve itself it means people improve their mind set…..can you show any changes in muslims ? I saw your article about the Muslims womens life which is 1000 years the same ………where as hindus womens life changed much in the past 50 years ….is that not show its open mentality to adapt good things ?
    ———————————

    6. இந்த உலகில் உள்ள எல்லா சர்ச்சுகளுக்கும் கிறித்துவ பெண்கள் செல்ல முடியும். ஆனால் ஐயப்பன் கோவிலுக்கு ஒரு இந்துப் பெண் போக முடியாது. ஏனென்றால் பெண் என்றால் தீட்டு என்பது ஐதீகம்.

    Yes …already lot of hindus are voice against that and even not now in another few years this mentality will change……… Can any muslims voice out against their religion stupidity like this ???? Is there any freedom for them to do so ?

    Can you show any bharathiyar, thiru vi ka , periyar in Muslim ??? If any one talk against muslim he will be killed in the name of god …is that not true ??
    ———————————-

    7. கிறித்தவ தேவாலயங்களில் அந்தந்த வட்டார மொழிகளில் பூசை நடக்கும். ஆனால் இந்துக் கோவில்களில் சமஸ்கிருதம் மட்டுமே தேவை பாஷையாக பயன்படும். தமிழ் மொழியெல்லாம் நீஷ பாஷை என்று இழிவாக ஒதுக்கப்படும்.

    Brother …..i think you are still in 1950…… many temples in TN now also doing that in Tamil…….

    I know so many Muslims who born and live in TN but they talk only urudu !!! They dont know even tamil ……. i studied in a muslim University i know more about them….. Can you say praying is other lang is sin or totally ignoring a lang which give us land to live is sin ??

    ——————————–

    8. அமெரிக்காவிலோ, ரசியாவிலோ நகர சுத்தி வேலைகளுக்கு பிறப்பின் அடிப்படையில் தொழிலாளிகள் வருவதில்லை. ஆனால் இந்தியாவில் அருந்ததியின மக்கள் மட்டுமே நகர சுத்தி வேலைகளைச் செய்யவேண்டும்.

    In america also lot of dirty jobs are still handling by black peoples only…..there is no rule in india only this caste people have to this job……..when a small group of criminals misusing those poor people you are naming it as whole hindu.

    In america it took these many years to accept a Black man as a president …..then cant you see the ethic of Indians ?? even though lots of them are uneducated are they not choosed Muslims and other religions as their leader ???

    ———————-

    Comparing Muslim with Hindu is crazy …. hindu has many stupidy still but mulism too have …….. we are not comparing religions ……..The point is majority of indians are far far better than many muslim country muslims …..

    1. Do you know a hindu born in malaysia can not go to univeristy easily ? In India we have reservation to make sure at least a certain percentage seats should go to poor ….but in Malaysia they have reservation ….but its says only that certain percentage can be Hindus or Chinese…….. a Hindu high mark scorer cant get seat but a muslim low mark scorer can easily get……. the fact is Malaysia still better than many other muslim countries …..then imagine how bad others ???
    ———————–
    2. In malaysia frequently they cut & threw cows head in hindu temples, in china last year majority muslims state killed 1000’s of Chinese in protest, In Pakistan lots of Hindus are in hell…etc

    You can say complain in india ..but you should look at other muslim countries …..
    ———————-
    3. Are India sending these hindu terrorist to pak to go and shoot innocent people like what pak is doing ?

    —————–

    4. Minority people should see and appreciate good things in majority people and complain bad things too……… But if minority loose ethic and just Hype and complain only bad things ….then naturally the majority will start to hate minority and it will create very bad society …and only minority will be affected much….

    You may expect everything to be so good as like in books but think practically. 100% perfection is impossible in anything.

  • குஜராத்தில் இரண்டாயிரம் முஸ்லீம்களை காவு வாங்கிய மோடியின் அரசு பயங்கரவாதத்தை குறித்த உங்கள் கருத்தென்ன? அதன் பின்னர் சீக்கிரமாக நடத்தப்பட்ட தேர்தலில் திரும்பவும் பயங்கரவாதி மோடியை முதல்வராக்கிய குஜராத் இந்துக்களைப் பற்றிய என்ன எண்ணுகிறீர்கள்?

