சிறுவணிகத்தை அழிக்கும் லுலு ஹைப்பர் மார்க்கெட்டுக்கு எதிராக களமிறங்குவோம்! | தோழர் ரவி

சிறுவணிகம் வளர்ந்து வருவதைத் தடுத்து பெருவணிக நிறுவனங்கள் வளர பல சலுகைகள் அளிப்பதுதான் திராவிடமாடல் ஆட்சியா. 3500 கோடி மதிப்பில் ஒப்பந்தம் போட்டுக்கொண்டு லு லு மால்களை அனுமதிக்கும் தமிழக அரசு எப்படி இங்குள்ள சிறு குறு வணிகர்களின் கோரிக்கைகளுக்குச் செவி சாய்க்கும்.லு லு மால் கோயமுத்தூரில் அமைய இருப்பதைக் கண்டித்து பா.ஜ.க தலைவர் அண்ணாமலை ஊடகங்களில் என்ன கூறினார். எங்கள் கட்சியை மீறி ஒரு செங்கற்களை கூட லு லு நிறுவனத்தால் வைக்க முடியாது என்றால் ஆனால் இன்று அந்நிறுவனம் கட்டி முடிக்கப்பட்டு திறக்கப்பட்டுள்ளது இன்னும் மௌனம் காத்துக்கொண்டிருக்கிறார் அண்ணாமலை.

இப்படி அனைத்து அரசியல் கட்சிகளும் பெரும் நிறுவனங்களுக்கு ஆதரவாக நடந்துகொள்வதன் பின்னணியில் இருப்பது தனியார்மய தாராளமய உலகமய பன்னாட்டு கார்ப்ரேட் கொள்கைகள் இதை முறியடிப்பதன் மூலமே சிறு குறு உழைக்கும் மக்களின் வாழ்வாதாரங்களைப் பாதுகாக்க முடியும். ஆகவே அதற்கெதிராக உழைக்கும் மக்களை ஒன்றிணைக்க வேண்டும்.

மேலும்..

காணொலியை பாருங்கள்! பகிருங்கள்!

விவாதியுங்கள்

உங்கள் மறுமொழியை பதிவு செய்க
உங்கள் பெயரைப் பதிவு செய்க