privacy

about us

write

contact

shop

புதிய ஜனநாயகம்

புதிய கலாச்சாரம்

e-books

Global Influence

Communication

Legal Agreement

முகப்புஉலகம்அமெரிக்காஅமெரிக்காவை அதிர வைத்த மோடி எதிர்ப்பு ஆர்ப்பாட்டம் !

அமெரிக்காவை அதிர வைத்த மோடி எதிர்ப்பு ஆர்ப்பாட்டம் !

-

modi in us 700 pix
வினவு ஃபேஸ்புக் பக்கத்தில் வெளியிடப்பட்ட சுவரொட்டி!

Modi fail (6)சிலிக்கான் வேலியில் மோடி கிளப்பும் விளம்பரப் புழுதி, நாளிதழ்களை கறையாக்கி வருகிறது. கறையும், புழுதியும் நல்லதல்ல என்றாலும் மோடி ஆண்டையின் காலில் விழுந்து கிடக்கும் ஊடகங்கள் சலிக்காமல் பஜனையை கிளப்பி வருகிறார்கள்.

மோடியை புகைப்படம் பிடிப்பதிலிருந்து, ஆட்களை அழைத்து வருவது, உள்ளூர் சில்லறை மற்றும் மொத்த விற்பனை பிரமுகர்களை காட்டுவது, வசனங்களை தயாரிப்பது, ஊடகங்களில் மானே தேனே போட்டு எழுதிக் கொடுப்பவது வரை பெரும்படையே அங்கும் இங்கும் வேலை செய்கிறது. ஆனாலும் ஒரு குற்றவாளியை இப்படி வாஷிங்டன் சென்ட் போட்டு மறைக்க முடியுமா?

ஆர்.எஸ்.எஸ், மோடி, பா.ஜ.க வகையறாக்களை ஆதரிக்கும் என்.ஆர்.ஐக்களைப் போலவே எதிர்க்கும் மக்களும் அங்கிருக்கிறார்கள். இது மோடியின் ஒவ்வொரு வெளிநாட்டுப் பயணத்திலும் நடந்து வருகிறது என்றாலும் ஊடக துப்பறியும் புலிகள் எதுவும் இதை கண்டுகொள்வதில்லை.

அமெரிக்காவிலும் மோடியின் கயமைத்தனத்தை எதிர்க்கும் இந்தியர்களும் பிற நாட்டவரும் குறிப்பிடத்தக்க அளவில் இருக்கின்றனர். “சிலிக்கான் வேலியில் இந்திய மக்கள் அமோக வரவேற்பு” என்று ஊடகங்களில் இன்று காட்டப்பட்டிருக்கும் தலைப்புச் செய்தியை கவனியுங்கள். இது முற்றிலும் மோடியின் விளம்பரப் பிரிவு தயாரித்து நடத்தும் மேடை நாடகம் அன்றி வேறல்ல.

Modi fail (3)
பாசிச மோடியை வரவேற்கவில்லை!

இந்த நாடகத்திற்காக சான் ஜோசில் இருக்கும் எஸ்.ஏ.பி மையத்திற்கு மோடி வரும் போது ஆர்.எஸ்.எஸ் அம்பிகளின் மோசடி விளம்பர நாடகத்தை அம்பலப்படுத்தும் விதமாக நூற்றுக்கணக்கான மக்கள் மோடிக்கு எதிர்ப்பு தெரிவித்து ஆர்ப்பாட்டம் நடத்தினர். விண்ணதிரும் முழக்கங்களும், கடலளவு பதாகைகளும் நிரம்பிய அந்த ஆர்ப்பாட்டத்தை காணக் கண் கோடி வேண்டும்.

இந்த ஆர்ப்பாட்டத்தில் நரவேட்டை மோடியின் வரலாறு, புள்ளிவிபரங்கள், வெறுப்புணர்வு, சகிப்பின்மை, சிறுபான்மையினர்க்கு எதிரான துவேசம் அனைத்தும் தோலுரிக்கப்பட்டன. இது மோடி அண்ட் கோ எதிர்பாராத திருப்பமாக அமைந்து விட்டது.

Modi fail (4)
மோடி: இந்தியாவின் பிரதம கொலையாளி!

ஊடகங்கள் மற்றும் போலிஸ் மதிப்பீட்டின் படி மோடி எதிர்ப்பு ஆர்ப்பாட்டத்தில் 3000-த்திற்கும் மேற்பட்ட மக்கள் கலந்து கொண்டனர். இந்த ஆர்ப்பாட்டத்தை முன்னின்று நடத்திய நீதி மற்றும் பொறுப்புணர்வுக்கான கூட்டமைப்பை தாண்டி பல்வேறு இயக்கங்கள், குழுக்கள் அனைவரும் கலந்து கொண்டனர். குறிப்பாக சீக்கிய மக்களைச் சொல்லலாம்.

