ரசு சென்னை மற்றும் சுற்றியுள்ள மாவட்டங்களில் முழு ஊரடங்கை அறிவித்து, மக்களை முற்றிலும் வீட்டில் முடக்கியுள்ளதால், ரேசன் கார்டுக்கு ரூ. 1000 வீடு வீடாக தருவதாக ஊடகங்களில் அமைச்சர்களும், அதிகாரிகளும் அறிவித்து உள்ளனர்.

ஆனால், நடைமுறையில் கொரோனாவை பரப்புவது போல மக்களை நீண்ட வரிசையில் நிற்க வைத்து பல பகுதிகளில் விநியோகித்து வருகிறார்கள்.

சென்னை வேளச்சேரி – ‍பள்ளிக்கரணை பகுதியில் பணத்தை விநியோகிக்க ரேஷன் கடை ஊழியர் ஒருவர் மட்டும் வந்துள்ளார். கோவிலில் உட்கார்ந்து கொண்டு மக்களை கூட்டமாக வரவழைத்து, அதிமுக நபருடன் சேர்ந்து பணத்தை விநியோகம் செய்துள்ளார். பகுதியில் வசிக்கும் நம்முடைய தோழர்கள் வெண்ணிலா, தெய்வீகன் இருவரும் போய் “பகுதியில் சிலருக்கு கொரோனா பாதிப்பு உள்ளது. வீடு வீடாக பாதுகாப்பாக கொடுக்காமல், இப்படி ஒரே இடத்தில் அனைவரையும் வரவழைப்பது சரியா?” என‌ கேட்டுள்ளனர். தான் வைத்திருக்கும் கருவியில் சார்ஜ் இல்லை என்று தெரிவித்துள்ளார். ஏன் எற்கனவே போட்டு வரவில்லை? என்று கேட்டதற்கு முறையாக பதில் சொல்லவில்லை. மீண்டும் வேறு ஒரு வீட்டில் இருந்து கொண்டு வேலைகளை செய்துள்ளனர். பிறகு தோழர்கள், 100 -க்கு போன் செய்து, போலீசு வந்த பிறகு வீடு வீடாக பணம் விநியோகித்துள்ளனர்.

தனிநபர் இடைவெளியை கடைபிடிக்காமல் செயல்படும் ரேஷன் நிர்வாகம் :

( படங்களைப் பெரிதாகப் பார்க்க அவற்றின் மீது அழுத்தவும் )

இன்று முகப்பேர் மேற்கு பகுதியிலும், சைதாப்பேட்டை பகுதியிலும் வீடு வீடாக பணம் விநியோகம் செய்யாமல். தெருவிற்கு ஓரிடத்திற்கு மொத்தமாக வரவழைக்கின்றனர். தோழர்கள் போய் கேள்வி எழுப்பினால், “எங்களுக்கு கொரோனா பரவிவிடும்” என்கின்றனர். மக்களுக்கு பரவினால், பிரச்சனை இல்லை போல! இதையெல்லாம் அதிமுக நபர்களை கூட வைத்து கொண்டு, இந்த வேலையை செய்கின்றனர்.

படிக்க:
உடுமலை சங்கர் ஆணவப் படுகொலை வழக்கில் உயர்நீதின்றத்தின் அநீதியான தீர்ப்பு !
♦ அரசு மருத்துவமனையில் கொரோனா சிகிச்சை பெற்றவரின் அனுபவம் !

கொரோனா இப்போதைக்கு முடிகிற பிரச்சனையில்லை. இன்னும் சில மாதங்களாவது நீடிக்க கூடிய பிரச்சனை. மக்கள் ஒவ்வொரு நடவடிக்கையிலும் கவனத்துடன் இருந்தால் தான் கொரோனாவை ஒழிக்கமுடியும். ஆகையால், மக்கள் விழிப்புணர்வுடன் இருக்க கோருகிறோம். இப்படி கொரோனாவை பரப்புகிற செயல்பாடுகள் இருந்தால், உடனே எங்களுக்கு தெரிவிக்கும்படி கேட்டுகொள்கிறோம்.

அமிர்தா,
மக்கள் அதிகாரம்,
ஒருங்கிணைப்பாளர்,
சென்னை மண்டலம்.
9176801656

படங்கள் : சென்னை முகப்பேர் மேற்கு பகுதி, சைதாப்பேட்டை

விவாதியுங்கள்

உங்கள் மறுமொழியை பதிவு செய்க
உங்கள் பெயரைப் பதிவு செய்க