முகப்புகட்சிகள்இதர கட்சிகள்இளவரசனின் இறுதி நாள் !

இளவரசனின் இறுதி நாள் !

-

ருமபுரியிலிருந்து விவசாயிகள் விடுதலை முன்னணி தோழர்கள் இன்று முழுவதும் இளவரசன் தொடர்புடைய பல்வேறு இடங்களுக்குச் சென்று திரட்டிய தகவல்களை இங்கே தொகுத்துத் தருகிறோம்.

ரயில் தண்டவாளம் அருகே இளவரசன் உடல் கிடந்தது என்பதால் அவர் ரயில் முன்னே பாய்ந்து தற்கொலை செய்திருப்பதாக ஆரம்ப செய்திகள் தெரிவித்தன. ஆனால் ஒரு ரயிலின் முன்னே ஆடு மாடு பாய்ந்து இறந்தால் கூட சம்பந்தப்பட்ட ரயிலின் டிரைவர் அதை அருகில் உள்ள ஸ்டேசன் மாஸ்டரிடம் தெரிவிப்பது வழக்கம். ஆனால் இளவரசன் உடல் கண்டெடுக்கப்பட்ட நேரத்தில் கடந்து சென்ற குர்லா எக்ஸ்பிரசின் ஓட்டுநர் அப்படி ஒரு தகவலை ஸ்டேசன் மாஸ்டருக்கு தெரிவிக்கவில்லை.

தருமபுரி ரயில் நிலையத்தின் கேங்க் மேன்னாக வேலை செய்து வரும் கவுடு எனும் தொழிலாளிதான் இளவரசன் உடலைக் கண்டு ஸ்டேசன் மாஸ்டருக்கு தெரிவித்திருக்கிறார். இத்தகவல்களை தருமபுரி ஸ்டேசன் மாஸ்டரும், தொழிலாளி கவுடுவும் உறுதி செய்திருக்கிறார்கள்.

3-ம் தேதி அதாவது நேற்று சென்னை உயர்நீதிமன்றத்தில் வழக்கு இருந்தாலும் இளவரசன் தருமபுரியில்தான் இருந்திருக்கிறார். அன்று நத்தம் காலனி இளைஞர்களுடன் வழக்கம் போலவே கலகலப்பாக பழகியிருக்கிறார்.

4-ம் தேதி இன்று காலையில் சுமார் 7 மணிக்கு அருகில் உள்ள மலையப்பன் நகருக்குச் சென்று அங்கே உள்ள தனது மாமா முருகனை, இளவரசன் சந்தித்திருக்கிறார். மாமாவிடம் தினத்தந்தியில் வந்த செய்தியினைக் காண்பித்து திவ்யா இப்படி கூறியிருக்கிறாளே இதற்கு மேல் நான் என்ன செய்ய முடியும் என்று கேட்டிருக்கிறார். இனி தனக்கு கிடைக்க இருக்கும் போலிஸ் வேலைக்கு செல்வதாகவும் கூறியிருக்கிறார்.

திவ்யாவின் தந்தை நாகராஜன் தற்கொலை செய்து கொண்ட வழக்கில் இளவரசனும் சேர்க்கப்பட்டிருக்கிறார். அந்த வழக்கில் இருந்து தான் நிரபராதி என்று விடுவிக்கப்பட்ட பிறகு போலிஸ் வேலை கிடைப்பது உறுதி என்று இளவரசன் கருதியிருக்கிறார். அது வரை ஆந்திரா சித்தூருக்கு நண்பர்களுடன் சென்று வேறு வேலை பார்க்கப் போவதாக இளவரசன் தனது மாமாவிடம் சகஜமாக கூறியிருக்கிறார்.

பிறகு மாமாவிடம் இருந்து விடைபெற்றுக் கொண்டு தனது அப்பாவிடம் தொலைபேசியில் பேசியிருக்கிறார். இளவரசனது தந்தை தருமபுரி மருத்துவக் கல்லூரி மருத்துவமனை பிரேதப் பரிசோதனை துறையில் ரிப்போர்ட்டர் எனும் வேலை பார்த்து வருகிறார். அவரிடம் தொலைபேசியில் பேசிய இளவரசன், அப்பாவிடம் இருக்கும் பல்சர் இரு சக்கர வண்டி வேண்டும் என்று கேட்டிருக்கிறார். அதன்படி அப்பாவைப் பார்த்து பல்சர் வண்டியினை வாங்கியிருக்கிறார். கூடவே ஏடிஎம்மில் எடுக்கப்பட்ட பணம் 9000-த்தை சீட்டு கட்டுவதற்காக அம்மாவிடம் கொடுத்திருப்பதையும் தந்தையிடம் கூறுகிறார்.

