அரசுப் பேருந்தில் டிக்கெட் எடுக்க மறுத்த போலீசின் அடாவடி!
போக்குவரத்து ஊழியர்களை பழிவாங்கும்
போலீசுத் துறையின் அராஜகத்துக்கு முடிவு கட்டுவோம்!

24.05.2024

த்திரிக்கை செய்தி

யுதப்படை போலீசான ஆறுமுகபாண்டியன், நாங்குநேரியில் உள்ள தனது நண்பரை பார்த்துவிட்டு வந்த போது நாங்குநேரி பேருந்தில் டிக்கெட் எடுக்காமல் நடத்துனரிடம் வாக்குவாதத்தில் ஈடுபட்டுள்ளார். டிக்கெட் எடுக்க முடியாது என்பதை உரிமையாகப் பேசி அவர் சண்டையிட்ட வீடியோ காட்சிகள் வைரலாக பரவின.

அவர் மீது துறை ரீதியான விசாரணை நடத்தும் போது அவர் மன அழுத்தத்தில் பாதிக்கப்பட்டு மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளதாக தகவல்கள் வருகின்றன.

போலீசு பணியின் போது அரசுப் பேருந்தில் செல்ல நேர்ந்தால் அதற்குரிய அனுமதிச் சீட்டைப் பெற வேண்டும் என்பதுதான் விதியாகும்.

அனுமதிச்சீட்டை ஆறுமுக பாண்டியன் கொண்டு வராமல், ஏன் உங்களுக்கெல்லாம் பேருந்து இலவசமாக இல்லையா? என்று குதர்க்கமாக கேள்வி கேட்பது மட்டுமல்லாமல், போலீசு என்றால் எந்த கேள்வியும் கேட்காமல் அனைத்தையும் கொடுக்க வேண்டும் என்ற தொனியில் மிரட்டுகிறார்.

அவர் மீது துறை ரீதியாக உடனே நடவடிக்கை எடுக்காத போலீசு துறையோ, போலீசையா கேள்வி கேட்கிறாய் என்றபடி தமிழ்நாடு முழுவதும் அரசு பேருந்து ஊழியர்கள் மீது பழி வாங்கும் நடவடிக்கையாக தொடர்ந்து பல்வேறு வழக்குகளை பதிவு செய்து வருகின்றது. போலீஸ் எந்த செயலைச் செய்தாலும் யாரும் கேள்வி கேட்கக் கூடாது என்று தமிழ்நாடு அரசுக்கும் மிரட்டல் விடுக்கும் செயலாகும் இது.

இது ஏதோ தனிப்பட்ட சிலரின் பழிவாங்கும் நடவடிக்கை அல்ல. அரசின் பிற அனைத்து துறைகளும் தனக்கு கீழ்ப்பட்டு நடந்தாக வேண்டும் என்று மிரட்டிக் கொண்டிருக்கிறது போலீசுத் துறை.

நாங்குநேரியில் ஒரு போலீசு டிக்கட் எடுக்க மறுத்ததால் நடந்த பிரச்சனையை, தமிழ்நாடு முழுவதும் பேருந்து ஊழியர்கள் மீது பழி வாங்கும் நடவடிக்கையை தொடங்கியது யார்?

ஒரு போலீஸ்காரரின் சட்டவிரோத செயலுக்கு ஆதரவாக ஒட்டுமொத்த போலீஸ் துறையே செயல்பட்டுக் கொண்டிருப்பதைத் தடுக்காமல் தமிழ்நாடு அரசு அமைதியாக இருப்பது கண்டனத்துக்குரியதாகும்.

அதுமட்டுமன்றி சட்டவிரோதமாக செயல்பட்ட அந்தப் போலீசுக்கு ஆதரவாக அண்ணாமலை அறிக்கை விட்டிருப்பதும் மிகக் கேவலமானதாகும். ஆகவே தமிழ்நாடு முழுவதும் அரசு பேருந்து ஊழியர்களுக்கு எதிரான போலீசின் பழிவாங்கும் நடவடிக்கைகள் உடனடியாக நிறுத்தப்பட வேண்டும். மேலும் இப்படிப்பட்ட பழிவாங்கும் நடவடிக்கைக்கு உத்தரவிட்ட அனைத்து போலீசு உயர் அதிகாரிகள் மீதும் உடனடியாக தமிழ்நாடு அரசு நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் என்று மக்கள் அதிகாரம் கேட்டுக்கொள்கிறது.


தோழமையுடன்
தோழர் சி. வெற்றிவேல் செழியன்,
மாநிலச் செயலாளர்,
மக்கள் அதிகாரம்,
தமிழ்நாடு – புதுவை
9962366321

சமூக வலைத்தளங்களில் வினவை பின்தொடருங்கள்:
WhatsApp, X (Twitter), Facebook, YouTubeவிவாதியுங்கள்

உங்கள் மறுமொழியை பதிவு செய்க
உங்கள் பெயரைப் பதிவு செய்க