காசா பகுதியில் உள்ள பாலஸ்தீன மக்களை தொடர்ந்து 25-வது நாளாக இஸ்ரேலிய ராணுவம் தாக்கி வருகிறது. தற்போது வரை 8,000-க்கும் மேற்பட்ட பாலஸ்தீன மக்கள் படுகொலை செய்யப்பட்டுள்ளனர்.

இஸ்ரேலிய இராணுவ செய்தித் தொடர்பாளர் டேனியல் ஹகாரி (Daniel Hagari) பாலஸ்தீன மக்களை காசாவின் தெற்கே உள்ள ‘பாதுகாப்பான பகுதிக்கு’ செல்லுமாறு கூறினார். அவ்வாறு கூறிவிட்டு காசாவின் தெற்கு எல்லை நகரமான ரஃபாவில் கூட இஸ்ரேல் தொடர்ந்து குண்டுகளை வீசி வருகிறது.

காசாவின் தெற்கு பகுதிக்கு இடம்பெயர்ந்த மக்களுக்கு உணவு, தண்ணீர், மருந்து என எவ்வித அடிப்படை வசதியும் வழங்கப்படவில்லை. எந்நேரம் வேண்டுமானாலும் குண்டு விழலாம் என்ற அச்சத்திலேயே வாழ வேண்டிய நிர்ப்பந்தத்திற்கு பாலஸ்தீன மக்கள் தள்ளப்பட்டுள்ளனர்.

இஸ்ரேலின் தொடர் குண்டு வீச்சால் அடையாளம் தெரியாமல் சிதைந்து போன ரஃபா நகரம் (Rafah)

சமூக வலைத்தளங்களில் வினவை பின்தொடருங்கள்:
WhatsApp, X (Twitter), Facebook, YouTubeவிவாதியுங்கள்

உங்கள் மறுமொழியை பதிவு செய்க
உங்கள் பெயரைப் பதிவு செய்க