   குஜராத் வன்முறையை மத்திய படைகள் மூலம் தடுத்து நிறுத்த கே.ஆர். நாராயணன் முயன்றதாலும் அதற்கு பின்னும் அது குறித்து பல ‘தொந்தரவுகள்’ கொடுத்ததாலும், மத்திய வாஜ்பாயி அரசு அப்துல் கலாமை குடியரசு தலைவராக்கியது. குஜராத் கலவரம் குறித்து ‘முஸ்லிம்’ கலாம் செய்ததென்ன?

   இந்திரா படுகொலைக்காக அப்பாவி சீக்கியர்கள் ஆயிரக்கணக்கில் கொல்லப்பட்டு பல ஆண்டுகள் ஓடிய பின்னும் அவர்கட்குரிய நீதியை அளிக்காத கொலைகார காங்கிரசின் பிரதமர் சீக்கியராய் இருந்தென்ன இல்லாமல் போனாலென்ன?

   இந்த கேள்விகள் Indian-க்கு.

   • Reply to போதெம்கின்:

    1. குஜராத்தில் இரண்டாயிரம் முஸ்லீம்களை காவு வாங்கிய மோடியின் அரசு பயங்கரவாதத்தை குறித்த உங்கள் கருத்தென்ன? அதன் பின்னர் சீக்கிரமாக நடத்தப்பட்ட தேர்தலில் திரும்பவும் பயங்கரவாதி மோடியை முதல்வராக்கிய குஜராத் இந்துக்களைப் பற்றிய என்ன எண்ணுகிறீர்கள்?

    I hate Modi as a religion barbarian. I pray god no more modi should come in india. But ask your slef if modi stand for PM post do you think he will win ??

    Majority of Hindus wont support these things otherwise BJP only suppose to rule india. But as i said earlier if minorities loose ethic and start to kill many innocent hindus national wide, and if they forget to understand these atrocities are natural cure in many unedcated countries ….then many majority hindus will naturally start to support criminals like Modi …….this is the worst night mare i dont want to happen….

    When you see Gujarat you see the world also… are two groups of muslims not killing each other in muslim countries ? …or those muslims last year didnt kill 1000’s of chinese ? … last month also a riot in Karachi between two groups ..100’s dead…….. all these are due to uneducated, poverty ……people act like animals when they are brain washed…and mostly uneducated and poor are easy to get brain washed. Don’t spread hated thinking your slef it will make things worse only.

    —————————

    2. குஜராத் வன்முறையை மத்திய படைகள் மூலம் தடுத்து நிறுத்த கே.ஆர். நாராயணன் முயன்றதாலும் அதற்கு பின்னும் அது குறித்து பல ‘தொந்தரவுகள்’ கொடுத்ததாலும், மத்திய வாஜ்பாயி அரசு அப்துல் கலாமை குடியரசு தலைவராக்கியது. குஜராத் கலவரம் குறித்து ‘முஸ்லிம்’ கலாம் செய்ததென்ன?

    Why not you see Abdul kalam about Azaad ?? A terrorist who killed many and planned to collapse a whole country not yet punished ??? What Abdul Kalam did for that ? Either HIndu or muslims both have their say….if both hate each other and start to take revenge each other what will happen ?

    Only in india people like madhani can live like king ….do you know what happen if a hindu become terrorists in a muslim country ?

    ——————————

    3. இந்திரா படுகொலைக்காக அப்பாவி சீக்கியர்கள் ஆயிரக்கணக்கில் கொல்லப்பட்டு பல ஆண்டுகள் ஓடிய பின்னும் அவர்கட்குரிய நீதியை அளிக்காத கொலைகார காங்கிரசின் பிரதமர் சீக்கியராய் இருந்தென்ன இல்லாமல் போனாலென்ன?

    There are many riots happened in third world country like india …. if a Hindu leader killed by muslim the next day millions of hindus will start riots and massacre thousands of muslims ………..same way if a muslim leader killed by a hindu in pakistan same thing will happen…………. In africa people are doing massacre every day for food and money. If you forget to understand the world practically you wont get any solution … who to punish ? if you want punish them you have legally massacre millions of people ….can we do that ??? No one can do it ……. Its curse for all human beings.

