குடிநீர் தேக்க தொட்டியில் மலம் – ஆதிக்கசாதி திமிர்! | மருது வீடியோ

புதுக்கோட்டை சாதிய வன்கொடுமை, நம்ம ஸ்கூல் திட்டம் போன்றவற்றை பற்றி ரெட் பிக்ஸ் செய்திஊடகத்திற்கு அளித்த பேட்டியில் விளக்குகிறார் மக்கள் அதிகாரம் அமைப்பின் மாநில செய்தித்தொடர்பாளர் மருது அவர்கள்…

புதுக்கோட்டை மாவட்டம் முத்துக்காடு என்ற ஊரில் மக்கள் போராடி பெற்ற நீர்தேக்க தொட்டியில் மலம் கலந்த கொடூரம். குடிநீர் தொட்டியில் சிறுநீர் கழிப்பது, மலம் கழிப்பது, கழிவு பொருட்களை கொட்டுவது போன்ற தீண்டாமை செயல்கள் சமூகத்தில் இன்றும் நடந்து கொண்டுதான் இருக்கிறது. இதற்கெதிராக பல வழக்குகளும் போலீசுத்துறையால் பதிவு செய்யப்படுகிறது. ஆனால், இக்குற்றங்களில் ஈடுபட்ட ஒருவராது தண்டிக்கப்பட்டிருக்கிறார்களா என்பதுதான் கேள்வி. தாழ்த்தப்பட்ட மக்கள் பயன்படுத்தும் குடிநீர் தொட்டியில் மலம் கழித்துவிட்டு வருவதுதான் மேல்சாதியா?. கடுமையான நடவடிக்கை எடுக்காமல் இந்த ஆதிக்கசாதி பார்ப்பனிய மனோபாவத்தை ஒழிக்க முடியாது.

புதுக்கோட்டை சாதிய வன்கொடுமை, நம்ம ஸ்கூல் திட்டம் போன்றவற்றை பற்றி ரெட் பிக்ஸ் செய்திஊடகத்திற்கு அளித்த பேட்டியில் விளக்குகிறார் மக்கள் அதிகாரம் அமைப்பின் மாநில செய்தித்தொடர்பாளர் மருது அவர்கள்…

காணொலியை பாருங்கள்! பகிருங்கள்!!

விவாதியுங்கள்

உங்கள் மறுமொழியை பதிவு செய்க
உங்கள் பெயரைப் பதிவு செய்க