“புள்ளைகளுக்கு அறிவில்லையா? படிக்கிற புள்ளைகதானே? எவனோ கூப்புட்டா கார்ல ஏறிடறதா?

இதுக்குதான் புள்ளைகளுக்கு செல்போனே குடுக்கக்கூடாது. எல்லாம் இந்த செல்போன், வாட்ஸ்அப், பேஸ்புக்கால வந்ததுதான்.

அப்பா – அம்மாக்கு புத்தியில்ல? புள்ளைக என்ன செய்யுது, எங்க போகுது வருது, புள்ளைககிட்டே என்ன மாதிரி மாற்றம் தெரியுதுன்னு கவனிக்க வேணாமா?

இதுக்குத்தான் புள்ளைகளை காலாகாலத்துல கட்டிக் குடுத்துடணும்கிறது. சும்மா சுதந்திரம் அது இதுன்னு பேசறதைவிட, படிப்புக்குச் செலவு செய்யற காசுல கல்யாணத்தைப் பண்ணி வச்சுட்டுப்போலாம்.”

ப்ளா… ப்ளா… வாதங்களுடன் உபதேசங்கள் நிறையவே வரும். இவ்வளவு உபதேசங்களும் சொல்கிற யாரையும் பாருங்கள் – ஆண் பிள்ளைகளை உருப்படியாக வளர்க்க வேண்டும் என்று சொல்லவே மாட்டார்கள்.

இதுபோன்ற குற்றச் செயல்களில் விக்டிம்களுக்குத்தான் உபதேசங்கள் குவியும். போகட்டும்…

செல்போனைக் கொடுக்கும்போதே செல்போனை எப்படிப் பயன்படுத்த வேண்டும் என்பதையும் சொல்லிக் கொடுக்க வேண்டியதுதான். குட் டச் – பேட் டச் மாதிரி சமூக வலைதளங்கள் குறித்தும் எச்சரிக்க வேண்டியதுதான். பெற்றோராக பிள்ளைகளை கவனிக்கவும் வேண்டியதுதான்.

விழிப்புணர்வு ஏற்படுத்துங்கள், குழு உரையாடல்கள் நடத்துங்கள். பாலியல் கல்வி கொடுங்கள். இவை எல்லாம் எப்போதும் செய்ய வேண்டிய விஷயங்கள்தான் செய்யுங்கள்.

ஆனால் இப்போது பேச வேண்டியது – அந்தக் கொடூரக் குற்றவாளிகளை கூண்டோடு மொத்தமாகக் கைது செய்ய வேண்டும், ஆளும்கட்சிக்காரன் என்பதற்காக காவல்துறை மழுப்பல் வேலையில் ஈடுபடாமல் இருக்க நிர்ப்பந்திக்க வேண்டும். வெட்கம்கெட்ட அரசாங்கத்தையும், இதைப்பற்றி கண்டுகொள்ளாமல் கள்ளமவுனம் சாதிக்கும் ஊடகங்களையும் உரித்துத் தொங்க விட வேண்டும். குற்றவாளிகளை சட்டத்தின் முன்னால் நிறுத்தி கடும் தண்டனைகளை வாங்கித்தர வேண்டும்.

படிக்க:
பொள்ளாச்சி பாலியல் வன்முறை : 250 நிர்பயாக்களையும் கைவிடப் போகிறோமா ?
நுகர்வு வெறி ஏவிவிடும் பாலியல் வன்கொடுமை

ஏனென்றால், இது வெறும் பாலியல் குற்றம் மட்டுமல்ல. காலம் காலமாக நிலவிவரும் சமூக வழக்கங்களிலிருந்தும் தளைகளிலிருந்தும் விடுபட்டு இப்போதுதான் கொஞ்சம் கொஞ்சமாக எழுந்து நிற்க முயன்று கொண்டிருக்கும் பெண் சமூகத்தை, மேலே குறிப்பிட்ட வாதங்களால் மீண்டும் பழைய குழிக்குள்ளேயே தள்ளிவிடக்கூடிய படுபாதகச் செயல்.

உண்மையில் சொல்லப்போனால், இந்த வழக்கை சிபிஐ விசாரிக்க வேண்டும் என்று கோரிக்கை வைப்பதே சரியாக இருக்கும். ஆனால் சிபிஐ-யை ஆட்டுவிக்கிற பாஜக அரசும், தமிழக ஆட்சியில் இருக்கும் அதிமுக-வும், இந்த கொடூரச் சம்பவங்களின் பங்குதாரர்களாக இருக்கும் ஜாதிக் கட்சியினரும் கூட்டாக இருக்கும்போது சிபிஐ வேண்டும் என்று கோருவதில் பயன் விளையுமா என்ன?