பல்சர் வண்டியினை அப்பாவிடம் வாங்கிக் கொண்டு தருமபுரி நகரப்பகுதியான பாரதிபுரத்தில் இருக்கும் அத்தையினை பார்க்கச் சென்றிருக்கிறார் இளவரசன். அங்குதான் அத்தையிடம் தருமபுரி அருகே உள்ள வண்ணாம்பட்டி எனும் நகரப்பகுதியில் இருக்கும் ஒரு நண்பனை பார்க்கச் செல்வதாக கூறியிருக்கிறார். இந்த நண்பர் வன்னியர் சாதியினைச் சேர்ந்தவர். 3-ம் தேதி இரவு இவர் நத்தத்தில் இளவரசனோடு அவரது வீட்டில் தங்கியிருக்கிறார். இவரை சந்திக்கச் செல்வதாக அத்தையிடம் கூறியிருக்கிறார் இளவரசன்.

அத்தையும் வெளியே தேவையின்றி சுத்தாதே என்றும், அடையாளம் தெரிந்து யாராவது அடித்துவிடக்கூடும், ஹெல்மெட் போட்டுக் கொண்டு போ எனக் கூறியிருக்கிறார். ஹெல்மெட் வேண்டாம் என்று கூறியபடி இளவரசன் நண்பனை பார்க்கச் சென்றிருக்கிறார்.

பிறகு மதியம் இளவரசன் தந்தைக்கு அவருக்கு தெரிந்த போலீஸ் பழனியிடம் இருந்து தொலைபேசி அழைப்பு வருகிறது. அதன்படி தண்டவாளம் அருகே பல்சர் வண்டி நிற்பதாக கூறியிருக்கிறார் அந்த போலீசு. அங்கே சென்ற பிறகுதான் தனது மகன் இறந்து கிடப்பது அவருக்கு தெரியும்.

இளவரசன் ரயிலில் பாய்ந்து அடிபட்டதற்கான பெரிய காயங்கள் அவரது உடலில் இல்லை. இடது கையில் ஒரு வெட்டுக் காயமும், தலை பிளந்தது போன்ற காயமும் இருந்தது. மூளை சிதறி இருந்தது. அவரது உடல் அருகே வாழைப்பழத் தோல் மற்றும் திறக்கப்படாத ஒரு மது பாட்டிலும் இருந்தது. கூட இருந்த பையில் 2011-ல் அவர்களுக்கிடையே பறிமாறப்பட்ட காதல் கடிதங்கள் இருந்ததாக போலிசு தெரிவித்திருக்கிறது.

இளவரசன் தந்தையிடம் பேசிய போது இது தற்கொலை என்பதை அவர் நம்ப முடியவில்லை. இளவரசனது ஊர் மக்களுடைய கருத்தும் அதுவேதான். ஏனெனில் தனக்கு எப்படியும் போலீஸ் வேலை கிடைக்கும், வேலை கிடைத்ததும் திவ்யா திரும்ப வருவாள் என்றுதான் பலரிடம் அவர் பேசியிருக்கிறார். பிரச்சனை வந்த போது தனது பெற்றோருக்கு அவரே ஆறுதல் சொல்வார் என்று தந்தை கூறுகிறார்.

செய்தி கிடைத்ததும் நத்தம் காலனி மற்றும் அருகாமை ஊர்களிலில் இருந்து மக்கள், தருமபுரி மருத்துவக் கல்லூரியில் குழுமி விட்டனர். நாளை காலை 9 மணிக்கு அங்கே இளவரசனது உடல் பிரேதப் பரிசோதனை செய்யப்பட இருக்கிறது. அந்த பிரேதப் பரிசோதனை துறையில்தான் இளவரசனது தந்தை வேலை செய்கிறார் என்பது துயரம் வாய்ந்தது.

நத்தம் காலனி மக்களிடம் பேசிய போலிஸ் எஸ்.பி அஸ்க்ராகார்க் 144 தடை உத்திரவு போடப்பட்டிருப்பதை சுட்டிக்காட்டி விட்டு, இறுதி ஊர்வலத்திற்கு கூட்டமாக யாரும் செல்லக் கூடாது என்றும் பத்துபேர் மட்டும்தான் செல்ல வேண்டும் என்றும் கூறியிருக்கிறார். இதில் சம்பந்தப்பட்டவர்களை விசாரித்து நடவடிக்கை எடுப்பதாகவும் அவர் கூறியிருக்கிறார்.

இளவரசன் தற்கொலை செய்து கொண்டாரா, ரயிலில் பாய்ந்து தற்கொலை செய்தாரா, இல்லை கொலை செய்யப்பட்டாரா என்பது நமக்குத் தெரியவில்லை. பிரேதப் பரிசோதனை மற்றும் அடுத்த கட்ட விசாரணைகளில் அது உறுதியாகத் தெரியவரும். ஆனால் இளவரசனை அறிந்தவர்கள் அவர் தற்கொலை செய்திருப்பார் என்பதை பெருமளவு நம்பவில்லை.

