முதலாளித்துவம் – ஒரு பேய்க்கதை ! – கருத்துப் படங்கள்

2
56

முதலாளித்துவம் –  ஒரு பேய்க்கதை !

முதலாளித்துவத்தின் இலாப வெறிக்கு இயற்கை அழிக்கப்படுகிறது ! எங்கும் காற்று மாசுபாடு, நீர் மாசுபாடு ! மனிதர்கள் வாழத் தகுதியற்ற இடமாக பூமி மாற்றப்படுகிறது !
நன்றி: cartoon movement ஓவியர்: Maram Heshan

 

கோடிக்கணக்கான மக்கள் வீடில்லாமல் இருக்கையில், பல வீடுகள் கட்டப்பட்டு விற்கப்படாமல் தேங்கி நிற்கின்றன. இது தான் முதலாளித்துவத்தின் இயல்பான பண்பு. இதுவே முதலாளித்துவத்தை வீழ்ச்சியை நோக்கி உந்தித் தள்ளும் அதன் உள்முரண்பாடு.

 

திருடப்பட்ட நமது உழைப்பு தான் மூலதனமாக முதலாளிகளின் வசம் குவிந்திருக்கிறது!. நமது உரிமையை நாம் கேட்கும் போது, அவர்கள் நம்மையே குற்றஞ்சாட்டுகிறார்கள்!

 

டந்த 2008ம் ஆண்டு ஏற்பட்ட பொருளாதாரப் பெருவீழ்ச்சிக்குப் பின்னர் தான் மார்க்ஸின் மூலதனத்தில் பொதிந்திருக்கும் உண்மை  முதலாளித்துவவாதிகளின் மண்டையில் உறைத்தது! வால்வீதி எழுச்சியின் போது அதனை எண்ணி பயங்கொள்ளச் செய்தது!
ஓவியர்: கார்லோஸ் லடூஃப் ( Carlos Latuff ) – பிரேசில்

 

2008-ம் ஆண்டு அமெரிக்க பொருளாதார நெருக்கடியின் போது திவாலான கோல்டுமென் சாக்ஸ் எனும் முதலீட்டு வங்கி நிறுவனத்திற்கு அமெரிக்க அரசு பண உதவி செய்து தூக்கிவிட்டது. அந்நிறுவனத்தால் திவாலான மக்கள் நடுத்தெருவில்! நம்புங்கள் முதலாளித்துவம் வண்ணமயமானது !
நன்றி: cartoon movement ஓவியர்: எலிக்கோட்ரிஸ்ட்

 

முதலாளித்துவ வெறியாட்டத்தின் கோர விளைவுகளிலிருந்து மீள ஒரே தீர்வு – கம்யூனிசமே !

_____________

கார்ல் மார்க்சின் மூலதனம் நூல் – 150 வது ஆண்டு ! ரசியப் புரட்சி – 100 வது ஆண்டு !!
சென்னையில் மாபெரும் கூட்டம்

19 நவம்பர், 2017 மாலை 4:00 மணிக்கு, ஒய்.எம்.சி.ஏ அரங்கம், நந்தனம், சென்னை – 600 035.

நண்பர்களே,

ரசியப் புரட்சி 100-ம் ஆண்டு, கார்ல் மார்க்சின் மூலதனம் நூலின் 150-வது ஆண்டு விழா சிறப்புக் கூட்டம், பருவமழை காரணமாக தள்ளிவைக்கப்பட்டதை அறிவீர்கள். அந்நிகழ்ச்சி எதிர்வரும் நவம்பர் 19, ஞாயிறு அன்று அதே இடத்தில் நடத்தப்படவுள்ளது. அனைவரும் வருக.

பெரும் பொருட்செலவுடன் நடைபெறும் இக்கூட்டத்திற்கு நன்கொடை தாருங்கள். அனைவருக்கும் அனுமதி இலவசம்தான். இங்கே நன்கொடைக்காக டிக்கெட் வடிவத்தை வெளியிட்டிருக்கிறோம். மனித குலத்தின் உலகு தழுவிய மாற்றம்- முன்னேற்றம் – புரட்சியின் குறியீடான ரசியப் புரட்சியின் இந்நிகழ்வு நன்கொடைச் சீட்டுக்களுக்கு ஐந்து பெருங் கடல்களின் பெயர்களை வைத்திருக்கிறோம். ஆதரவு தாருங்கள்!

இந்தியாவில் வங்கிக் கணக்கு வைத்திருப்போர் மட்டுமே நன்கொடை அனுப்ப இயலும். டெபிட் கார்டு, கிரெடிட் கார்டு, நெட்பேங்கிங் மூலம் பணம் அனுப்பலாம். அனுப்புவதற்கு PayUmoney பட்டனை அழுத்தவும். வெளிநாடுகளில் வங்கிக் கணக்கு வைத்திருப்போர் எமது வங்கிக் கணக்கிற்கு நேரடியாக பணம் அனுப்பிவிட்டு, விவரத்தை உடன் அறியத்தரவும். நன்றி

சந்தா

2 மறுமொழிகள்

    • பிழைக்கு வருந்துகிறோம். சுட்டிக் காட்டியமைக்கு நன்றி ! பிழை திருத்தப்பட்டது

விவாதியுங்கள்

உங்கள் மறுமொழியை பதிவு செய்க
உங்கள் பெயரைப் பதிவு செய்க