    ———————————

    You want solve this non sense fighting between people ???

    Educate people, Create Jobs for them, Kill poverty. It will take time it wont happen over night.

    That’s what India is doing now. With this huge population it will take long time to achieve that. Whether you like it or that’s the only way.

    • //Educate people, Create Jobs for them, Kill poverty.///

     வறுமையை ஒழிப்பதற்கும், அனைவருக்கும் கல்வி கொடுப்பதற்கும், அனைவருக்கும் வேலை கொடுப்பதற்கும் என்ன வழி? இப்போதிருக்கும் அரசு, அமைப்பு இவற்றை செய்ய வில்லை. செய்யும் என்பதற்கும் எந்த முகாந்திரமும் இல்லை.

     ஆக இவற்றை செய்ய என்ன வழி??

    • To அக்காகி ::

     வறுமையை ஒழிப்பதற்கும், அனைவருக்கும் கல்வி கொடுப்பதற்கும், அனைவருக்கும் வேலை கொடுப்பதற்கும் என்ன வழி? இப்போதிருக்கும் அரசு, அமைப்பு இவற்றை செய்ய வில்லை. செய்யும் என்பதற்கும் எந்த முகாந்திரமும் இல்லை.

     ஆக இவற்றை செய்ய என்ன வழி??

     ————

     Boss, India is going to create and creating more number of jobs than any other country in the world. GoldMan Sachs and many many experts already said by 2020 india is going to create 110 million jobs while china is the next which will create only 15 million job by 2020.

     So India is the number one in the world to create jobs….what else it can do…. As like many of you said if India close its door to privatization or globalization we will be last in the world. We can talk any thing but the which one works is important.

     here the link

     http://economictimes.indiatimes.com/Jobs//articleshow/6227696.cms

     http://www.straitstimes.com/BreakingNews/Asia/Story/STIStory_558930.html

     http://www.canada.com/business/fp/Meet+world+next+growth+engine/3334063/story.html

     “India will likely provide the biggest increase to the global labour force over the next decade, adding an additional 110 million workers by 2020, a study said Wednesday. ”

     “The projection for India contrasts with forecasts by the International Labour Organisation that China’s labour force will increase by just 15 million over the next decade while Japan’s will fall by three million.”

   • Reply to the reply…

    1. //Majority of Hindus wont support these things otherwise BJP only suppose to rule india//
    எப்படிங்க இது.. டப்புன்னு தீர்ப்பு சொல்லிட்டீங்க? பிஜேபி ஆட்சிக்கே வரவேயில்லையா? பாபர் மசூதியை இடித்த பிறகு தானே அவர்கள் ஆட்சியை பிடித்தார்கள்? இரண்டாயிரம் பேரை கொன்ற பிறகு தானே மோடி இன்னும் அதிக வாக்கு வித்தியாசத்தில் ஆட்சிக்கு வந்தான்? அதெப்படிங்க குஜராத் பத்தி பேசிட்டுருக்கும்போது கராச்சி கம்போடியான்னு குரங்குத்தாவல் தாவுறீங்க? கல்லாமை, வறுமையினால் தான் குஜராத்தில் படுகொலைகள் நடந்ததா? வித்தியாசமான அணுகுமுறையா இருக்கே! இந்த தத்துவத்த ஒரு கல்வெட்டுல எழுதி பக்கத்திலேயே உக்காந்துக்கோங்க…

