கிருஷ்ணகிரி மாவட்டம் ஓசூர் தாலுகாவுக்கு உட்பட்ட பாகலூருக்கு அருகிலுள்ளது பெளத்தூர் கிராமம். அங்குள்ள அரசு ஆண்கள் மேல்நிலைப்பள்ளியில் 1500 மாணவர்களுக்கு மேல் படிக்க வேண்டிய பள்ளியில் தற்போது சுமார் 700-க்கும் குறைவான மாணவர்களே உள்ளனர்.

இதற்குக் காரணம், இந்தப் பள்ளியை முறையாக பராமரிக்கப்படாததால் பாழடைந்த கட்டிடம் போல் காட்சி அளிக்கிறது. மேலும் இங்கு புதர்கள் மண்டி கிடக்கின்றன. சுற்றுச்சுவர் மிகவும் உயரம் குறைவாக இருப்பதால் மாணவர்கள் சுவர் ஏறி குதித்துச் செல்கின்றனர். கழிப்பறை வசதிகள் மிக மோசமான நிலையில் உள்ளது. இதனை கண்டித்து மக்கள் அதிகாரம் சார்பாக கண்டன ஆர்ப்பாட்டம் பாகலூர் சர்க்கிளில் நடைபெற்றது.

17.9.2020 மாலை 4 மணியளவில் நடைபெற்ற இந்த ஆர்ப்பாட்டத்திற்கு மக்கள் அதிகாரத்தின் பாகலூர் பகுதி அமைப்பாளர் தோழர் ரவிச்சந்திரன் தலைமை தாங்கினார். அந்த அரசுப் பள்ளியில் படிக்கும் ஒரு மாணவரின் தந்தை திரு அரிஸ்பாபு என்பவர் இந்த ஆர்ப்பாட்டத்தில் கலந்து கொண்டு தனது கண்டனங்களை பதிவு செய்தார். தோழர் சொன்னப்பா(IYF), திரு ராமசாமி (விவசாயிகள் சங்கம்), தோழர் ஜெயராம் (மக்கள் அதிகாரம்), தோழர் பரசுராமன் (புதிய ஜனநாயகத் தொழிலாளர் முன்னணி) ஆகியோர் கண்டன உரையாற்றினர். இறுதியாக தோழர் ராமசாமி (மக்கள் அதிகாரம்) நன்றியுரையாற்றினார்.

தகவல் :
மக்கள் அதிகாரம், ஓசூர்

விவாதியுங்கள்

உங்கள் மறுமொழியை பதிவு செய்க
உங்கள் பெயரைப் பதிவு செய்க