“நாங்கள் எதிர்பார்த்ததை விட மக்கள் அதிகம் கலந்து கொண்டது ஆச்சரியமளிக்கிறது” என்கிறார் கூட்டமைப்பின் பஜன் சிங். இதற்கென பல்வேறு நகரங்களில் இருந்தும் புறப்பட்டு வந்திருக்கின்றனர். இவை அனைத்தும் மோடியின் கிரிமினல் வரலாற்றின் மேல் மக்கள் கொண்டிருக்கும் கோபத்தைக் காட்டுகிறது.

Modi fail (2)முஸ்லீம்கள், கிறித்தவர்கள், தலித்துக்கள், பெண்கள் மீது ஆர்.எஸ்.எஸ் கும்பலும் மோடியின் நிர்வாகமும் தொடுத்திருக்கும் தாக்குதலை கண்டித்து மக்கள் ஆர்ப்பாட்டத்தில் பேசினர். அமெரிக்காவின் உள்ளூர் அரசியல் பிரமுகர்கள் இந்த ஆர்ப்பாட்டத்தை அதிகம் கண்டுகொள்ளவில்லை. ஓரிருவர் பெயரளவுக்கு அறிக்கைகள் விட்டதோடு சரி. என்ன இருந்தாலும் அமெரிக்க முதலீடு இந்தியா வந்து அள்ளிக் கொண்டு போவதற்கு மோடியை விட்டுக் கொடுக்க முடியாது அல்லவா?

ஆர்ப்பாட்டத்தில் பேசியவர்கள் மோடியின் லீலைகளை பிட்டுப்பிட்டு வைத்தனர். டிஜிட்டல் இந்தியாவுக்காக உருகும் மோடி அதே டிஜிட்டல் உலகில் அவரை எதிர்த்து எழுதியவர்களை கைது செய்த அயோக்கியத்தனத்தை ஒருவர் பேசினார். என்.ஜி.வோக்கள் மற்றும் அம்னஸ்டி அமைப்பு, கிரீன் பீஸ்ஸுக்கு எதிரான மிரட்டலை மற்றொருவர் விளக்கினார். குஜராத் இனப்படுகொலை தொட்டு பல்வேறு வகைகளில் இந்திய மக்கள் கொல்லப்படுவதையும் அதில் மோடி மற்றும் சங்க பரிவாரத்தின் பங்கையும் சிலர் பேசினர்.

modi fail 7
“எங்களது பெயரில் வன்முறை கூடாது” – மோடியை எதிர்க்கும் குஜராத்தின் இந்துக்கள்!

மோடியை ஆரத்தழுவி கைகுலுக்கிய ஃபேஸ்புக் முதலாளி மார்க்கையும் மக்கள் விட்டு வைக்கவில்லை. “மார்க் உங்கள் கைகளை கழுவுங்கள்” என்று கிருமி நாசினி பாட்டில்களை அவருக்கு அனுப்பி வருகின்றனர். 2000 முசுலீம்கள் கொலை செய்த பாதகச் செயலுக்கு குற்றம் சாட்டப்பட்டவரோடு என்னய்யா குலுக்கல் என்று இதுவரை 250 பாட்டில்கள் அனுப்பப்பட்டிருக்கின்றன.

மோடியின் விளம்பர ஜோடனைகள் ஆரம்பமாகிய உடனேயே இந்த எதிர்ப்பு இயக்கம் #ModiFail campaign ஆரம்பித்து விட்டது. இதை தன்னார்வத் தொண்டு நிறுவனங்கள், மனித உரிமை, ஜனநாயக, மதச்சார்பற்ற இயக்கங்கள் அனைத்தும் நடத்தியிருக்கின்றன. இந்த ஆர்ப்பாட்டத்தை இந்திய , அமெரிக்க அரசுகள் விரும்பாமல் இருந்தாலும், இரு நாட்டு ஊடகங்கள் கண்டு கொள்ளாமல் இருந்தாலும் இந்த எதிர்ப்பை மறைக்க முடியாது.

Modi fail (1)வரலாற்றின் குப்பைத் தொட்டியில் குந்தியிருக்க வேண்டிய இந்த குற்றவாளியை இங்கு மட்டுமல்ல எங்கும் எவரும் ஏற்க மாட்டார்கள் என்பதையே சிலிக்கான் வேலி ஆர்ப்பாட்டம் உணர்த்துகின்றது.

Modi fail (5)

மேலும் படிக்க

Massive protests mark Modi’s visit to Silicon Valley

 1. எதாவது புதுசா சொல்லுங்க. இந்த கொலைகாரன் பட்டம் கேட்டு சலிச்சுப்போச்சு. மோடியப்பத்தி புகழ்ச்சியா சொன்னா உடனே கொலைகாரன் கொலைகாரன்னு அதே பல்லவி. மொக்கயா இருக்கு. இவர விட்டா கதியில்லை இந்தியாவிற்க்கு. இங்க இருக்குற நாங்க சொல்றோம். ஏதோ வெள்ளக்காரியும் சப்பமூக்கி சைனாக்காரியயும் போட்டாவுல போட்டு எதிர்ப்பாம் எதிர்ப்பு.

