உதய்பூர் கொலையை காரணம்காட்டி நாடுமுழுவதும் காவி பாசிசத்தை அரங்கேற்ற சொல்லும் கர்நாடக பாஜக!

தன் சொந்த கட்சியினரையே அரசியல் ஆதாயத்திற்கான கொலை செய்யும் அளவிற்கு கூட செல்லக்கூடிய பயங்கரவாதிகளை கொண்ட கட்சியான பாஜக, இன்று உதய்பூர் கொலை காரணமாக கொண்டு, ஒட்டுமொத்த இந்தியாவையும் காவி பயங்கரவாதமாக (உ.பி மாடல்) மாற்றப்பட வேண்டும் என்று அறைகூவல் விடுக்கிறது.

0
பாஜக தலைவர் நுபுர் சர்மாவை ஆதரித்ததற்காக இளம் தையல்காரரின் தலை துண்டிக்கப்பட்டதைக் கண்டித்த கர்நாடக பாஜக, மத அடிப்படைவாதத்தை சமாளிக்க உத்தரப்பிரதேச முதல்வர் யோகி ஆதித்யநாத் (உ.பி) மாடலை நாடு பின்பற்ற வேண்டும் என்று ஜூன் 29 அன்று கூறியது.
முகமது நபிக்கு எதிரான கருத்துக்களுக்காக இடைநீக்கம் செய்யப்பட்ட முன்னாள் பாஜக செய்தித் தொடர்பாளர் நுபுர் ஷர்மாவை ஆதரித்து, சமூக ஊடகப் பதிவை வெளியிட்ட சில வாரங்களுக்குப் பிறகு, ஜூன் 28 அன்று மாலை கன்ஹையா லால் கொல்லப்பட்டார். சம்பவம் நடந்த சில மணி நேரங்களுக்குப் பிறகு, கவுஸ் முகமது மற்றும் ரியாஸ் ஆகிய இருவர் வாடிக்கையாளர்களைப் போல், லாலின் கடைக்குள் நுழையும் வீடியோவை வெளியிட்டனர்.
குற்றம் சாட்டப்பட்ட இருவரும் பின்னர் மற்றொரு வீடியோவை வெளியிட்டனர். அதில், அவர்கள் கொலைக்கு பொறுப்பேற்றனர். இந்து தையல்காரரைக் கொல்லப் பயன்படுத்திய ஆயுதத்தைக் காட்டினர். மேலும், பிரதமர் நரேந்திர மோடிக்கு கொலை மிரட்டல் விடுத்துள்ளனர். உதய்பூர் போலீசார் இருவரையும் கைது செய்துள்ளனர். இந்த வழக்கை இப்போது தேசிய புலனாய்வு முகமை விசாரித்து வருகிறது.
படிக்க :
♦ உ.பி : சட்டவிரோத காவி புல்டோசர்களை சட்டபூர்வமாக மாற்றும் யோகி அரசு !
♦ உ.பி.யில் அரங்கேறும் பாசிசம் : காவி – கார்ப்பரேட் பாசிசத்தை வீழ்த்த களமிறங்குவோம்! | வீடியோ
செய்தியாளர்களிடம் பேசிய மாநில பாஜக தலைவர் நளின் குமார் கட்டீல், சமகால உலகில் யோகி ஆதித்யநாத் மாடல்தான் தேவை. உத்தரப்பிரதேச முதல்வர் யோகி ஆதித்யநாத் எடுத்த முடிவுகளை அமல்படுத்த வேண்டிய அவசியம் உள்ளது என்று கூறினார்.
“நாட்டில் மீண்டும் தீவிரவாதச் செயல் தொடங்கியுள்ளது. இந்து தையல்காரர் இரக்கமின்றி கொல்லப்பட்டது வெட்கக்கேடானது. கர்நாடகாவில் பஜ்ரங் தளச் செயற்பாட்டாளர் ஹர்ஷா கொல்லப்பட்டதும் இதே வழியில்தான் நடந்துள்ளது. சிவமொக்கா மாவட்டத்தில் ஹர்ஷா கொலையாளிகள். மாநிலம் ஹர்ஷாவின் கழுத்தை அறுத்து, அவரது சகோதரிக்கு வீடியோ அனுப்பியது” என்று கட்டீல் கூறினார்.
ராஜஸ்தான் சம்பவத்தின் பின்னணியில் வெளிநாட்டு கை உள்ளது. மாநிலத்தில் உள்ள காங்கிரஸ் அரசின் சமாதானக் கொள்கையால் இதுபோன்ற சம்பவம் நடந்துள்ளது. ராஜஸ்தான் சம்பவம் மனித குலத்திற்கே சவாலாக உள்ளது. வன்முறை மற்றும் கொலைகளை தூண்டுவதற்கு திட்டமிட்டு சமூகம் உடைக்கப்பட்டுள்ளது. இவை அனைத்தும் ஜிஹாத் என்ற பெயரில் செய்யப்படுகிறது.