நீதிமன்றத்தின் நேரடிக் கண்காணிப்பின்கீழ் விசாரணை நடந்தால்தான் முழு உண்மைகள் வெளிவரும்.

#Arrest_Pollachi_Rapists

நன்றி : ஃபேஸ்புக்கில் ஷாஜகான்

சந்தா செலுத்துங்கள்

ஊடகத் துறையில் நிறுவன விளம்பரங்கள் இன்றி மக்கள் நலனுக்காக போராடும் வினவு தளத்திற்கு தோள் கொடுங்கள்!

7 மறுமொழிகள்

 1. குற்றவாளிகளுக்கு தக்க தண்டனை கிடைக்க வேண்டும் தான் .. அதில் மாற்று கருத்தில்லை .. எனினும், பாதிக்கப்பட்டவர்களின் பக்கம் உள்ள தவறுகளையும் சுட்டி காட்டி தான் ஆக வேண்டும்.. இது Victimizing செய்வது கிடையாது , இனி இது போன்று யாரும் ஏமாற கூடாது என்பதற்கு தான் இதனை சொல்வதற்கு காரணம்.

  2 லட்சம் போடுங்கள் இரண்டே ஆண்டுகளில் 5 லட்சமாக திருப்பி தருகிறோம் என்கிற நிதி நிறுவன ஆசை வார்த்தை மோசடிகளில் அப்பாவி மக்கள் தான் பாதிக்க படுகிறார்கள், ஏமாற்றுபவனுக்கு தண்டனை கிடைக்கலாம் கிடைக்காமலும் போகலாம் .. ஆனால் இனி ஏமாறாமல் இருக்க, மக்கள் என்ன செய்தார்கள் எப்படி வலையில் விழுந்தார்கள் என்பதை ஒரு விமர்சனமாக அவர்கள் மீது வைக்க தான் ஆக வேண்டும் .. அது அவர்களை போல வேறு யாரும் இனி ஏமாற கூடாது என்கிற நல்லெண்ணத்தில் தான் சொல்ல படுகிறது. அதனை போன்று தான் இதுவும் … விழுப்புணர்வை பாதிக்கப்பட்டவர்களிடம் இருந்து தான் தொடங்கவும் முடியும் உருவாக்கவும் முடியும் ..

 2. Its a predatory world… evolution hasn’t helped much and man kind is still a beast… it is entirely up to the weaker sex to guard themselves… it is nature…. the accused are to be punished after through investigation as there might be more people involved in this crime… Girls will still fall for these bastards and Guys will still do this.. may be, there’ll be some change in the numbers…that’s all…. we don’t have a proactive law mechanism and a perfect judiciary system to prevent any such evils in the future…

 3. //புள்ளைகளுக்கு அறிவில்லையா? படிக்கிற புள்ளைகதானே? எவனோ கூப்புட்டா கார்ல ஏறிடறதா?// இந்த மாதிரி அட்வைஸ் எல்லாம் சொல்றவங்க ஒரு பெண் தன் துணையை தானே தேர்ந்தெடுக்க உரிமை இல்லை என்ற நினைப்பு உள்ளவர்கள்தான். கனவனால் வரதட்சனைக்காக கொலை செய்யப்பட்ட பெண்கள் குடிகார கனவனால் பாதிக்கப்படும் பெண்கள பாத்து “புள்ளைகளுக்கு அறிவில்லையா? படிக்கிற புள்ளைகதானே?அப்பா,அம்மா சொன்ன ா உடனே கழுத்த நீட்டிறதா? அவன பத்தி தெரியாம எப்படி கல்யாணம் பண்ணிக்கிட்டே” என்று கேட்கறதுக்கு இல்லை. அப்படி மறுக்கும் உரிமை பெரும்பாலான பெண்களுக்கு இல்லை என்பது உண்மை தான் என்றாலும் அப்படி பெண்கள் அப்பா,அம்மா சொன்ன பையனை எந்த கேள்வியும் கேட்காமல் நம்பி கல்யாணம் செய்ய வேண்டும் என்று தான் எதிர்பார்கிறது சமூகம். அப்படி நடக்கும் திருமனத்தில் பிரச்சனை என்றால் ஆணிடம் “உன்ன நம்பி வந்தவள இப்படி கொடுமை படுத்திறியே நியாயமா?” என்று கேட்கும் சமூகம் அதே பெண் காதல் கல்யாணம் செய்தால் அந்த பெண் மீது “புள்ளைகளுக்கு அறிவில்லையா? படிக்கிற புள்ளைகதானே? எவனோ கூப்புட்டா கார்ல ஏறிடறதா?” போன்ற கேள்வி களை கேட்டு அந்த பெண்ணையே குற்றவாளி ஆக்குகின்றனர். அந்த விடியோவல “உன்ன நம்பித்தானடா வந்தேன், லூசாடா நீ இப்டிலாம் பன்ற? ‘ என சொல்லும் அந்த பெண் அவனை எத்தனை நேசித்திருந்தால் இதை சொல்லி இருக்கக்கூடும். நம்பி வந்தவள இப்படி கொடுமை படுத்தியவனை விட்டுட்டு அந்த பெண்ணை குற்றம் சொல்லி கொன்டிருக்கிறோம்

