Alt News இணையதளத்தை முடக்கத் துடிக்கும் சங் பரிவார கும்பல்!

திட்டமிட்டு பொய் செய்திகளை பரப்புவதையும், அதை அம்பலப்படுத்துபவர்களுக்கு எதிராக பொய் குற்றச்சாட்டுகளை பரப்புவதையும் தனது வேலையாக வைத்திருக்கும் சங் பரிவார ட்ரோக்களை நாம் ஒன்றிணைந்து முறியடிக்க வேண்டியது அவசியம்.

1

Alt News மற்றும் அதன் தாய் அமைப்பான Pravda Media Foundation, தாங்கள் வெளிநாட்டு நிதியைப் பெற்றதாகக் கூறப்படும் குற்றச்சாட்டுகளை திட்டவட்டமாக மறுத்து அறிக்கை ஒன்றை வெளியிட்டுள்ளன.

“நாங்கள் நன்கொடைகளைப் பெறும் எங்கள் கட்டணத் தளம் வெளிநாட்டு மூலங்களிலிருந்து நிதியைப் பெறுவதை அனுமதிக்காது, மேலும் நாங்கள் இந்திய வங்கிக் கணக்குகளிலிருந்து மட்டுமே நன்கொடைகளைப் பெற்றுள்ளோம்” என்று அறிக்கை கூறுகிறது. “இதன் மூலம் சேகரிக்கப்படும் அனைத்து நன்கொடைகளும் நிறுவனத்தின் வங்கிக் கணக்கிற்குச் செல்லும்”

AltNews அறிக்கையானது சில “ஆதாரம்” அடிப்படையிலான செய்தி அறிக்கைகளுக்கு பதிலளித்தது, போலீசுத்துறை இணை நிறுவனர் முகமது ஜுபைரின் கணக்கிற்கு நேரடியாக நன்கொடைகள் செல்வதைக் கண்டறிந்தது. “அமைப்புடன் தொடர்புடைய நபர்கள் தங்கள் தனிப்பட்ட கணக்குகளில் நிதி பெற்றுள்ளனர் என்ற குற்றச்சாட்டும் தவறானது. ஏனெனில் நிறுவனத்துடன் தொடர்புடைய நபர்கள் மாதாந்திர ஊதியம் மட்டுமே பெறுவார்கள்.


படிக்க : தி கேரவன் பத்திரிகையாளருக்கு கொலை மிரட்டல் விடும் காஷ்மீர் போலீசு !


ஆதாரமற்ற குற்றச்சாட்டுகள், “நாங்கள் செய்யும் மிக முக்கியமான பணியை முடக்குவதற்கான முயற்சியாகும், எங்களை முடக்கும் இந்த முயற்சியை எதிர்த்துப் போராடுவோம்” என்று அமைப்பு கூறியுள்ளது.

ஜூலை 2-ம் தேதியன்று, டெல்லி போலீசுத்துறை கிரிமினல் சதி, சாட்சியங்களை அழித்தல் மற்றும் வெளிநாட்டு நன்கொடைகள் (ஒழுங்குமுறை) சட்டத்தின் 35-வது பிரிவின்கீழ் ஜுபைருக்கு எதிரான எஃப்.ஐ.ஆரில் குற்றங்களைச் சேர்த்தது. இந்தக் குற்றச்சாட்டுகள் அமலாக்க இயக்குனரகம் விசாரணையில் நுழைய அனுமதிக்கின்றன.

இந்திய தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவுகள் 153 (மதம், இனம், பிறந்த இடம், மொழி போன்றவற்றின் அடிப்படையில் வெவ்வேறு குழுக்களிடையே பகைமையை ஊக்குவித்தல்) மற்றும் 295 (மத உணர்வுகளை சீர்குலைக்கும் நோக்கம் கொண்ட வேண்டுமென்றே மற்றும் தீங்கிழைக்கும் செயல்) ஆகியவற்றின்கீழ் ஜூன் 27 அன்று பத்திரிகையாளர் கைது செய்யப்பட்டார்.

1983-ல் தயாரிக்கப்பட்ட கிஸ்ஸி சே நா கெஹ்னா திரைப்படத்தின் ஸ்கிரீன்ஷாட்டைக் கொண்ட 2018 ட்வீட் தொடர்பாக ஜுபைர் கைது செய்யப்பட்டார். @balajikijaiin என்ற ஹேண்டில் மூலம் (அநாமதேய கணக்கு மூலம்) புகார் ட்வீட் செய்யப்பட்டதைத் தொடர்ந்து கைது செய்யப்பட்டது. இந்தக் கணக்கு இப்போது நீண்ட காலமாக உள்ளது. ஆனால் தி வயர் நடத்திய விசாரணையில், குஜராத்தில் பாரதிய ஜனதா யுவ மோர்ச்சா (BJYM) இணை ஒருங்கிணைப்பாளர், இந்து யுவ வாஹினியின் (HYV) மாநிலத் தலைவர் விகாஷ் அஹிருடன் இணைக்கப்பட்ட அநாமதேய மற்றும் நம்பகத்தன்மையற்ற கணக்குகளின் வலைப்பின்னலின் பல ஆண்டுகால பிரச்சாரத்தின் உச்சக்கட்டம் இந்த கைது என்று குற்றம்சாட்டுகிறது.


படிக்க : காவி அரசால் தொடர்ந்து ஒடுக்கப்படும் காஷ்மீர் பத்திரிகையாளர்கள் !


சங் பரிவார கும்பலின் போலி செய்திகளை அம்பலப்படுத்தும் ஆல்ட் நியூஸ் என்ற இணையதளத்தின் பத்திரிகையாளர் பொய் குற்றச்சாட்டுகளின் கீழ் சமீபத்தில் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார். இந்த கைது நடவடிக்கை நாடுமுழுவதும் கண்டனங்களை எழுப்பியது. இந்நிலையில் ஆல்ட் நியூஸ் இணைய தளத்தின் மீது அவதூறுகளை பரப்பி வருகிறது சங் பரிவார கும்பல். போலி கணக்குகளை பயன்படுத்தி குற்றச்சாட்டுகளை உருவாக்கும் வேலையை செவ்வனே செய்துவருகிறது. வெளியிநாட்டில் இருந்து பணம் வாங்குவதாக குற்றம் சாட்டிவருகிறது. இந்த குற்றச்சாட்டுகளை மறுத்துள்ளது Alt News அமைப்பான Pravda Media Foundation.

திட்டமிட்டு பொய் செய்திகளை பரப்புவதையும், அதை அம்பலப்படுத்துபவர்களுக்கு எதிராக பொய் குற்றச்சாட்டுகளை பரப்புவதையும் தனது வேலையாக வைத்திருக்கும் சங் பரிவார ட்ரோக்களை நாம் ஒன்றிணைந்து முறியடிக்க வேண்டியது அவசியம்.

புகழ்

1 மறுமொழி

  1. சங்கிகளை டீல் பண்ண புதிய ஐடியா நமக்கு தேவை…….. அதை முடிவு செய்க

விவாதியுங்கள்

உங்கள் மறுமொழியை பதிவு செய்க
உங்கள் பெயரைப் பதிவு செய்க