Wednesday, July 15, 2020
முகப்பு கட்சிகள் பா.ஜ.க JNU பெயரைத் தெரியுமா ? தோழர் கோவன் பாடல் !

JNU பெயரைத் தெரியுமா ? தோழர் கோவன் பாடல் !

-

AZADI! Comrade Kovan’s song for JNU

எது தேசம்? எது துரோகம்? ஜே.என்.யூ மாணவர் – பேராசிரியர் போராட்டத்தை ஆதரித்து மார்ச் 3, 2016 என்று சென்னை வள்ளுவர் கோட்டத்தில் புரட்சிகர மாணவர் இளைஞர் முன்னணி நடத்திய ஆர்ப்பாட்டத்தில் தோழர் கோவன் மற்றும் மக்கள் கலை இலக்கியக் கழகத்தின் கலைக்குழுத் தோழர்கள் பாடிய பாடல்!

பாருங்கள் – பகிருங்கள்!

————————————————–

JNU பெயரைத் தெரியுமா ? தோழர் கோவன் பாடல் !

எது தேசம்? எது துரோகம்? ஜே.என்.யூ மாணவர் – பேராசிரியர் போராட்டத்தை ஆதரித்து மார்ச் 3, 2016 என்று சென்னை வள்ளுவர் கோட்டத்தில் புரட்சிகர மாணவர் இளைஞர் முன்னணி நடத்திய ஆர்ப்பாட்டத்தில் தோழர் கோவன் மற்றும் மக்கள் கலை இலக்கியக் கழகத்தின் கலைக்குழுத் தோழர்கள் பாடிய “ஜே.என்.யூ பெயரைத் தெரியுமா? அங்கு மாணவர் போராட்டம் தெரியுமா?” பாடல்!

பாருங்கள் – பகிருங்கள்!

———————————————

 

சந்தா செலுத்துங்கள்

இணையத்தில் உழைக்கும் மக்களின் குரலாக பதினோரு ஆண்டுகளாக போராடும் வினவுடன் கை கோருங்கள். ஆதரியுங்கள்

விவாதியுங்கள்

உங்கள் மறுமொழியை பதிவு செய்க
உங்கள் பெயரைப் பதிவு செய்க