 4. //அந்த விடியோவல “உன்ன நம்பித்தானடா வந்தேன், லூசாடா நீ இப்டிலாம் பன்ற? ‘ என சொல்லும் அந்த பெண் அவனை எத்தனை நேசித்திருந்தால் இதை சொல்லி இருக்கக்கூடும்.//

  முன்ன பின்ன தெரியாத அனாமதேய முகநூல்வாசி மேல உனக்கென்னமா அப்படி ஒரு நேசம், லூசாமா நீ குறைந்தபட்சம் உன்னோடு அவன் படித்தவனா , உடன் வேலை பார்த்தவனா…அல்லது உன் வீட்டார் பார்த்து திருமணம் செய்து வைக்க பட்டவனா .. யார் அவன் ????

 5. //முன்ன பின்ன தெரியாத அனாமதேய முகநூல்வாசி மேல உனக்கென்னமா அப்படி ஒரு நேசம், லூசாமா நீ //
  அதெப்படி அவ்வளவு தீர்மானமா சொல்றீங்க ரெபெக்கா மாமி.
  “ஜீன்ஸ் பேன்ட், கூலிங்கிளாஸ் போட்டுக்கிட்டு பறப்பயலுக நம்ம பொண்ணுங்களை மயக்கிடுறாங்க” என்று சொல்லும் “மாங்கா” ராமதாசும் நீங்களும் ஒன்னுதான் போலிருக்கு.

 6. இந்த அயோக்கியத்தனத்தை செய்த கயவர்கள் அனைவரும் 24, 26, 28 என வயதைக் கொண்ட இளைஞர்கள். பாலியல் உணர்வு உச்சத்தில் இருக்கும் வயது அது. இங்கே போன பல பெண்கள் விரும்பித்தான் போயிருக்கிறார்கள். கல்லூரி, அலுவலகம் ஆகிய பொது இடங்களில் ஆண்களுடன் பெண்கள் சகஜமாக பழகலாம். காதல் செய்வதாயின் பார்க், பீச், ஹோட்டல் என ஓரளவுக்காவது பொதுமக்கள் கூடும் இடங்களை தேர்ந்தெடுக்கலாம். கூப்பிடுகிறான் என்று தனியாக வேறு யார் துணையும் இல்லாமல் எங்கேயும் போய்விட கூடாது. பரிணாம வளர்ச்சியில் மனிதன் ஓரளவுக்குத்தான் மாறி இருக்கிறான். மிருக இச்சைகள் அவ்வப்போது வெளிப்பட்டுக் கொண்டுதான் உள்ளன. ஆகையால் தங்களுக்கான எல்லை எது என்பதை பெண்கள் சரியாக உணர்ந்து கொள்ள வேண்டும். ஏனெனில் this world is a predatory world. தண்டனையை எத்தனை கடுமையாக்கினாலும் இது மாதிரியான பாலியல் விவகாரங்கள் தொடர்ந்து வெடித்துக் கொண்டுதான் இருக்கும். இந்தியர்களின் பாலியல் சார்ந்த கட்டுப்பெட்டித்தனமும் இதற்கு ஒரு காரணம்.

 7. பாதிக்கப்பட்ட பெண்களையே குறைகூறும் மனதையும்;
  வாய்ப்பும் தனிமையும் கிடைத்தால் தீங்கிழைக்கும் மனதையும்;
  பிரிக்கும் கோடு மெல்லியதாகத் தோன்றுகின்றது.

விவாதியுங்கள்

உங்கள் மறுமொழியை பதிவு செய்க
உங்கள் பெயரைப் பதிவு செய்க