“தமிழக மாணவர்களுக்கு புதிய கலாச்சாரம் நூல்கள் இலவசமாய் வழங்க உதவுங்கள் !” என வாசகர்களுக்கு கோரிக்கை வைத்திருந்தோம். அதனை ஏற்று,  ரமேஷ்குமார் என்ற வாசகர், பச்சையப்பன் கல்லூரி மாணவர்களுக்கு 50 புதிய கலாச்சாரம் இதழ்களை அன்பளிப்பாக வழங்கியுள்ளார்.

பச்சையப்பன் கல்லூரியில் செயல்பட்டு வரும் வாசகர் வட்டத்தின் சார்பில், கடந்த 06.03.2019 அன்று அறிவியல் மேதை ஸ்டீபன் ஹாக்கிங் எழுதிய “காலம்” புத்தகத்தின் மீதான விவாதம் நடைபெற்றது. அதில் மாணவர்கள், பேராசிரியர்கள் எனப் பலரும் கலந்து கொண்டனர். அந்த விவாத நிகழ்வு நிறைவு பெற்ற பின்னர், வாசகர் வட்ட உறுப்பினர்களாகிய மாணவர்களுக்கு புதிய கலாச்சாரத்தின் பிப்ரவரி,2019 நூலின் 50 படிகள் வழங்கப்பட்டது.

மாணவர்கள் அனைவரும் வெளியீடுகளை ஆர்வத்துடன் தாங்களாகவே முன்வந்து புத்தகங்களை வாங்கிச் சென்றனர்.

( படங்களைப் பெரிதாகப்  பார்க்க அவற்றின் மீது அழுத்தவும் )

“ஸ்க்ரோலிங்குக்கு மட்டும் இளைஞர்கள் பழகியுள்ளனர்… வாசிப்புப் பழக்கம் குறைந்து போயுள்ளது… இப்போதெல்லாம் யார் படிக்கிறார்கள்…” போன்ற அவநம்பிக்கை குரல்களுக்கு மத்தியில் ஹாக்கிங்ஸ் எழுதிய நூலை விவாதிக்கும் மாணவர்கள் இருக்கிறார்கள் என்பதும், அதுவும் அரசுக் கல்லூரியில் இருக்கிறார்கள் என்பதும் கூடுதல் மகிழ்ச்சி !

இது போன்று பல்வேறு கல்லூரிகளில் முற்போக்கு வாசிப்பு வட்டம் நடத்தும் மாணவர்களையும், புதிதாக படிக்கத் தொடங்குபவர்களை ஊக்குவிப்பது நமது கடமை. இந்த மாதத்தில் மேலும் இரண்டு வினவு வாசகர்கள் தஞ்சை குந்தவை கல்லூரி மற்றும் மனோன்மனியம் சுந்தரனார் பல்கலைக்கழக மாணவர்களுக்கு புதிய கலாச்சாரம் நூல்களை இலவசமாக வழங்க ஆதரவு தெரிவித்து பணம் அனுப்பியுள்ளனர்.அது குறித்த செய்திகளை பின்னர் தெரிவிக்கிறோம். நீங்களும் உங்கள் பங்களிப்பாக புதிய கலாச்சாரம் வெளியீடுகளை மாணவர்களுக்கு வழங்குங்கள். நீங்கள் விரும்பிய கல்லூரிகளை தெரிவு செய்தும் பணம் அனுப்பலாம். கீழே உள்ள இணைப்பில் முழு விவரங்கள் உள்ளன. ஆதரவு தாருங்கள்!

மாணவர்களுக்கு புதிய கலாச்சாரம்

1,500.006,000.00

SKU: N/A

விவாதியுங்கள்

உங்கள் மறுமொழியை பதிவு செய்க
உங்கள் பெயரைப் பதிவு செய்க