திவ்யாவின் ஊரான செல்லங்கொட்டாய் மற்றும் அருகில் இருக்கும் பெரியார் மேட்டுப்பட்டி, அரியாகுளம் போன்ற ஊர்களில் இருக்கும் வன்னிய சாதி வெறியர்கள் பட்டாசு வெடித்து கொண்டாடி வருகின்றனர். இருசக்கர வாகனங்களில் சென்று அருகாமை வட்டாரங்களில் தகவலை தெரிவித்துவிட்டு கூடவே பட்டாசையும் வெடித்து கொண்டாடி வருகின்றனர்.

இளவரசனது உடல் தருமபுரி மருத்துவக் கல்லூரி கட்டிடத்தில் அமைதியாக உறங்குகிறது.

______________________________________________________________________
தகவல் மற்றும் படங்கள்: விவசாயிகள் விடுதலை முன்னணி, தருமபுரி.
______________________________________________________________________

யில்வே டிராக்குக்கு அருகில் இளவரசன் உடல் கிடந்த இடத்தில் மக்கள் கூடினர்.

ருமபுரி அரசு மருத்துவமனைக்கு வெளியில் இளவரசனின் உறவினர்களும் ஊர் மக்களும் கூடி நிற்கின்றனர்.

[படங்களை பெரிதாகப் பார்க்க அவற்றின் மீது கிளிக் செய்யவும்]

 1. திவ்யாவின் ஊரான செல்லங்கொட்டாய் மற்றும் அருகில் இருக்கும் பெரியார் மேட்டுப்பட்டி, அரியாகுளம் போன்ற ஊர்களில் இருக்கும் வன்னிய சாதி வெறியர்கள் !!பட்டாசு வெடித்து கொண்டாடி வருகின்றனர்.!! இருசக்கர வாகனங்களில் சென்று அருகாமை வட்டாரங்களில் தகவலை தெரிவித்துவிட்டு கூடவே –!!
  பட்டாசையும் வெடித்து கொண்டாடி வருகின்றனர்.

  Human Animal bitches of 21st century…………

  வன்னிய சாதி வெறியர்கள்………rabbies affected dogs, to be treated …….

  —> My whole hearted regrets for illavarasan…Let his soul be in peaceful<—-

 2. நாடகக் காதல் என சொன்னவர்கள், இதற்க்கு என்ன பதில் சொல்ல போகிறார்கள்.

 3. இது சாதிய, கலவரத்திற்கும் அப்பால் நிகழ்ந்து வரும் ஒரு சமூக அவளம். நீதுமன்றம் குடும்ப அமைப்புகள் மீது தொடுத்து வரும் ஒரு யுத்தம். ஒரு கணவன் தன் மனைவி மற்றும் குடும்பம் பற்றி கொண்டிருக்கும் சுதந்திரமான கருத்துகளுக்கோ, முடிவுகளுக்கோ காது கொடுத்து கேட்க கூட இங்கே நாதி இல்லை. பெண்களுக்கு ஆண் இங்கே துடைத்து போட்ட டிச்ஷு பேப்பராக மட்டுமே கருதப்படுகிறான். காமத்தை மட்டுமே நோக்கமாக கொண்ட வி***ர முறையாக மட்டுமே திருமண உறவுகளை நீதிமன்றம் பார்க்கும் பொழுது இந்த கேடு கெட்ட சமூகத்தில் திருமணங்கள் தொடர்பான சட்டங்கள் எதற்கு ?

 4. இன்றைய பெண்கள் ஆண்களை துடைத்து போடும் டிஷு பேப்பராக மட்டுமே கருதி நடைமுறை படுத்தி வருகிறார்கள். துடைத்து விட்ட டிஷு பேப்பரை மண்ணில் புதைத்தோ அல்லது தீயில் எரித்தோ முழுமையாக அப்புறப்படுத்துவது தானே முறை. அது தான் இப்பொழுது நடந்து கொண்டிருக்கிறது. அது சரி ஆண்கள் இனிமேல் பெண்களை எவ்வாறு கருத வேண்டும் ?

 5. :(….

  அவர் ஆத்மா சாந்தி அடையட்டும்……

  சாதி பேதம் அற்ற தமிழீழம் மலரட்டும்….

 6. தமிழக சமூகம் பின்னோக்கி சென்று கண்ட இன்னொரு மைல்கல் உன் சரித்திரம்.