    உங்களைப்போன்று, பிரச்சனைகளின் பின்னணிகளை ஆராயாமல் ஓலைப்பட்டாசு வெடிச்சாலும் முஸ்லிமு தாண்டா-ன்னு தீர்ப்பு எழுதுற மெத்த படிச்ச ‘Indian’-களுக்கு புரியவைக்கத்தான் இந்துத்துவ அமைப்புகள் வைக்கிற குண்டுகளையும் தோண்டி தோண்டி எடுத்து அம்பலப்படுத்த வேண்டியிருக்கு. அஃப்சல் குருவை ஏன் இன்னும் தூக்குல போடலன்னு தலைகீழ தொங்கற நீங்கள் மோடிக்கும், அத்வானிக்கும், மும்பையில் குஜராத்தில் கோயம்பத்தூரில் ஒரிஸ்ஸாவில் சிறுபான்மையினரை வேட்டையாடிய RSS , பஜ்ரங்தள் ஓநாய்களுக்கும் என்ன தண்டனை வழங்கப்பட்டதுன்னு முனகவாவது செஞ்சீங்களா? மும்பை ரயில்நிலையத்தில் அப்பாவி மக்களை குருவிகளை போல சுட்டுக்கொன்ற பயங்கரவாதிகளைவிட கொடூரத்தில் எந்த விதத்தில் குறைந்தவர்கள் இவர்கள்? கொஞ்சம் அசிங்கப்படாமல் உங்கள் உதடுகளை விலக்கிவிட்டு பாருங்கள், உங்களுக்கு முளைத்திருக்கிற இந்துத்துவ ஆதரவு என்கிற டிராகுலா பற்கள் இளித்துக்கொண்டிருக்கும்.

    என்னுடைய 2 -ஆவது 3 -ஆவது கேள்விகளை வழமைபோல மேம்போக்காக மேய்ந்துவிட்டு, சீனாவுக்கு ஃப்ளைட் ஏறியிருக்கிறீர்கள். இந்தியாவில் மட்டும் தான் ஒரு முஸ்லிமோ, சீக்கியனோ, உயர்பதவிக்கு வரமுடியும் என்கிற உங்கள் ‘கல்வெட்டு’க்கு நான் குடுத்த குறுக்குவெட்டு அது. அப்படி உயர்பதவிக்கு வந்தவர்கள் சிறுபான்மையினருக்கு எதிராக நடந்த கொடுமைகளுக்கு எதிராக எதுவும் செய்யமாட்டார்கள் என்ற நம்பிக்கையில் தானே நாட்டாமைகளின் எச்சில் சொம்புகளை ஏந்தும் ‘உயர் பதவிகள்’ கொடுக்கப்படுகின்றன? சீக்கியர்கள் படுகொலைக்கு நீதி கேட்டால், உலகம் முழுக்க அப்படித்தான் நடக்குது எல்லாத்தையும் தண்டிக்க முடியாதுன்னு சொல்ற நீங்க முஸ்லீம் பயங்கரவாதிக்கு மட்டும் ஏங்க உடனே தீர்ப்பு எழுதி பேனாமுனைய உடைக்கிறீங்க?துடைத்துக்கொள்ளுங்கள், உங்கள் டிராகுலா பற்களில் இரத்தம் வடிகிறது.

    அப்புறம்… யாருங்க அந்த ஆசாத்? அப்சல் குருவைத்தான் அப்படி சொன்னீர்கள் என்றால் அவருக்கு தூக்கு போடும் முன் அருந்ததிராயின் 13 கேள்விகளுக்கு அரசாங்கமும் போலீசும் ஏன் திருட்டு முழி முழிக்கிறது என்பதையும் கொஞ்சம் யோசியுங்கள். லிங்க்ஸ் கீழே…
    http://www.guardian.co.uk/world/2006/dec/15/india.kashmir
    http://www.outlookindia.com/article.aspx?232979

    தினமலர் சொன்னது, சீனத்து சிங்காரம் சொன்னான் என்று உங்கள் கல்வெட்டுக்களை செதுக்காதீர்கள். எஜுகேஷன் எஜுகேஷன் என்று எம்பிக்குதிக்கிற உங்களைப்போன்றோர் தான் அதிகம் படிக்க வேண்டியுள்ளது.

    • Reply to போதெம்கின்:

     1. இரண்டாயிரம் பேரை கொன்ற பிறகு தானே மோடி இன்னும் அதிக வாக்கு வித்தியாசத்தில் ஆட்சிக்கு வந்தான்?

     What happens if every hindu in india start to support like Gujarat people ? BJP came to power due to collapse in congress only. Muslims in india keeping spreading hatred thinking and when majority hindus start to hate them ..then it will be chaos… same goes to hindus in pakistan.
     ——————–

     2. அதெப்படிங்க குஜராத் பத்தி பேசிட்டுருக்கும்போது கராச்சி கம்போடியான்னு குரங்குத்தாவல் தாவுறீங்க?

     So you want to be a “frog in the well” …you are hiding many facts by just focusing in one prob. Hindus or Muslims no one is better when come to massacre. When fight starts between these two …who ever majority wins.

