Sunday, December 6, 2020
முகப்பு வாழ்க்கை அனுபவம் அல்லேலுயா VS கோவிந்தா ஆக்ரோஷச் சண்டை! - பாகம் 2

அல்லேலுயா VS கோவிந்தா ஆக்ரோஷச் சண்டை! – பாகம் 2

-

hallelujah-govindaஇந்த முறை ஊருக்குச் சென்றவுடன் சற்றே ஆர்வம் மேலிட அல்லேலுயா Vs கோவிந்தா சண்டை எந்த நிலையில் இருகிறது என்று விசாரித்தேன்.

குழந்தைக்கு திருப்பதியில் மொட்டை போடும் பிரச்சனை அல்லேலூயா கோஷ்டியின் ஜபக் கூட்டம், கோவிந்தா கோஷ்டியின் திருட்டு மொட்டை இவற்றில் முடிவடைந்திருந்தது. அப்போது ஆட்டம் இரு தரப்புக்கும் வெற்றி தோல்வி இல்லாமல் டிரா ஆகி விட்டிருந்தது. அந்த முறை இந்த சண்டையில் ஒரு திருப்பம் ஏற்பட்டு, ஒரு அணி வெற்றி பெற்றிருக்கிறது.

‘ஜபக் கூட்டம் நடத்தி சாத்தானை விரட்டினால்தான் வீடு உருப்படும்’ இது அல்லேலுயா கோஷ்டியின் (மனைவி) நிலை. ‘அவர்கள் எக்கேடாவது கெட்டு போகட்டும் ஹிந்து வேண்டுதல்களில் தலையிடக் கூடாது’ என்பது கோவிந்தா கும்பலின் (மாமியார், மாமனார்) நிலை. வழக்கம் போல் கணவர் நடுநிலை. ஆனால் கதை எதிர்பாராத விதத்தில் வேறு மாதிரி தடம் மாறியது.

கணவர் ஒரு விபத்தில் சிக்கி கால் உடைந்து 3 மாதம் வரை ஓய்வு எடுக்க வேண்டிய நிலை ஏற்பட்டது. ‘இது சாத்தான் வழிபாடுக்கு கர்த்தர் கொடுத்த தண்டனை’ என்று அல்லேலுயா கும்பல் தீர்ப்பு சொன்னது. ‘ஜபக் கூட்டம், அது இது வென பெருமாளை அவமானப் படுத்தியதால் வந்த தண்டனை’ என்று வாதிட்டது கோவிந்தா கும்பல். போட்டி போட்டுக் கொண்டு தண்டனை கொடுக்கும் எவ்வளவு நல்ல கடவுள்கள்!

‘ஒரு பெரிய தொகையை சபைக்கு கொடுத்துவிட்டு ஜபக் கூட்டம் நடத்தி புனித பிரார்த்தனை ஒன்றை செய்ய வேண்டும்’ என்று அல்லெலுயா பாதிரியார் சொல்லிவிட்டார். ஆனால் கோவிந்தா கோஷ்டி ஒரு படி முன்னேறி சிந்தித்தது. ‘இந்த கூட்டத்தை ஒரேயடியாக அடக்கா விட்டால் நல்லது நடக்க போவதில்லை. இனி சமரசமில்லை’ என்று கறாரான முடிவுக்கு வந்துவிட்டது.

ஜபக்கூட்டம் என்று பிரச்சனையை அல்லேலுயா கிளப்பியது வரை காத்துக்கொண்டிருந்த கோவிந்தா கூட்டம் சண்டையை நன்றாக வலுக்க செய்து, பின்னர் ஒரு அதிரடி இடியை தூக்கி போட்டது.

“இனியும் இந்த மாதிரி அல்லேலுயா கூட்டம், கிறிஸ்துவ மதம் பற்றிய பேச்செல்லாம் இந்த வீட்டில் கேட்கக் கூடாது. மீறினால் சொத்தில் சல்லி பைசா கூட விடாமல் திருப்பதிக்கு எழுதி வைத்துவிடுவேன்” என்று ஒரு செக் வைத்தார் கோவிந்தா கூட்டத்தைச் சேர்ந்த மாமனார்.

ஆடிப் போய்விட்டது அல்லேலுயா கூட்டம். பாதிரியார் தலைமையில் கொள்கை முடிவெடுப்பதற்காக முக்கிய கூட்டம் நடந்தது. இறுதியில் ‘சொத்தை இழக்க வேண்டாம். வீட்டில் எந்த விதமான கூட்டங்களும் நடத்த வேண்டாம். கர்த்தரை மனதில் நினைத்து ஜபித்தால் போதும். சாத்தான் வென்றுவிட்டான், ஆனால் இறைவன் நம்மை ரட்சிப்பார்’ என்று சில ஆண்டுகளுக்கு ரகசிய பெந்தகோஸ்தேவாகவே கர்த்தாவின் கருணையை பெறுவது என முடிவு செய்யப்பட்டது.

வீட்டில்ல் அல்லேலுயா சத்தம் அடங்கி ரகசிய செயல்பாடுகளாகவும், இரவு நேர பிரார்த்தனைகளாகவும் பதுங்கி விட்டிருக்கிறது. இந்த ரகசியமெல்லாம் தெரிந்தாலும் தெரியாதது போல் தன் வெற்றியை எண்ணி பெருமிதத்துடன் மீண்டும் கிராமத்தில் திரிய தொடங்கி விட்டார் கோவிந்தா கூட்டத்தின் தலைவர் மாமனார்.

