விடாது கருப்பு – மோடியின் கபட நாடகம் : புதிய கலாச்சாரம் டிசம்பர் 2016

1
34

puka18_dec_16_wrapணப் பொருளாதாரம் வேண்டாம். வங்கிக்குவா, என்று மக்களை வரவழைப்பது எப்படி? ஆயிரம், ஐநூறு செல்லாது என்று அறிவித்தால் வங்கியின் வாசலில் வந்து நின்று தானே ஆக வேண்டும்? அதைத் தான் செய்திருக்கிறார் மோடி. இதோ, சொந்தப் பணத்தை மாற்றுவதற்கு பிச்சைக்காரர்களைப் போல வங்கிகளின் வாசலில் காத்து நிற்கிறார்கள் மக்கள். தொழில்கள் அழிகின்றன. சிறுவணிகம்அழிகிறது. நோயாளிகள் சாகிறார்கள். நாடே நிலைகுலைந்திருக்கிறது. இது நிர்வாகத்திறமையின்மை என்று சிலர் மோடி அரசை விமரிசிக்கிறார்கள்.

இது நிர்வாகத்திறமையின்மையா, திட்டமிட்ட சதியா? முட்டாள்தனமா, முட்டாள்தனம் போலத் தெரிகின்ற அயோக்கியத்தனமா? புழக்கத்தில் இருக்கின்ற பணத்தில் 85% ஐ செல்லாது என்று அறிவித்தால் நாட்டில் என்ன நடக்கும் என்பதை நிர்வாகம் தெரியாத அடிமுட்டாள் கூடப்புரிந்து கொள்ள முடியும். முகேஷ் அம்பானியின் முன்னாள் ஊழியரான ரிசர்வு வங்கி கவர்னருக்கும், அதானியின் இந்நாள் ஊழியரான மோடிக்கும் இது புரியாமலா இருக்கும்? எதற்காக வரிசையில் நிற்கிறீர்கள்? டெபிட்- கிரெடிட் கார்டுகளுக்கு மாறுங்கள் என்று மக்களுக்கு அறிவுறுத்துகிறது ரிசர்வ்வங்கி. ஏ.டி.எம் இல்லையா, பேடிஎம் (paytm)-முக்கு மாறுங்கள் என்கிறது பேடிஎம் கம்பெனி விளம்பரம்.

மக்களை வங்கிக்கணக்கு என்றவலையில் சிக்கவைத்து அவர்களுடைய சேமிப்புபணத்தை அபகரித்து தரகுமுதலாளிகளுக்கு வாரி வழங்குவது,பெருமுதலாளிகளுக்கு வரிவிலக்கு, சிறுவணிகர்கள் முதல் சுயதொழில் செய்வோர் வரை அனைவருக்கும் வரிவிதிப்பு, இதிலிருந்து தப்பிக்க முடியாமல் சிக்கவைக்க வங்கிக் கணக்கு. ஆதார் அட்டையையும் வங்கிக்கணக்கையும் இணைத்து மானியவெட்டு.

4ஜி ஆண்டிராய்டு போன், ஆதார்அட்டை, கடன்அட்டை அனைத்தையும் இணைப்பதன் மூலம் குடிமக்களின் எல்லா நடவடிக்கைகளையும் அம்பானியின் கண்காணிப்புக்கும் அரசின்கண்காணிப்புக்கும் உட்படுத்துவது இதுதான் மோடியின் டிஜிடல் இந்தியா அல்லது டிஜிட்டல் பாசிசம்.

தரகு முதலாளிகள், பன்னாட்டு முதலாளிகள், அவர்களுக்கு தொண்டூழியம் செய்யும் இந்திய அரசு இவர்களின் கருப்பு உலகத்தை விரிவாகவும், ஆழமாகவும் அறிமுகம் செய்கிறது இந்தத் தொகுப்பு!

தோழமையுடன்
புதிய கலாச்சாரம்.