 7. விரைவில் ராமதாசுக்கும் பா.மா.க சாதி வெறியர்களுக்கு மக்கள் சங்குஊதி,சாவுமணிஅடித்து,பாடைஏற்றி வழி அணுப்புவர்கள் அன்று தமிழகமெங்கும் சரவெடி வெடிப்பார்கள் என்போன்ற இளவரசர்கள் திரி எற்று வார்கள்

 8. […] செய்தி கிடைத்ததும் நத்தம் காலனி மற்றும் அருகாமை ஊர்களிலில் இருந்து மக்கள், தருமபுரி மருத்துவக் கல்லூரியில் குழுமி விட்டனர். நாளை காலை 9 மணிக்கு அங்கே இளவரசனது உடல் பிரேதப் பரிசோதனை செய்யப்பட இருக்கிறது. அந்த பிரேதப் பரிசோதனை துறையில்தான் இளவரசனது தந்தை வேலை செய்கிறார் என்பது துயரம் வாய்ந்தது. நத்தம் காலனி மக்களிடம் பேசிய போலிஸ் எஸ்.பி அஸ்க்ராகார்க் 144 தடை உத்திரவு போடப்பட்டிருப்பதை சுட்டிக்காட்டி விட்டு, இறுதி ஊர்வலத்திற்கு கூட்டமாக யாரும் செல்லக் கூடாது என்றும் பத்துபேர் மட்டும்தான் செல்ல வேண்டும் என்றும் கூறியிருக்கிறார். இதில் சம்பந்தப்பட்டவர்களை விசாரித்து நடவடிக்கை எடுப்பதாகவும் அவர் கூறியிருக்கிறார். இளவரசன் தற்கொலை செய்து கொண்டாரா, ரயிலில் பாய்ந்து தற்கொலை செய்தாரா, இல்லை கொலை செய்யப்பட்டாரா என்பது நமக்குத் தெரியவில்லை. பிரேதப் பரிசோதனை மற்றும் அடுத்த கட்ட விசாரணைகளில் அது உறுதியாகத் தெரியவரும். ஆனால் இளவரசனை அறிந்தவர்கள் அவர் தற்கொலை செய்திருப்பார் என்பதை பெருமளவு நம்பவில்லை. திவ்யாவின் ஊரான செல்லங்கொட்டாய் மற்றும் அருகில் இருக்கும் பெரியார் மேட்டுப்பட்டி, அரியாகுளம் போன்ற ஊர்களில் இருக்கும் வன்னிய சாதி வெறியர்கள் பட்டாசு வெடித்து கொண்டாடி வருகின்றனர். இருசக்கர வாகனங்களில் சென்று அருகாமை வட்டாரங்களில் தகவலை தெரிவித்துவிட்டு கூடவே பட்டாசையும் வெடித்து கொண்டாடி வருகின்றனர். இளவரசனது உடல் தருமபுரி மருத்துவக் கல்லூரி கட்டிடத்தில் அமைதியாக உறங்குகிறது. https://www.vinavu.com/2013/07/04/ilavarasan-death-photos-report/ […]

 9. தினமலர் போன்ற ஊடக விபசாரிகள் இதை தற்கொலை என்றெ பரப்பி வருகின்றனர்.

  • //தினமலர் போன்ற ஊடக விபசாரிகள் இதை தற்கொலை என்றெ பரப்பி வருகின்றனர்.//

   கொலை என்பதற்கு உங்களிடம் ஏதேனும் ஆதாரம் உள்ளதா? இல்லையெனில், அது வரை பொறுத்திருங்கள்…வினவை விட விபசாரித்தனம் செய்யும் portal எதுவும் இல்லை.

    • //இந்த ஆதார கேள்விய தினமலர நோக்கியும் கேக்கலாமே!//

     கண்டிப்பாகக் கேட்கலாம். “இளவரசனின் உடல் கண்டுபிடிக்கப்பட்டது…கொலையா, தற்கொலையா என்று ஆராயப்படுகிறது”…என்று இருந்திருக்க வேண்டும்….
     வினவின் தலைப்புகள் நன்றாக இருக்கின்ற மாதிரியும், தினமலரின் தலைப்புகள் மட்டமாக இருக்கின்ற மாதிரியும் பேசுகிறீர்கள்.
     ஜாதி வெறியைத் தூண்டுகிற மாதிரி, சதா சர்வகாலமும் எழுதும் வினவையும் கண்டியுங்கள்…

     This looks like Murder to me…Sad end to Ilavarasan. I was also reading somewhere that Ilavarasan’s side was also demanding money – earlier, to release Divya, which led to death of divya’s father. If that is true, no sympathies for this guy…and i will say God saved us from adding one more corrupt guy into the police system…

     • காலில் போடவேண்டிய செருப்பை தலையில் தூக்கி வைத்து நடக்கவைக்கும் வெறியர்களை சாதி வெறியர்கள் என்றுதான் அழைக்கமுடியும். அவர்களை சாதி பெருமை காத்த குலக்கொழுந்துகள் என்றா அழைக்கச் சொல்கிறீர்கள்?