அல்லெலுயாவா கோவிந்தவா சண்டையின் இப்போதைய நிலவரப்படி சொத்து தான் வெற்றிபெற்றிருக்கிறது.

______________________________________

– ஆதவன்.

______________________________________

வினவுடன் இணையுங்கள்

தொடர்புடைய பதிவுகள்

_______________________________________

__________________________________________

__________________________________________

__________________________________________

__________________________________________

__________________________________________

 1. ஆடிப் போய்விட்டது அல்லேலுயா கூட்டம். பாதிரியார் தலைமையில் கொள்கை முடிவெடுப்பதற்காக முக்கிய கூட்டம் நடந்தது. இறுதியில் ‘சொத்தை இழக்க வேண்டாம். வீட்டில் எந்த விதமான கூட்டங்களும் நடத்த வேண்டாம். கர்த்தரை மனதில் நினைத்து ஜபித்தால் போதும். சாத்தான் வென்றுவிட்டான், ஆனால் இறைவன் நம்மை ரட்சிப்பார்’ என்று சில ஆண்டுகளுக்கு ரகசிய பெந்தகோஸ்தேவாகவே கர்த்தாவின் கருணையை பெறுவது என முடிவு செய்யப்பட்டது.
  ==>
  விழுந்து விழுந்து சிரித்தேன்.

 2. மத சார்பற்ற மகனுக்கு உண்மையிலேயே விபத்து ஏற்பட்டதா இல்லை கட்டுசெட்டப்போட வீட்டுக்கு வந்து விபத்துன்னு சொல்லி இன்னோரு ரவுண்டு அல்லேலூயா Vs கோவிந்தா ரகளைய கிளப்பி விட்டுட்டு படுத்துகினே என்சாய் பண்ண பிளான் போட்டுட்டாரா..? ஆளு கொஞ்சம் ஊமகுசும்பு பிடிச்ச பார்ட்டியா இருப்பாருன்னு தோணுதுபா…

 3. oho… ram, krishna, siva all are from Tamil Nadu? At their time Tamil Nadu and their country are one single nation under one king? If you are ready to import gods from Sanskrit myths, why can’t we worship the true God who created this world? Jesus is real and historical. Not myths like yours.

 4. Jesus is also a myth and that he walked on water and did miracles is also a myth.All the three RC,Protestant & Eastern Orthodox differ heavily upon the times,life and the incidents of History.

  When Ram,Krishna were there India was one country and TN was also a part of it.If they are myth then Sangam Tamil is also myth,Chera Chozha pandiyar is myth and many things are myth.The whole literary background of Tamizh will become a myth.

  Shiva is not supposed to be a human being and it doesn’t matter what is myth or what is not,the learning and the spiritual understanding is the key.

  We find abrahamic religions backward and useless frankly,hinduism doesn’t ask you to believe or not believe in anything.

  • //When Ram,Krishna were there India was one country and TN was also a part of it.If they are myth then Sangam Tamil is also myth,Chera Chozha pandiyar is myth and many things are myth.The whole literary background of Tamizh will become a myth.//

   U really need some lessons in history..The INDIAN MAP we see in firs standard have never existed….The word INDIA itself is coined by british.. If British have NOT come we may not have today’s INDIA.. Because india was existing as hundreds of provinces,… For example Kashmir become part of INDIA only in 1948..similar examples can be seen in arunachal pradesh, sikkim etc… Also about Krishna and Ram we have already discussed and came to a conculusion in comment no 4 in https://www.vinavu.com/2012/06/21/epic/ ..

   • Thats a big lie,it is true that Indian states were fighting amongst themselves but there was a lot of unity amongst them all.it is like saying The British united the USA and made it by waging war against them.

    Just like how Europe also can exist unitedly.

    Otherwise we will not have such a common culture and there are too many similarities.if you think Indians can accept religions and languages and practices that came from Arabia/Jerusalem,they can easily absorb philosophies and spiritual tendencies that belong right in their neighborhood.

    • whatever u say History is History…

     //Just like how Europe also can exist unitedly./

     correct point we can co exist just like europe..europe is NOT a country they have seperate countries , armies, constitution etc but they remain united as they have similarities amomg them the same is possible for INDIA also such as United States of INDIA..But the above mentioned wud have taken centuries.. But a single country with same constitution wud NOT have been possible without the british….

     //Otherwise we will not have such a common culture and there are too many similarities.if you think Indians can accept religions and languages and practices that came from Arabia/Jerusalem,they can easily absorb philosophies and spiritual tendencies that belong right in their neighborhood.//

     The idea of common cuture is simply nonsense cultural similarity to some extent can be said. The best example is language we have 18 accepted languages and 100s of non linguistic(Have no writen script) languages how come u say all of us had a common culture ??? This is the reason congress introduced HINDI so that everyone will learn HINDI and in another 100 years they can rewrite history saying INDIA IS ONE(They succeded to some extent also because in many other parts of INDIA people have taken HINDI in place of their mother tongue) Thats y INDIA is called culturally vibrant… The speciality of INDIA itself is UNITY in DIVERSITY what u r saying we do NOT have diversity at all…

விவாதியுங்கள்

உங்கள் மறுமொழியை பதிவு செய்க
உங்கள் பெயரைப் பதிவு செய்க