     When you open your eyes and see the world (esp Muslim countries) you will know india is much much better than any other country in the world.

     Until now Hindus are like slaves in Malaysia the govt have rules to stop giving them education and jobs !! But in India we have reservation to make sure minorities at least cover that percentage.

     When you forget to see the truth and constantly working hard to destabilize India then you will pay the price for that.

     ————————

     3. ஓலைப்பட்டாசு வெடிச்சாலும் முஸ்லிமு தாண்டா-ன்னு தீர்ப்பு எழுதுற மெத்த படிச்ச ‘Indian’-களுக்கு புரியவைக்கத்தான் இந்துத்துவ அமைப்புகள் வைக்கிற குண்டுகளையும் தோண்டி தோண்டி எடுத்து அம்பலப்படுத்த வேண்டியிருக்கு.

     Yes you have to search very hard to find a Hindu terrorists …but see ever where Muslim terrorist are there….singapore, china, Philippines, Thailand, Indonesia, Pakistan, Afghanistan, Malaysia, USA, UK, India…etc…etc name any country that country sure have musilm terrorism.

     When a bomb blast ..even everyone knows its by a Muslim terrorist …but you all wont agree that…..but when a Muslim terrorist group say they did that…..then you start to justify that…saying this and that. Is that not shame to talk differently time to time ??

     ———————————-

     4. சிறுபான்மையினருக்கு எதிராக நடந்த கொடுமைகளுக்கு எதிராக எதுவும் செய்யமாட்டார்கள் என்ற நம்பிக்கையில் தானே நாட்டாமைகளின் எச்சில் சொம்புகளை ஏந்தும் ‘உயர் பதவிகள்’ கொடுக்கப்படுகின்றன?

     You mean Abdul Kalam ?? You wont respect anyone. I think you are praying osama 🙂 (dont say i am praying modi….i said already i hate modi or any hindu terrors too)

     ——————————

     5. அப்சல் குருவைத்தான் அப்படி சொன்னீர்கள் என்றால் அவருக்கு தூக்கு போடும் முன் அருந்ததிராயின் 13 கேள்விகளுக்கு அரசாங்கமும் போலீசும் ஏன் திருட்டு முழி முழிக்கிறது என்பதையும் கொஞ்சம் யோசியுங்கள்.

     Brother …i can show another media link which appreciates Modi and saying he is correct …will you agree that ?? There are craps like Arunthathi roy who always find cheap popularity ….

     Shamelessly you and other muslims supporting this affzaal guru ?? Ya you will say a story and justify that its correct to take revenge ???? …as per your muslims lang….If you search actually this fight between hindu and muslims started when ? When the Muslim moghuls killed millions of Hindus ……So as per you If every hindu can start revenge Muslims ?? I already told you violence cycle will keep kill each other….

     Read history and say who to take revenge who …stop supporting any terrors any religion. We are humans not animals.
     **********************************
     http://www.peacefaq.com/india.html

     In other parts of Asia and Europe, the conquered nations quickly opted for conversion to Islam rather than death. But in India, because of the staunch resistance of the 4000 year old Hindu faith, the Muslim conquests were for the Hindus a pure struggle between life and death. Entire cities were burnt down and their populations massacred. Each successive campaign brought hundreds of thousands of victims and similar numbers were deported as slaves. Every new invader made often literally his hill of Hindu skulls. Thus the conquest of Afghanistan in the year 1000, was followed by the annihilation of the entire Hindu population there; indeed, the region is still called Hindu Kush, ‘Hindu slaughter’. The Bahmani sultans in central India, made it a rule to kill 100.000 Hindus a year. In 1399, Teimur killed 100.000 Hindus IN A SINGLE DAY, and many more on other occasions. Koenraad Elst quotes Professor K.S. Lal’s “Growth of Muslim population in India”, who writes that according to his calculations, the Hindu population decreased by 😯 MILLION between the year 1000 and 1525. …We will never be able to assess the immense physical harm done to India by the Muslim invasions. Even more difficult is to estimate the moral and the spiritual damage done to Hindu India.

     – from Negationism and the Muslim Conquests by Francois Gautier

     ***************************************