ராமன் கோவிலை எதிர்த்து சென்னையில் போராட்டம் | ஊடகங்களில் வெளியான வீடியோக்கள்

பாசிஸ்டுகளின் ராமனைப் புறக்கணிப்போம்! | ஊடகங்களில் வெளியான வீடியோக்கள்

Times of India:

Kingwoods News:

TheIndianExpress:

புதிய தலைமுறை TV:

காணொளிகளை பாருங்கள்! பகிருங்கள்!!

சமூக வலைத்தளங்களில் வினவை பின்தொடருங்கள்:
WhatsApp, X (Twitter), Facebook, YouTube2 மறுமொழிகள்

  1. இது பார்ப்பனியத்தின் ஆட்சி அதிகாரத்தை நிரூபிக்கவேண்டிய கட்டாயம்….வைதீகபார்ப்பனியர்கள் கைபர் கணவாய் வழியாக ஆடுகளை மேய்ப்பவர்களாக கூலிக்காக சிந்து சமவெளிப்பகுதிகளில் தங்களுடைய வாழ்வாதாரங்களை ஆரம்பிக்கிறார்கள் இவர்கள் இந்திய பரப்புக்குள் பல பகுதிகளுக்குள் ஊடுருவி அடிமைத்தனமாக வாழ்வை துவங்க….அன்றைய மொகலாயர்களை ஆட்சியில் இருந்து வெளியேற்ற இந்த வைதீக பார்ப்பனியர்கள் தான் ஆங்கிலோ கிறிஸ்தவர்களின் கைக்கூலியாக சுதந்திர இந்தியாவுக்கு முன்பே இந்தியர்களின் துரோகிகளாக சூழ்ச்சிக்கு,கலவரக்காரர்கள்,குல தெய்வ வழிபாட்டுக்காக,மொகலாய மன்னர்களுக்கு சூனியம் செய்யும் மாந்திரர்களாக வாழ்வில் நாசம் செய்ய துணிந்தவர்களாக உள்ளே வருகிறார்கள்….இப்படித்தான் இந்த வைதீக பார்ப்பனியனின் வரலாறு இப்படி உருவாகிறது…இந்தியர்களின் தேச துரோகிகள் இவர்கள் எனவே தான் இந்தியாவை தன் வசமாக்கிட வேண்டுமெனத்துடிக்கிறான் வைதீக பார்ப்பனியன்….இந்த அடிமை சூத்திரப்பயலுகளாக இந்தியர்களில் பெரும்பாலர் தங்களை ஒத்துக்கொள்ள வைத்துவிட்டார்கள் வைதீக பார்ப்பனியன்களுக்கு இதிலும் வெற்றி பெற்றார்கள்….ராமன் ஓர் அயோக்கியப்பயல் என்பதற்க்கு இந்த வைதீக பார்பனியன்களே சாட்சி…..மதுரை அ.ல. ஜலால்தீன்

விவாதியுங்கள்

உங்கள் மறுமொழியை பதிவு செய்க
உங்கள் பெயரைப் பதிவு செய்க