புதிய வெளியீடுகள் :

ஊழியர்கள் – தலைவர்கள் – சென் யுன்

யல்மொழி பதிப்பகம், பெய்ஜிங் – 1988 இல் வெளியிடப்பட்டுள்ள ”சென்யுன் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட படைப்புகள்” எனும் ஆங்கில நூலிலிருந்து மொழியாக்கம் செய்யப்பட்ட கட்டுரைகள்.

தோழர் சென் யுன் சீனப் பொதுவுடைமைக் கட்சித் தலைவர்களில் ஒருவராவார்.
தொடக்கக் காலத்திலிருந்தே பல்வேறு தலைமைப் பொறுப்புகளில் செயல்பட்டு வந்த தோழர் சென் யுன், சீனப் பொதுவுடைமைக் கட்சி மையக் குழுவின் சார்பில் கட்சியின் அமைப்பு விவகாரத்துறை இயக்குனராக 1937 – லிருந்து ஏழாண்டு காலம் செயல்பட்டார். அக்காலத்தில், எஃகுறுதிமிக்க கட்சியைக் கட்டுவதிலும், ஊழியர்களை போல்ஷ்விக் முறையில் பயிற்றுவிப்பதிலும், புதிய வகைப்பட்ட போர்க்குணமிக்க கம்யூனிச ஊழியர்களையும் தலைவர்களையும் புடம்போட்டு வளர்ப்பதிலும், அனைத்து நடைமுறைப் பிரச்சினைகளையும் எதிர்கொண்டு அவர் வெற்றியைச் சாதித்தார்.

எந்த அரங்கில் செயல்பட்டாலும், யதார்த்த நிலைமைகளைச் சரியாக மதிப்பீடு செய்வதிலும், விவரங்களிலிருந்து உண்மையைத் தேடுவதிலும், அனுபவங்களைத் தொகுத்து ஆக்கப்பூர்வமாக வழிகாட்டுவதிலும் அவர் முன்னுதாரணமாகத் திகழ்ந்தார்.
சீனாவின் புதிய ஜனநாயகப் புரட்சியின் வெற்றியிலும், புரட்சிக்கரக் கட்சியைக் கட்டியமைப்பதிலும், மா சே துங் சிந்தனையின் உருவாக்கத்திலும் வளர்ச்சியிலும் அவர் மிகச் சிறந்த பங்காற்றியுள்ளார். அவரது செறிவான அனுபவங்களும் வழிகாட்டல்களும், இந்திய புதிய ஜனநாயகப் புரட்சியைத் தலைமையேற்று வழிநடத்தும் மார்க்சிய – லெனினியப் பொதுவுடைமைக் கட்சிக்கும் அதன் ஊழியர்களுக்கும் என்றும் பயனளிக்கக் கூடியவை.

பக்கம்: 48
விலை:
ரூ.40.00


கட்சி நிறுவனக் கோட்பாடுகள்

பொதுவுடமைவாத நிறுவனங்களுக்கான கோட்பாடுகள் சாரமாக வழங்கப்பட்டுள்ள இந்த ஆவணத்தில், பெரும்பாலும் முதலாளித்துவ நாடுகளைப் பற்றி மட்டுமே சொல்லப்பட்டுள்ளது என்பதைக் கவனத்தில் கொண்டு படிக்க வேண்டும். எனவே, நாடாளுமன்ற வடிவங்களைப் பயன்படுத்துவது, மையமான பெரிய நகரங்களில் குவிந்து வேலை செய்ய வேண்டும் என்பன போன்று வருகின்ற அனுபவங்களை, அந்த நாடுகளின் போர்த்தந்திரம், செயல்தந்திரம் ஆகியவைகளோடு இணைத்து புரிந்து கொள்ள வேண்டும்.
நமது நாட்டிற்குப் பொருத்தும்போது, நமது நாட்டு புதிய ஜனநாயகப் புரட்சிக்கான நீண்டகால மக்கள் யுத்தப் பாதை எனும் போர்த்தந்திரம் மற்றும் செயல்தந்திரம் ஆகியவைகளைக் கருத்தில் கொண்டு பார்க்க வேண்டும்.

பக்கம்: 64
விலை: ரூ.50.00


சென்னை புத்தகக்காட்சியில் கீழைக்காற்று ! இன்று (ஜன-21)  கடைசி நாள் !

நாள் : 09.01.2020 முதல் 21.01.2020 வரை
நேரம் : மதியம் 2 – இரவு 9 மணி
இடம் : ஒய்.எம்.சி.ஏ. உடற் கல்வியியல் கல்லூரி மைதானம், நந்தனம், சென்னை–35

கடை எண் : 182, 183

அனைத்து முற்போக்கு நூல்களும் ஒரே கூரையின் கீழ் உங்களுக்காக காத்திருக்கிறது …

புதிய முகவரி :

கீழைக்காற்று பதிப்பகம்,
16, அருமலை சாவடி,
கண்டோன்மென்ட் பல்லாவரம்,
சென்னை – 600043.
அலைபேசி : 9444 88 1066
மின்னஞ்சல் : keezhaikkatru2019@gmail.com
முகநூலில் பின் தொடர : கீழைக்காற்று

வினவு தளத்தின் மின் நூல்கள் (e books) வாங்க

விவாதியுங்கள்

உங்கள் மறுமொழியை பதிவு செய்க
உங்கள் பெயரைப் பதிவு செய்க