சமூகத்தில் ஜிகாதி மனப்பான்மையை வளர்க்கும் முயற்சி நடக்கிறது. அந்த முயற்சிகள் முளையிலேயே நசுக்கப்பட வேண்டும். தலை துண்டிக்கப்படுதல் மற்றும் பிற செயல்களை நடத்த முயலும் மனப்போக்குகள் மத்தியில் அச்சம் இருக்க வேண்டும் என்றார்.
***
இதனிடையே, கன்னையா லால் கொலைக்கு கர்நாடக சட்டப்பேரவை எதிர்க்கட்சித் தலைவர் பி.கே.ஹரிபிரசாத் கண்டனம் தெரிவித்துள்ளார். “எல்லா மதத்தினரும் நிம்மதியாக வாழும் நாடு இது. மரணத்தை மகிமைப்படுத்தக் கூடாது” என்று கூறினார்.
“முன்னதாக, ஷங்கர் லால் என்ற நபர் ஒருவரை கொன்றார். சிறுபான்மை சமூகத்தைச் சேர்ந்தவர் என்பதால் ஃபரிதாபாத்தில் ஒரு கொலை நடந்தது. ஜம்மு காஷ்மீரில் உள்ள கதுவாவில் ஐந்து வயது சிறுமி கொல்லப்பட்டார். இந்த சம்பவங்கள் அனைத்தும் கண்டிக்கப்பட வேண்டும். இந்தியாவில் சகிப்பின்மை இல்லை. 8 ஆண்டுகளுக்கு முன்பு விஸ்வகுரு (பிரதமர் மோடி) வந்தபிறகு இந்த சம்ப்வங்கள் அதிகரித்து வருகின்றன. சிவில் சமூகம் இதை கண்டிக்க வேண்டும்” என்று அவர் கூறினார்.
படிக்க :
♦ உ.பி : மசூதிகளில் ஒலிபெருக்கிகளை அகற்றிய யோகி அரசு !
♦ உ.பி : யோகி ஆட்சியில் அதிகரிக்கும் பத்திரிகையாளர்கள் படுகொலை !
பாபர் மசூதி இடிப்பு அதை தொடர்ந்து முஸ்லீம் மக்கள் படுகொலை. கொத்ரா ரயில் எரிப்பு அதைத்தொடர்ந்து முஸ்லீம் மக்களுக்கு எதிரான கலவரங்கள். குஜராத் மாநிலத்தில் 3000 முஸ்லீமக்கள் படுகொலை செய்த சங் பரிவார கும்பல். தமிழகத்தில் கோவை கலவரம். உனா தலித் மக்கள் மீதான காவிக் குண்டர்களின் தாக்குதல். மாட்டுகறி வைத்திருந்தார்கள் என்ற சந்தேகத்தின் பெயரில் அக்லக் – பெக்லூகான் காவி குண்டர்களால் படுகொலை. உ.பி.யில் இவை அனைத்து தற்போது பலமடங்கு அதிகரித்துள்ளது.
ரம நவமி வன்முறையை நிகழ்த்தி இஸ்லாமியர்களின் வீடுகளை அரசு அதிகாரிகளை கொண்டே இடிக்கும் ஓர் புதிய நடைமுறையை அரங்கேற்றப்பட்டுள்ளது. இஸ்லாமிய மத வழிபாட்டு தளங்களை கரசேவை செய்து இடித்து தள்ளவும், சொந்த நாட்டிலேயே இஸ்லாமிய மக்களை அகதிகலாக மாற்றவும் எத்தனித்து வருகிறது யோகி அரசு. இந்த காவி பயங்கரவாதிகள் நிறைந்த உ.பி மாடலைத்தான் கர்நாடக பாஜக நாடு முழுவதும் அமைக்க வேண்டும் என்கிறது.
தன் சொந்த கட்சியினரையே அரசியல் ஆதாயத்திற்கான கொலை செய்யும் அளவிற்கு கூட செல்லக்கூடிய பயங்கரவாதிகளை கொண்ட கட்சியான பாஜக, இன்று உதய்பூர் கொலை காரணமாக கொண்டு, ஒட்டுமொத்த இந்தியாவையும் காவி பயங்கரவாதமாக (உ.பி மாடல்) மாற்றப்பட வேண்டும் என்று அறைகூவல் விடுக்கிறது. காவி பயங்கரவாதம் தலை தூக்கினால், அதற்கு எதிர்வினை இருக்கும். இஸ்லாமிய தீவிரவாதம் வருவதற்கு அடிப்படையே காவி பயங்கரவாதம்தானே தவிர வேறுஒன்றும் இருக்க முடியாது.


காளி

விவாதியுங்கள்

உங்கள் மறுமொழியை பதிவு செய்க
உங்கள் பெயரைப் பதிவு செய்க