      நீங்கள் ரீடிங் பண்ணியது மட்டும்தான் உண்மையா? எல்லா ரீடிங்கையும் எல்லா நிகழ்வுகளையும் ஒப்பிட்டு முடிவு செய்வதில்தான் அறிவின் பங்கு இருக்கிறது

   • ரயிலில் அடிபட்ட உடல் எப்படி இருக்கும் என்று அப்படி பட்ட உடல்களை பார்த்த மாத்திரத்திலேயே தெரிந்து விடும் . இந்த புகை படங்களை பார்த்த உடன் புரிகிறது , ஒரு
    pathologist வந்து தான் சொல்ல வேண்டும் என்பது இல்லை. இன்று ஹிந்து பத்திரிகையில் தலையங்கம் “காதல் திருமணம் செய்த தலித் தற்கொலை ” . சாவில் கூடவா ஜாதி பார்ப்பீர்கள் ? இதை விடவா ஊடக விபச்சாரம் இருக்க முடியும் ? ஜாதி வெறி பிடித்த
    ஸ்ரீ தருக்கு ஒரு கேள்வி , IPC என்பது தான் உங்களை போன்ற ஜாதி வெறியர்களுக்கு எதற்கோ சமன் . ஆனால் இறைவன் என்று ஒருவன் இருக்கின்றான் , நீங்கள் எதை விதைகிரிர்கலோ அதையே அறுபிர்கள் என்பது அவனது நியதி களில் ஒன்று .

    • //சாவில் கூடவா ஜாதி பார்ப்பீர்கள் ?//
     எதை வைத்து இவ்வாறு கூறுகிறீர்கள்? நான் எங்கே ஜாதி பார்த்தேன்?
     //ஸ்ரீ தருக்கு ஒரு கேள்வி , ஈPC என்பது தான் உங்களை போன்ற ஜாதி வெறியர்களுக்கு எதற்கோ சமன் . //
     எதை வைத்து இவ்வாறு கூறுகிறீர்கள்? என்னை உங்களுக்குத் தெரியுமா?
     I am a Brahmin. And, i follow ALL the rules without breaking even one. Never paid bribes in my life. Never broke a signal, Never cheated anyone, Never tolerated corruption (unlike MMS) and extremely dedicated to God. I have problem with Vinavu since their motive is bad. Hence i come to comment so other readers atleast know their intention. If someone makes as assumption that i am a “Jaadhi veriyan” without knowing me, its not my problem. People write bad about Dinamalar, Hindu etc…Dont you think Vinavu is spreading caste hatred?

     • jeyendra saraswathi is a bramin

      cho ramasami is also a bramin

      supuramani samy is also a bramin..

      above said people are brokers.. and sridhar also a bramin…

      pongada pokathavanugala… periya mayiru bramin… perusa pesa vanthutaanuga…thooo

    • இளவரசனின் உடல் கிடப்பதையும், மூளை சிதறிக் கிடப்பதையும் பார்த்தால், அவர் உட்கார்ந்திருந்து எழும் போது தடுமாறி தலையின் முன்பகுதி மட்டும் ரயில் இன்ஜினின் முன் பகுதி தட்டி சேதமடைந்து கீழே விழுந்து உருண்டு இருக்க வேண்டும், அப்பொழுது கைகள் புரண்டு முறிவும் சிராய்ப்பும் ஏற்ப்பட்டிருக்க வேண்டும்,மரணமும் ஏற்பட்டுள்ளது.மேலும் இன்ஜினின் முன் பகுதியில் அடிபட்டதற்கான தடயம் இருக்கவேண்டும். இன்ஜினின் முன் பகுதியை ஆய்வு செய்தால் தெளிவாகும்.மேலும் இளவரசன் அங்கு ஏன் வந்தார் ?? ஒரு நபர் தனியாக இரயில் தண்டவாளம் அருகே இருப்பதை யாரும் பார்த்து ஐயம் கொள்ளவில்லையா?? மர்மமாக உள்ளது!!

   • தினமலர் போன்ற மிக மட்டமான நாளிதழ் வேறு எதுவும் இல்லை. 2ஜி வழககில் 1.76 லட்சம் கோடிக்கு அத்தனை பூஜியம் போட்ட அந்தநாளிதழ், மற்ற உழல்களுக்கு போட வில்லையே.

    • திரு ஸரிதர் அவர்களுக்கு, தினமலர் பற்றி பேசினால் தாஙகள் வருத்தப்பட்டு தன்னிலை விளக்கம் தருவது ஏன்? இந்த அனைத்து ஜாதி வெறிக்கும் அடிப்பபடை, ஆரியர்களாகிய உஙகள் முன்னோர்கள் தான் என்பதை மறந்து விடாதீர்கள். “தீதும்நன்றும் பிறர் தர வாரா”. தாங்கள் உருவாக்கிய கடவுளும் மதமும், முடனம்பிக்கையும் தான் காரணம்.