நூலில் இடம்பெற்றுள்ள கட்டுரைகள்:

 • காவிக் கறை மோடிக்குத் துடிக்கும் கருப்புப் பணநாயகம் !
 • இந்திய முதலாளிகளின் சுவிஸ் வங்கி இரகசியங்கள்
 • கடவுளுக்கும் ‘கட்டிங்’ கொடுத்த சாராய மல்லையா!
 • பல்லிளிக்கும் இந்தியத் தரகு முதலாளிகளின் ‘‘சாமர்த்தியம்’’
 • மோடி அரசு: அதானி குழுமத்தின் ஏஜென்சி!
 • தனியார் வங்கிகள் வளர பொதுத்துறை வங்கிகளை ஒழிக்கும் மோடி
 • வருங்கால வைப்புநிதி மோசடி : அரசு − முதலாளிகளின் கூட்டுக் களவாணித்தனம் !
 • ஆர்.எஸ்.எஸ். இன் தேசபக்தியைத் தோலுரித்த இரகுராம் ராஜன் !
 • பனாமா லீக்ஸ் : கசிந்தது கையளவு ! கசியாதது மலையளவு !!
 • கருப்புப் பணம் : மோடியின் கறைபடிந்த நாடகம் !
 • காவியிருளில் மறைந்திருக்கும் மூலதனத்தின் சர்வாதிகாரம் !
 • மோடியை எதிர்த்து மக்கள் அதிகாரம் பா.ஜ.க. தலைமையகம் முற்றுகை !

பக்கங்கள் : 80
விலை ரூ. 20.00

ஆண்டுச் சந்தா உள்நாடு: ரூ 300

ஆண்டுச் சந்தா வெளிநாடு: ரூ 1600

மாதந்தோறும் தவறாமல் புதிய கலாச்சாரம் நூல் உங்களுக்கு கிடைக்கும் பொருட்டு ஆண்டு சந்தாவை உடன் அனுப்பி ஆதரிக்குமாறு கோருகிறோம். சந்தா அனுப்புவோர் கன்னையன் ராமதாஸ் பெயருக்கு டிடி, MO, அனுப்பலாம். வங்கிக் கணக்கிற்கு நேரடியாகவும் அனுப்பலாம். விவரங்கள்,

KANNAIAN RAMADOSS
AC,NO – 046301000031766
IFSC – IOBA0000463
BRANCH IOB ASHOK NAGAR.

சந்தா தொகை அனுப்பிவிட்டு உங்களது பெயர், முகவரி விவரங்களோடு உங்களது தொலைபேசி எண், மின்னஞ்சல் முகவரி (இருந்தால்) அனுப்புமாறு கோருகிறோம்.

அலுவலக முகவரி:
புதிய கலாச்சாரம்,
மக்கள் கலை இலக்கியக் கழகம்,
122, நேரு பூங்கா ( கு.மா.வா குடியிருப்பு )
பூந்தமல்லி நெடுஞ்சாலை
சென்னை – 600 084.

தொலைபேசி
99411 75876, 97100 82506

மின்னஞ்சல்
vinavu@gmail.com

சந்தா

1 மறுமொழி

 1. எளியோரை வலியோர் அடித்தால் வலியோரை கடவுள் அடிக்கும், இது உலக சொல்லு, ஏழையை நடுதெருவில் விட்ட, மத வெறிபிடித்த மனிதனை கடவுள் அடிக்கும். நீதி தர்மம் என்று ஒன்று இருந்தால், பணக்காரன் எல்லாம் தனது பணத்தை பதுக்கி வைத்து மாத்திகிறான், யேழைகளை வேலைக்கு செல்லாமல் கூட விடாமல் தான் சம்பாதித்த கொஞ்ச ரூபாயை கூட வங்கியில் போடவைத்து இன்றைக்கு நடுதெருவில் நிற்க வைத்துவிட்டு அதை சரிதான் என்று சொல்லுகின்ற மனிதனுக்கு ஐயோ! வக்காலத்து வாங்கி தனது குடும்பத்துக்கே பாவத்தை சேர்த்து வைக்கிற கோஷ கும்பலுக்கும் அதேதான். ஏழையெல்லாம் முட்டாளாம்!, பணக்கார திருட்டுப்பயல் எல்லாம் புத்திசாலியாம்!, நல்லா இருக்கு அய்யா உலகம். பொருளாதார பின்னடைவு ஏற்படும், அப்போது தெரியும் இந்த மோடி மஸ்தான் வேலையெல்லாம். அப்போது உண்மையான முட்டாள் வெளிப்படுவான்.

விவாதியுங்கள்

உங்கள் மறுமொழியை பதிவு செய்க
உங்கள் பெயரைப் பதிவு செய்க