வினவு கருத்துக் கணிப்பு

தமிழக அரசியலில் ‘வெற்றிடம்’ – ரஜினி : கருத்துக் கணிப்பு

ழ்வார்பேட்டை ‘ஆண்டவரின்’ அலுவலகத்தில் மறைந்த இயக்குநர் பாலச்சந்தரின் சிலையை கமலோடு இணைந்து திறந்து வைத்தார் ரஜினி. இயக்குநர் பாலச்சந்தர் அறிமுகம் செய்தவர்கள் இன்று அரசியல் பேசுகிறார்கள், அக்கப்போர் நடத்துகிறார்கள் என்றால் அந்த பாவத்தின் பாவத்தில் பாலச்சந்தருக்கும் பங்கு இருக்கிறது. கலைத்துறையில் காசு பார்த்தவர்கள் சிலை திறந்ததோடு போயிருந்தால் பிரச்சினை இல்லை. சிலை திறந்த கையோடு போயஸ் கார்டன் திரும்பிய ரஜினியை பத்திரிகையாளர்கள் வழிமறித்து கேட்கிறார்கள். அப்போது தமிழக அரசியலில் ஆளுமைமிக்க தலைமைக்கு ‘வெற்றிடம்’ உள்ளது என்று போகிற போக்கில் ஒன்றைச் சொல்லிவிட்டுப் போனார் ரஜினி.

ஏன் வெற்றிடம், யார் வெற்றிடத்தை நிரப்புவார்கள், நிரப்புகிறவர்களின் தகுதி தராதரம் என்ன என்று கேட்டிருந்தால் ரஜினி குஜினியாக கும்மப்பட்டிருப்பார். “யார் சார் நீங்க” என்று தூத்துக்குடியில் ஒரு மாணவர் கேட்டு பிறகு சென்னை விமான நிலையத்தில் “ஸ்டெர்லைட் போராட்டத்தை தீவிரவாதிகள் நடத்தினார்கள்” என்று வெடித்தாரே அதுதான் ரஜினியின் உண்மையாக பாசிச முகம். ஒரு கருத்தையோ, ஒரு வாக்கியத்தையோ கோர்வையாகவோ, சில்லறையாகவோ பேசத்தெரியாத, தமிழகத்தின் தெற்கு வடக்கு எது என்றே தெரியாத இந்த அறிவாளி, ஏதாவது ரெண்டொரு வார்த்தை பேசினால் ஊடகங்களுக்கு டி.ஆர்.பி. போதை பிடித்து ஆட்டுகிறது.

உடன் தமிழகத்தின் அரசியல் வெற்றிடம் குறித்து ரஜினியை மையப்படுத்தி மாலை நேர விவாதத்தை இட்டு நிரப்புகிறார்கள். ரஜினியின் அரசியல் வெற்றிடம் குறித்து எட்டுவழிச்சாலை எடப்பாடிக்கும், திக்குத்தெரியாத பிரேமலதாவிற்கும் கோபம் வருகிறது என்றால் தி.மு.க.விற்கு சொல்லத் தேவையில்லை. ஆயினும் இவர்கள் எவரும் ரஜினியின் முட்டாள்தனத்தையும் இந்துத்துவ சார்பையும் வெளிப்படையாக கண்டிப்பவர்கள் அல்ல. ரஜினியை திட்டினால் நாலரை ஓட்டு வீணாகுமே என்று கவலைப்படுபவர்கள்.

படிக்க:
ரஜினி : வரமா – சாபமா ? அச்சுநூல்
ரஜினி படம் குறித்து வாய் திறக்க மாட்டேன் ! அம்பலப்பட்ட எச். ராஜா ! மரணமாஸ் ஆடியோ !

சரி, பேச்சுக்கு தமிழக அரசியலில் வெற்றிடமிருந்து அதை ரஜினி ஒரு பலூன் போல நிரப்பிவிட்டார் என்று வைத்துக் கொள்வோம். அந்த நிரப்புதல் எப்படி இருக்கும்?

♦ வடிவேலு மீம்ஸோடு போட்டி இருக்கும்
♦ துக்ளக் தர்பாரை விஞ்சி விடும்
♦ பாஜக-விற்கு படுஜோராக இருக்கும்
♦ பிரஸ் மீட் தடை செய்யப்படும்
♦ அனைத்தும் நடக்கும்

கேள்வி :  தமிழக அரசியல் வெற்றிடத்தை ரஜினி நிரப்பினால் எப்படி இருக்கும்?

டிவிட்டரில் வாக்களிக்க :

யூடியூபில் வாக்களிக்க இங்கே அழுத்தவும்

விவாதியுங்கள்

உங்கள் மறுமொழியை பதிவு செய்க
உங்கள் பெயரைப் பதிவு செய்க