     • ஏனெனில், தினமலர் செய்தியை நானும் படித்தேன். அதில், “அவர்தற்கொலை செய்து கொண்டிருக்கலாம் என போலீசார் கூறுகின்றனர்” என்றும், “ரயில் முன் பாய்ந்து தற்கொலை
      இந்நிலையில் தருமபுரி அரசு கலைக் கல்லூரியின் பின்புறம் ரயில் தண்டவாளத்தில் இளவரசன் பிணமாக கண்டெடுக்கப்பட்டார். தகவலறிந்த ரயில்வே போலீசார் உடலை மீட்டனர். இன்று மதியம் தண்டவாளம் அருகே தனது பல்சர் பைக்கி்ல் வந்ததகவும், பைக்கை நிறுத்திவிட்டு மதுகுடித்ததாகவும், பின்னர் ரயிலில் பாயந்து தற்கொ‌லை செய்ததாகவும் ரயில்வே போலீசார் தெரிவித்துள்ளனர். மேலும் அவரது சட்டை பையில் இரு கடிதங்கள் இருந்துள்ளதாக கூறப்படுகிறது.” என்றும் இருக்கிற்து. முதலில், செய்தி என்றால் என்ன என்று புரிந்துக் கொள்ளுங்கள்.

      Reporting what happened is News. It should be factual. It may be against your opinion also. Your personal opinion doesnt make news. What Dinamalar did was news reporting and what vinavu does is News Distortion by including their “Wants”, “Opinions” etc. So i said, please criticize Vinavu also, if you are criticizing Dinamalar. FYI, i am not a reader of Dinamalar. Because of vinavu’s comments, i went to read and understand.

      FYI: This is a link from Dinamalar.
      http://www.dinamalar.com/news_detail.asp?id=750998

      இதில், “தர்மபுரியில் காதல் திருமணம் செய்து கொண்டு, மர்மமான முறையில் உயிரிழந்த இளவசரனின் குடும்பத்தினர்கள் இன்று இடதுசாரி கட்சிகளுடன் இளவரசனின் பிரேத பரிசோதனை அறிக்கை குறித்து ஆலோசனை நடத்தினர் “, இவ்வாறு குறிப்பிட்டிருக்கிறார்கள்….”மர்மமான முறையில் உயிரிழந்த” என்று தெளிவாகக் கூறப்பட்டிருக்கிறது.

      • ஸ்ரீதர் அவர்களே, தினமலம் என்று இணைய வாசகர்களால் அழைக்கப்படும் தினமலரை நீங்கள் உச்சி மோந்து உம்மா கொடுப்பது உங்களது உரிமை. ஆனால் தினமலரை போற்ற வேண்டும் என்பதற்காக வினவை தொடர்ந்து தூற்றும் உங்களது கீழான நோக்கத்தை வன்மையாக கண்டிக்கிறோம்.
       இந்தக் கட்டுரையிலேயே,

       // இளவரசன் தற்கொலை செய்து கொண்டாரா, ரயிலில் பாய்ந்து தற்கொலை செய்தாரா, இல்லை கொலை செய்யப்பட்டாரா என்பது நமக்குத் தெரியவில்லை. பிரேதப் பரிசோதனை மற்றும் அடுத்த கட்ட விசாரணைகளில் அது உறுதியாகத் தெரியவரும். ஆனால் இளவரசனை அறிந்தவர்கள் அவர் தற்கொலை செய்திருப்பார் என்பதை பெருமளவு நம்பவில்லை.//

       என்றுதானே குறிப்பிட்டுள்ளோம். இதில் உண்மையை திரித்தல், திசைதிருப்புதல் எங்கே இருக்கிறது? முதலில் உங்களது அயோக்கியத்தனத்திறக்கு மன்னிப்பு கேளுங்கள். இல்லையேல் அயோக்கியன் என்பதை ஒத்துக்கொள்வதாக ஆகிவிடும். நன்றி

       • //இதில் உண்மையை திரித்தல், திசைதிருப்புதல் எங்கே இருக்கிறது? முதலில் உங்களது அயோக்கியத்தனத்திறக்கு மன்னிப்பு கேளுங்கள்.//
        “இளவரசன் மரணம் : திவ்யாவின் தாலியறுத்த பா.ம.க சாதி வெறியர்கள் !” – இவ்வாறு ஒரு தலைப்புடன் எழுதியது, வினவா அல்லது நானா?
        //தினமலரை போற்ற வேண்டும் என்பதற்காக வினவை தொடர்ந்து தூற்றும் உங்களது கீழான நோக்கத்தை//நான் தினமலர் வாசகன் இல்லை என்று முன்பே கூறிவிட்டேன். உங்களால் தான் நான் அங்கே சென்றேன். உங்கள் இதயத்தின் மேல் கை வைத்து/இல்லை குர்ரான் மீது கை வைத்து சொல்லுங்கள்,நீங்கள் நடுநிலையானவர்களா? சாதி வெறியை நீங்கள் பரப்புவதில்லை?
        இன்னொன்றையும் குறிப்பிட விரும்புகிறேன்..நீங்கள், உங்களைத் தூற்றும் மறுமொழிகளையும் ப்ரசுரிக்கும் குணத்தை நானே முன்பு பாராட்டி இருக்கிறேன். இந்த இளவரசன் விஷயத்தில்,நீங்கள் ஒரு தலைப் பட்சமாகத்தான் நடந்து கொள்கிறீர்கள்…

