கருத்துக் கணிப்பு : சி.ஏ.ஏ-வுக்கு ரஜினி ஆதரவு சரியா தவறா ?

விஜய் வீட்டில் வருமானவரி சோதனை நடக்கிறது. ரஜினிக்கோ வருமான வரி வழக்கிலிருந்து விடுதலை. கந்து வட்டிக் கடனால் சம்பாதித்ததை ஏற்றுக் கொண்ட மத்திய அரசுக்கு நன்றிக் கடனோடு வீட்டு வாசலில் போற்றி புராணம் பாடுகிறார். சிஏஏ-வை ஆதரிக்கிறார். முஸ்லீம்களுக்கு ஆபத்தில்லை என்கிறார். மாணவர்கள் பெரியவர்களிடம் விசயங்களை தெரிந்து கொண்டால் போராட மாட்டார்கள் என்கிறார்.

எஃப்.ஐ.ஆர் பதிவு செய்யப்பட்டால் வாழ்க்கை முடிந்து விடுமென்று மாணவர்களை அச்சுறுத்துகிறார். பணமதிப்பழிப்போ, தூத்துக்குடி ஸ்டெர்லைட் போராட்டமோ, சிஏஏ எதிர்ப்பு போராட்டமோ உடனே பாஜக சார்பில் கூப்பிடாமலேயே ஆஜராகிறார் ரஜினி. ஆன்மீக அரசியல் என்றால் அதில் காவி பஜனை இல்லாமலா போகும்?

 

இன்றைய கேள்வி :

சி.ஏ.ஏ.-வை ரஜினி ஆதரிப்பது…

♦ கண்டிக்கத்தக்கது
♦ வரவேற்கத்தக்கது

வாக்களியுங்கள் !

முகநூலில் வாக்களிக்க :

டிவிட்டரில் வாக்களிக்க :

யூ-டியூபில் வாக்களிக்க :

இங்கே அழுத்தவும்

விவாதியுங்கள்

உங்கள் மறுமொழியை பதிவு செய்க
உங்கள் பெயரைப் பதிவு செய்க