நேஷனல் ஜியோகிராஃபிக்கில் வெளிவந்த இந்தக் கட்டுரை சற்று பழசுதான். ஆனால், இப்பவும் படிக்கத்தக்கது.

நான்காயிரம் ஆண்டுகளுக்கு முன்பாக இந்திய நிலப்பரப்பிலிருந்து ஆஸ்திரேலியாவுக்கு மக்கள் வந்திருக்கிறார்கள் என சமீபத்தில் வெளியான ஆய்வுகளின்படி தெரியவந்திருக்கிறது. சில ஆண்டுகளுக்கு முன்பாக சில ஆஸ்திரேலிய பூர்வகுடி ஆண்களின் ஒய் குரோமோசோம்களை ஆராய்ந்தபோது, அவை இந்திய ஆண்களின் ஒய் குரோமோசோம்களுடன் ஒத்துப்போயின. ஆனால், அதற்கு மேல் அதில் ஏதும் தெரியவில்லை.

Irina Pugach.

Max Planck Institute for Evolutionary Anthropology-ஐச் சேர்ந்த Irina Pugach செய்த தொடர்ச்சியான ஆய்வுகள் இந்தப் புதிரைத் தீர்த்தன. 4,000 ஆண்டுகளுக்கு முன்பாக ஆஸ்திரேலியக் கரைக்கு இந்தியாவிலிருந்து சிலரை ஏற்றிக்கொண்டு முதன்முதலாக கப்பல் ஒன்று வந்திருக்கிறது. அப்படித்தான் திராவிடர்கள் அங்கு குடியேறியிருக்கிறார்கள்.

ஆஸ்திரேலிய பூர்வகுடிகளின் single-nucleotide polymorphisms-ஐ (SNP) ஆராய்ந்தபோது, அவற்றில் நியூ கினியா, ஃபிலிப்பைன்சை சேர்ந்தவர்களின் எஸ்என்பிக்கள் தவிர, வேறு சில எஸ்என்பிக்களும் இருந்தன. அந்த எஸ்என்பிக்கள், இந்திய மரபணுக்களில், குறிப்பாக தென்னியாவைச் சேர்ந்த திராவிட மக்களின் மரபணுக்களில் மட்டுமே இருப்பவை.

இது மட்டுமல்ல, இந்த எஸ்என்பியை வைத்து, இந்தியர்கள் எப்போது ஆஸ்திரேலியாவுக்கு வந்தார்கள் என்பதையும் Irina Pugach கண்டுபிடித்தார்.

நூல் திரிக்கும் மத்திய ஆஸ்திலேயாவின் பழங்குடியினத்தவர்

அவரது கணக்குப்படி, கி.மு. 2217 வாக்கில் திராவிடர்கள் ஆஸ்திரேலியக் கரையை அடைந்திருக்கிறார்கள். ஆஸ்திரேலியா, இந்தியா ஆகிய இரு பிரதேசங்களுக்குமே அது முக்கியமான ஒரு காலகட்டம்.

சிந்துச் சமவெளி நாகரீகம் கி.மு. 2600-லிருந்து கி.மு. 1900-வரை நீடித்திருந்தது. இந்த காலகட்டத்தில்தான் கடலில் செலுத்தக்கூடிய கலங்களை சிந்துவெளி மக்கள் கண்டறிந்தனர். அதை வைத்து மத்திய கிழக்கு நாட்டினருடன் வணிகம் செய்தனர். அதே கலங்கள்தான் அவர்களை ஆஸ்திரேலியாவுக்கும் கொண்டு சேர்த்தன என்கிறார் டாக்டர் Irina Pugach.

படிக்க :
மோகன் பகவத்தின் இந்தியாவில் எல்லோருமே இந்து தான் : காஞ்சா அய்லய்யா
அதானியின் வளர்ச்சிக்கு பழவேற்காடு பலிகிடா !

சிந்துவெளி மக்கள்தான் ஆஸ்திரேலியாவுக்கு வந்த முதல் இந்தியர்கள் என்றால், அவர்களுடைய மரபணு எப்படி தற்கால திராவிட மக்களின் மரபணுக்களுடன் ஒத்துப் போகிறது? அப்படியானால், சிந்துவெளி மக்களும் தென்னிந்திய திராவிடர்களும் ஒரே இனக்குழுவா?

நன்றி : முரளிதரன் காசி விஸ்வநாதன்
ஃபேஸ்புக் பதிவிலிருந்து…

செய்தி : Four Thousand Years Ago Indians Landed in Australia

disclaimer

1 மறுமொழி

  1. அவரவரும் அவரவர் இனத்துள் வாழும் பொது தமிழரை திராவிடம் என திரிக்கும் பாவம் சும்மா விடுமா ?

விவாதியுங்கள்

உங்கள் மறுமொழியை பதிவு செய்க
உங்கள் பெயரைப் பதிவு செய்க