போதையும் தமிழனும் – சிறுமிகள் உரை

0

போதையும் தமிழனும் – சிறுமி பாரதி உரை.

திருச்சியில் பிப்.14, 2016 அன்று மக்கள் அதிகாரம் நடத்திய “மூடு டாஸ்மாக்கை” – சிறப்பு மாநாட்டில் கோத்தகிரியைச் சேர்ந்த சிறுமி பாரதியின் உரை. தமிழனது சிறப்பான குணம் சாராயம் அருந்துவதாக மாறிவிட்டதை எள்ளி நகையாடுகிறாள், முதலாம் வகுப்பு படிக்கும் இந்தச் சிறுமி. பாருங்கள், பகிருங்கள்!

கல்யாணத்திலும் குடி கருமாதியிலும் குடி – சிறுமி காவ்யாஸ்ரீ

திருச்சியில் பிப்.14, 2016 அன்று மக்கள் அதிகாரம் நடத்திய “மூடு டாஸ்மாக்கை” – சிறப்பு மாநாட்டில் நீலகிரி மாவட்டத்தின் அவ்வூர் கிராமத்தைச் சேர்ந்த சிறுமி காவ்யாஸ்ரீயின் உரை. டாஸ்மாக் கடையிலேயே குடியிருக்கும் தமிழனை வெளியே வருமாறு அழைக்கிறாள் ஐந்தாம் வகுப்பு படிக்கும் இந்தச் சிறுமி. பாருங்கள், பகிருங்கள்!

சந்தா செலுத்துங்கள்

உங்களின் குரல், உங்களின் பங்களிப்பின்றி ஒலிக்க முடியுமா? வினவு தளத்திற்கு ஆதரவு தாருங்கள்.

விவாதியுங்கள்

உங்கள் மறுமொழியை பதிவு செய்க
உங்கள் பெயரைப் பதிவு செய்க