        • ஸ்ரீதரய்யா நீங்கள் இவ்வளவு பெரிய அறிவாளியா, ஆச்சரியமாக இருக்கிறது! திவ்யாவை இளவரசனிடமிருந்து பிரித்து அவரை மிரட்டி இனி கணவனோடு பேச மாட்டேன் என்று பேச வைத்தது பாமகவினர்தான். இது எல்லா டிவி களிலும் வந்தது. அதாவது திவ்யாவை கூட்டி வந்து சுற்றி நின்றது எல்லாம் பாமகவினர்தான். இளவரசன் தற்கொலை செய்து கொண்டார் என்பது உண்மையானால் திவ்யா அப்படி பேசியதால்தான் அந்த நிலைக்கு அவர் போனார். அதன்படி தற்கொலையை தூண்டிவிட்டதற்கு முழுமுதற்காரணமே பாமகவினர்தான். அதன்படி திவ்யாவின் தாலியறுத்த பாமக என்று போட்டது எப்படி தவறு? அடுத்து இளவரசன் கொலை செய்யப்பட்டார் என்றால் அதை பாமகவினர் அன்றி வேறு யாரும் செய்வதற்கான முகாந்திரமே இல்லை. ஏனெனில் திவ்யா – இளவரசனை பிரிக்க வேண்டும் என்று கருத்திலும், களத்திலும் தீயாய் வேலை செய்தவர்கள் அவர்களே அன்றி வேறு யாருமல்ல. அடுத்து இளவரசன் மரணத்திற்கு நேரடியாகவோ மறைமுகமாகவோ காரணம் பாமகவினர்தான் என்பது உலகறிந்த ஒன்று உங்களுக்கு தெரியவில்லை என்றால் ஒன்று செய்யலாம். திவ்யா இளவரசன் இருவரும் இணைந்து வாழவேண்டும் என்று பாமக செய்த வேலைகள், பேச்சுக்களுக்கு ஆதாரம் கொடுங்கள்.

 10. செத்துப் போக வேண்டுமென்கிற வைராக்கியத்தோடு 14 நாட்கள் ஆகாரம் எடுத்துக் கொள்ளாமல், நீர் அருந்தாமல் மெல்ல மெல்லக் கண்ணெதிரே அமைதியாக சாவைத் தழுவிக் கொண்ட ரத்த உறவினரின் மரணத்தை 5 நாட்கள் உடனிருந்து பார்த்து அடைந்த பதற்றத்தையும், பரிதவிப்பையும் விட நூறு மடங்கு அதிக உணர்ச்சியை சுமார் 15 ஆண்டுகளுக்குப் பின் ஏற்படுத்தியுள்ளது இந்தக் காதலும், பிரிவும், மரணமும். சாதிவெறி எப்போதும் ஆத்திரமூட்டி இருக்கிறது – இப்போது கூட்டம் கூட்டமாக மலப்புழுக்கள் உடலில் ஊர்வதற்கொப்பான அருவெறுப்பை உண்டாக்குகிறது.

  இந்தப் பையனுக்கு எத்தனை கனவுகளும் ஆசைகளும் இருந்திருக்கும்? சின்னப் பையன், இன்னும் எத்தனையோ பத்தாண்டுகள் வாழ்ந்திருக்க வேண்டியவன். அந்தப் பெண்ணும் இவனும் திருமணம் முடிப்பது என்று தீர்மானித்த போது எப்படியெல்லாம் மகிழ்ந்திருப்பார்கள்… இன்று அத்தனையும் பொசுக்கப்பட்டு விட்டது. ராமதாசும் அன்புமணியும் காடுவெட்டியும் நேற்றிரவு மகிழ்ந்திருப்பார்கள். தைலாபுரத்தில் கொண்டாட்டங்கள் நடந்திருக்க வேண்டும். எல்லாம் சில ஆயிரம் ஓட்டுக்களுக்காக. த்தூ..

  ராமதாசு உள்ளிட்டவர்கள் சாதிவெறியர்கள் மட்டுமல்ல, இவர்கள் சமூக விரோதிகள். கொலைகாரர்கள். முற்றாகப் புறக்கணிக்கப்பட்டு தண்டிக்கப்பட வேண்டியவர்கள்.