 2. இலங்கைக்கு எதிராக “வைகோ” சென்னையில் கூப்பாடு போடுவதைப்போலத்தான் இதுவும்… ஒரு மசுருக்கும் உதவாது… பல லட்சம் இந்தியர்கள் இருக்கும் அமெரிக்காவில், நூறு ________ கொடிபிடித்தால் என்ன ஆகப்போகிறது… ஓபாமா இந்தியா வரும் பொழுதும் ஆயிரத்துக்கும் மேற்ப்பட்டோர் இந்தியா முழுவது கொடி பிடித்தனர.. அதனால் என்ன ஆனது பெரிதாக??? இது போல போராட்டங்கள் வினவு மாதிரி பசங்களுக்கு வேண்டுமானால் நிறைவை தரலாம்.

 3. இன்னும் அரை டவுசர் போட்டுகிட்டு பேசிகிட்டேயிருங்க,சீக்கிரம் வளர்ர மாதிரி எண்ணமே இல்லையா ”மசுருக்கும்”,”பசங்களுக்கு”இப்படி எழுதுனா நல்லாலா வளர்ந்துருவீங்க.

 4. மோடியை பற்றி ஒரு சில முஸ்லிம் சமூகத்தோட மனோபாவமே மாறிகிட்டு வருது. இன்னும் கொஞ்சம் நாளில் எல்லா முஸ்லிம்கள் கூட நாளடைவில் மோடியை ஆதரித்தாலும் ஆதரிப்பார்கள். காங்கிரேசை விட பிஜேபி மேல் என்று முஸ்லிம்கள் நினைகிறார்கள். இன்னும்
  எத்தனை வருஷத்திற்கு RSS பேரை சொல்லி மோடி எதிர்பாளர்கள் பிழைப்பு நடத்துவார்களோ.

 5. கிச்சா மோடிய முஸ்லீம்க ஏத்துக்கறது இருக்கட்டும் ஆர்.எஸ்.எஸ். டவுசர் பசங்களும், அத்வானி மாதிரி சீனியர் கட்சி காரனுங்களுமே ஏத்துக்கலையே….என்னமோ போ…

 6. ஏதோ மோடி வந்த பின்னர் தான் அந்த மாநிலத்தில் அங்கு மத கலவரம் ஏற்பட்டது போன்ற மாயை உருவாக்கபடுகிறது .

  மோடி அருகாமை மாநிளைங்களுக்கு போலீஸ் உதவி தாருங்கள் என்று கேட்ட பொது மறுத்த மற்ற மாநிலங்கள் பற்றி யாரும் எழுதுவது இல்லை

  மத வியாபாரம் நன்றாக நடக்க வில்லை என்று கிருத்துவ மக்களுக்கு கவலை. இந்தியா மற்றும் இந்து மதத்தின் மீது ஒரே தவறான அபிபிராயத்தை ஏற்படுத்த வேண்டும் எனபது தான் நோக்கம். இந்தியா என்றாலே ரேப் என்று இந்தியாவில் நடக்கும் ரேப்புகளை எப்போதும் ஹைளைட்டில் ந்யூஸ் போடுவார்கள். விண்வெளி வெற்றியை பிச்சைகாரனுக்கு இது தேவையா என்று ஏகடியம் செய்து செய்து போடுவார்கள்.

  பல இளைஞர்களின் வாழ்கையை சீரழித்த மத குருமார்களை மன்னித்து விடுதலை அளித்த வாடிகனின் செயலை எதிர்த்து போப்புக்கு எதிராக ஆர்பாட்டம் செய்தார்களா?

  தார்மீக அடிப்படையில் மத கலவரத்திற்கு காரணம் மோடி என்று கூறினால் , ஆப்கானிஸ்தான் மீதும் ஈராக் மீதும் போர் தொடுத்த அமேரிக்கா கொன்று குவித்த இசுலாமியர்கள் எத்துனை ? அவர்களுடைய தவறான போரினால் , ஈராக் அழிந்தது சிரியாவும் அழிகிறது. அப்படிப்பட்ட அமெரிக்காவில் வாழும் இசுலாமியர்கள் மோடிக்கு எதிராக கோடி பிடிக்கிறார்கள் எனபது நகைப்புக்கு உரியது .

 7. Thiru Raman avargaley,yengaloda paarvai Hindu mathathu mela irukunnu neenga soldra vaadham, pechalavula kuda yedupadalaye..Modi ngra mohamoodi neenga soldra India naatoda iyarkai valangala, muthalidundra perula velinaatuku thara varkuran, mannin valam yen makkalukey Chavez solluvaru, inga yen makkaluku Hindu madham, desappatru Avana selvamella ulnattu matrum velinaatu mudhalalingalukku..Neenga unga madhatha kaapathitey irunga, kadaisi varaikum, naanga samooga iyangiviyalloda pookuku yetha valimuraiya thedikirom.. Yetho yedathula Muslim Karan terrorist na, yenga unga naatu Muslim ah adika poringa. Yengala poruthavara, madhatha munnadi niruthi arasiyal pandravan. Athivum 2500 ponathu mela kal potu ukamtruka modi, yepavum kedi tha….. Ulaga maha kedi..

விவாதியுங்கள்

உங்கள் மறுமொழியை பதிவு செய்க
உங்கள் பெயரைப் பதிவு செய்க