  அண்ணல் பொட்டிலடித்தது போல் சொல்லிச் சென்றார், “சாதி தான் சமூகமென்றால் வீசும் காற்றில் விஷம் பரவட்டும்” என்று. நினைவுக்கு வருகிறது.

 11. very sad ..all these people like ramadoss,his son and all the criminals should be hanged together.ilavarasan ,u r the real hero…….i was very shocked by hearing this sad news.r we living in tamilnad.let this caste should be drowned,all the human beings r having blood like u only..mr.illavarasan u r killed by castesim devil people… ur braveness will shine in this world..once again u r the real hero… hats off to u……..

 12. இளவரசன் ‍ திவ்யா காதல் தம்பதியினரை துரத்தி, துரத்தி பிரித்து, இன்று இளவரசனையும் கொன்ற பாமக சாதிவெறியர்களுக்கு எனது கடுமையான கண்டனங்கள்.

 13. இது கேடுகெட்ட போக்கிலித்தனம். காவல்துறை வேலைக்குப் போகப் பார்க்கும் இளவரசனை அழிப்பதின் மூலம் அந்தக் குடும்பத்தை நாதியற்றதாக ஆக்க முணைந்ததகக் காணமுடிகிறது.எங்கே திவ்யா பிற்காலத்தில் மனம் மார்டுவாரோ என்று அஞ்சி இப்படி நடக்க வாய்ப்பிருக்கிறது.பாவம் பெண்மை. போர் இன்னும் தேவைப்படுகிறது.

 14. நெஞ்சம் பொறுக்கவில்லை…, தன்து அரசியல் சுயலாபத்துக்காக காதலைப் பிரித்து பல உயிர்களை திண்ணும் சாதி வெறிப் பிடித்த இந்த சாக்கடை புழுகள் உயிரோடு இருக்கும் போதே புழு பிடித்துதான் சாவார்கள் .

 15. தேடி சோறு நிதம் தின்று என்று பாடிய பாரதியும் இல்லை
  எல்லா உயிகளும் இன்புற்றிக்க வேண்டி வேறொன்று வேண்டேன் பராபரமே என்று பிரார்த்தித்த வள்ளலாரும் இல்லை

  மானுடம் பற்றி பேச மறுக்கும் மனிதர்களால்
  தமிழன் தளர்ந்து விட்டானோ ?
  நீதி தவறிய நிலைக்கு தள்ள பட்டானோ?

  உயிர் குடிக்கும் ஊழல் பெருச்சாளிகளின்
  உபயோகமட்ட்ற இந்த சமுகத்தில்
  இளவரசன்கள் இரையாகி போகின்றனரோ ?

  உண்மை இறந்திட்ட்ரோ ?

 16. “பேர் கொண்ட பார்ப்பான் பிரான் தன்னை அர்ச்சித்தால்
  போர் கொண்ட நாட்டுக்குப் பொல்லா வியாதியாம்
  பார் கொண்ட நாட்டுக்குப் பஞ்சமும் ஆம் என்றே
  சீர் கொண்ட நந்தி தெரிந்து உரைத்தானே.”
  – ஆசான் திருமூலர் –

  தம் பெயரில் மட்டுமே(பிறப்பால்) பார்ப்பான்/ பிராமணன்/ அந்தணன் என்போர் எம்பிரானை அர்ச்சனை செய்யத் தகுதியற்றவர்கள். அப்படி அவர்கள் செய்தால் அந்த நாட்டுக்கும், அரசனுக்கும் தாங்கொணா வேதனைகளும், நாட்டு மக்களுக்கும் பொல்லாத வியாதிகளும், பஞ்சமும் வந்துசேரும் என்பதை தன்னாசானான சித்தபெருமான் நந்தீசர் உரைத்ததாகக் கூறுகிறார் ஆசான் திருமூலர். இதன் மூலம் ஆசான் திருமூலர் சொல்வது பிறப்பால் / பெயரால் யாரும் இறையை அர்ச்சிக்கும் தகுதியைப் பெறமாட்டார். மெய்யாக அறவழியில் நிற்கும் அனைவருக்கும் இறையை அர்ச்சிக்கும்(பூசிக்கும்) தகுதியுண்டு. அவர்களே ஈற்றில் இறையுடன் இரண்டறக் கலக்க வல்ல ‘அறவாழி அந்தணர்’ (சித்தர்/ஞானிகள்) ஆவார்கள்.

 17. இலவரசன் மரனாம் என்னை மனம் வருத்தம் அடய வைதுல்லது இதர்க்கெல்லம் பா.ம.க பதில் சொல்ல வென்டும்.

விவாதியுங்கள்

உங்கள் மறுமொழியை பதிவு செய்க
உங்கள் பெயரைப் பதிவு செய்க